T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà nếu có đi thì chúc các bác nhà mình đi chơi zui ze' hé

lớp mình đúng là......chỉ có 2 từ để nói....." bó tay..." bọn mày câu bài kinh wa'...bàn bạc cho tử tế 1 tý đi..... thôi, tóm lại là ...... thứ 2phá sản rồi....:((......đợi đến 1-8 vậy... hôm đấy... yên tâm là tao sẽ gọi điện cho cả lớp.....nhớ để dành tiền đi chơi...

Cương lé!
đúng đấy !cái này cần bàn bạc kĩ !
ko lại thất bại thảm hại như hôm 21/6 đấy !
mk ! thằng Giang thằng Nghĩa đíu post nữa thì hay wa' ! thỉnh thoảng lên lải nhải vài câu chẳng ra cái đíu gì ! !! mk !!!
Đixxxtttttttttttttttttttt cái thằng này muốn chết roai` hả!!!!! MK

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
lớp mình đúng là......chỉ có 2 từ để nói....." bó tay..." bọn mày câu bài kinh wa'...bàn bạc cho tử tế 1 tý đi..... thôi, tóm lại là ...... thứ 2phá sản rồi....:((......đợi đến 1-8 vậy... hôm đấy... yên tâm là tao sẽ gọi điện cho cả lớp.....nhớ để dành tiền đi chơi...
Mong là mình sẽ đủ kiên nhẫn để chờ được the ring from Q :)>- và có rủng rỉnh trong túi b-)

Phạm Phương Dung đã viết:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Mong là mình sẽ đủ kiên nhẫn để chờ được the ring from Q :)>- và có rủng rỉnh trong túi b-)

Trùi ui, bà cứ yên tâm là tôi sẽ gọi cho bà....:).......
Chẹp, mọi người ơi, tớ đang buồn qua... đi chơi đi........:((........
CHết vì buồn mất...........
Chơi gì cho đỡ buồn bây giờ.......

Sân Vạn Phúc song chưa Cương? Thứ tư này phải rủ nhiều đứa vào đi cho đã. NTAnh chán đời muốn đi chơi bóng rổ hả? Cứ 6h30 sáng thứ tư thứ sau nhá anh em (Tốt nhất là đến lúc 6h hơn). Thằng Cương tuần này bùng hai buổi chơi bóng rổ. :-? Dạo này ở nhà chán quá. Hè này chơi ít hơn cả trong năm, nhất là bóng rổ. Chỉ tại hẹn hò như kít, với lại cái giải bóng đá dớ dẩn của thằng Duy :(( .!.

Quỳnh , Nhung , Dung , Hương nếu vào topic thì nhớ nè , thứ 3 tập trung ở trường để đến nhà Hằng nhé . Đừng có quên đấy .Nhắn Như rồi , để hỏi cả PHAnh nữa .

Tao mong là mình sẽ đến được /:) , tao sẽ cố gắng xin mẹ tao đi chơi, nhưng có nhẽ là hông được rùi 8-|

Chỉ sợ là ko thích đi thôi . Tôi đoán ông chẳng dám đi cùng chị em đâu , chỉ đc cái to mồm thôi ! :D 9 h sáng thứ 3 ở trường đấy .Đến thêm cho vui . Hehe

Bồng bồng cõng cháu đi chơi .... Bước chân qua lá tiến ầm ầm .... Niềm nở bà chạy nhong nhong .... Khi đến điểm hẹn thì oánh rơi mất chàu ......... :((

Đến tết cô tới chỗ cháu chơi .... rút túi ba gang móc hột xoàn ......... khéo léo đưa tay về phía cháu ...... Mếu máo cháu khóc ứ cần xoàn ....... TIỀN ƠI $ :((

Sáng sang má cho bé ăn bột ....... đêm đến má ních bé đầy cơm ....... Má chăm má chút bé béo tròn ..... Mà đâu có biết , bé cần game ......... :((

Cụ đi cháu mới chui khỏi bọc ..... Trời tối cháu mới biết ngày mai ...... Cụ để lại dăm ba cái kiếm ....... Cháu thó , đem nghịch giết cả nhà ............

Há há há há há """"" Vọng thơ kỳ tập """"" của Ma - gửi cho Đại Gia họ Đặng ..........
P/s : "Phần I "

Phạm Phương Dung đã viết:
Tao mong là mình sẽ đến được /:) , tao sẽ cố gắng xin mẹ tao đi chơi, nhưng có nhẽ là hông được rùi 8-|
Tui cũng thế.....thế đi đến chiều à.......:(( hôm đấy có nấu sốt vang như hôm nọ nữa ko hả Hằng.......A`, nếu tôi đi được sẽ thuê phim ma đến xem....có đĩa phim ma kinh dị lắm.....
PS: To T2 girl......:bao gio` di xem phim ha bon. may`

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên