T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi tao thấy cứ ngày nào phải đi tập trung ở truờng thì đi chơi cũng được, vừa đầy đủ lại vừa tranh thủ, mang tiếng là đi đến trường nhưng mà lại đuợc "giao lưu" hế hế , còn gì bằng, chứ bọn mày cứ tập trung ngày này ngày nọ, có ít đứa đi lắm, mất thì giờ

hóa ra 1/8 sinh nhật Q` !
thế thì Q` tổ chức gì đi để lớp còn đến !!
mọi người thấy thế nào !

hì, trước mắt, vụ Sn tớ sẽ tính sau, chủ yếu là lớp mình đi chơi thui...Thế này nhé. ...Cả lớp mình, thứ 7 tuần này sẽ tập trung ở cổng trường...tớ sẽ gọi cho bọn nó, còn kế hoạch đi chơi thì thiếu gì chỗ.....đi xem phim cũng vui mà. Dạo này nhiều rạp để xem lắm không thì đi bơi như mọi lần ,.... ui xời , tóm lại là thế nhé, 8h trước cổng trường, đừng ai đến muộn.
Có gì, mai lớp mình gặp nhau ở lớp lý rồi tính sau ha... Ai ko đi được, cấm bàn lùi nghen....Lớp mình lâu lắm rồi mới đi chơi mà, mọi người cố gắng lên nha...đi chơi cho khuây khỏa không ngồi ở nhà mụ mẫm hết cả người rồi lại lên cân...........:)
T2 ________________T2

Huhu, mình bị mất nick hay sao ý, .....thấy mấy cái thay đổi, không biết ai dùng nick của mình,có phải đổi pass ko nhỉ??

thứ 7 sợ ít người đi ! vì phụ huynh nghỉ làm ! --> khó bốc phét lý do!
tớ thì thế nào cũng đi được nhưng sợ ít người ý!

Đi đi ngày nào cũng được
Đang chán đời đây

thứ 7 ít người đi à, thế thì thứ 2 nhé.....sáng thứ 2, có gì để Q` còn gọi cho bọn nó....

Mọi người cho ý kiến đê
Em thì ngày nào cũng chơi zzông hú hú ú .......

Nếu mà thứ 2 đi thì cũng hơi khó vì 10 rưỡi tôi phải học thêm . Nhưng nếu nhiều người đi thì nghỉ cũng đc , đang tinh thần bùng với cả day dứt vụ tháng 6 vừa rồi ko đi .

...... mọi người sôi nổi lên cái nhẩy .,...... em thấy mọi người chí khí suy yếu quá ....... đi chơi thì lẹ lên......đi đâu vui vào ..... không thì tiếc năm cuối cấp lắm đấy .......:D

Đã vào năm đâu em ^^
Mừ gần đây tình hình bóng bánh làm sao ấy nhỉ, có đứa nèo gặp thằng Duy péo ko?

......... thế theo anh thì bao h mới là vào năm ???>.... tháng 9 chắc ... thế thì sẽ tiếc hè lắm đấy anh ạk .......:D

mk ! thằng chó Giang ! hôm nay nó lấy xe của mình đi ! làm mình ngồi học đíu yên đc ! tưởng nó lượn 1 vòng rồi về đi học ! ai ngờ nó đi đến khi tan học mới về!
ĐCM thằng chó chết ! hôm sau bố mày đánh bù ! hôm nay đánh chưa đã ! mk !

Đính chính lại đi, có ai nợ nần gì đâu. Phản đối, nghe cuyeenj ở dâu nói lung tung

Cương đi với Giang là dại rồi . Trông Giang thế nhưng ko có tinh thần học đâu . Chắc chắn là bùng rùi huh ?Hôm nay đi với Dung huh ? Ở Thái Hà ah ?

yên tâm đi ! mặc dù biết đi học cùng nó phải có tinh thần thép ! ko thì suốt ngày bùng ! nhưng Cương sẽ ko bùng theo nó như hôm nay chẳng hạn !

:-B :-B dạo này các chú ham chơi wa!
em tu rồi ! h còn đc giữ 1 bộ chìa khóa đấy!! b-) :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên