T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
à! tuần này sửa xong rồi anh em ạ !!
Thanh này ! nếu rỗi thì mấy anh em hẹn nhau đến trường chơi buổi chiều hay buổi sáng cũng được ! bây giờ tao phải tập căng vì cuối tháng tám có giải thành phố , nhưng ngại chẳng có ai ra tập cùng cả !
bọn mày rỗi đc hôm nào thì báo cho anh em ! rồi anh em đi chơi !

Lớp mình đi uống rượu đê ! tăng tình đoàn kết !

Uay Q xinh ui , cho AT đi ko kìa ? với cả cháu đi ko hả , chắc cụ cháu có đi đấy ?
At nói câu cho mượn film còn nghe đc , chứ đi ko, ăn ko thì té lẹ đê !
Ui giời ơi , giời này ăn sốt vang thì nóng chảy mỡ ra ah ? Tôi ko thích gày bớt đâu nhé .
Với cả đi xem film thì xem film Mỹ cho khóai , xem film HQ làm quái gì , tình cảm củ chuối , hài nhạt nhẽo , tốn xiền :D
This love has taken its tone on me , n she says gb too many times b4

AT đi không thì liên quan gì đến tôi.............at đi còn mang đĩa the Ring đi cho bọn mình xem chứ......thấy bảo phim đấy hay lắm à............:(( bao giờ đưa đĩa cho tôi nhé......
À xem phim thì đi xem phim người đẹp nói dối cuungx được tôi xem rồi, cũng hay.......Còn film thảm họa vịnh CASCo cũng được.....nhưng xem ngoài rạp thì hay hơn.....Phim taxi 2 thì cũng được.....Biễn lửa thì chán vì là film sử thi.....
C rủ rê mọi người đi uống rượu kìa...chết...most wanted T2 mà thế à....chẹp chẹp...

Cho em hỏi cái ..... đĩa the Ring ..... ai cầm đấy ........ em nhớ nó quá ????? ax

Hôm trước Dung với HẰng có xem đĩa The Ring , hình như chúng nó thuê . Ông hỏi thử lại xem có đúng đĩa của ông k ?
Ko xem film HQ , nhất quyết ko xem film HQ , các bà xem thì tôi ở nhà . Căm thù lăm lắm bọn HQ này .KT!
Cương thì trình uống rượu xiro là hết thoai !:)) :)) :))
Duy béo làm gì chán đời thía ? Định học tập thằng Kurt huh ?Hư wa' ah.
Mà AT có đi ko thì quyết định đi k?. Nửa đùa nửa thật làm mất bữa film của bọn này là liệu liệu đấy:-".Thôi để khỏi mất thời gian vàng bạc học hành của AT thì có gì mang đến tr` cho bọn tôi rồi về học tiếp cũng đc :-" (lợi dụng quá ta !)

Chắc là không đi đâu, hia hia, đi 1 mình ngại chết :))

Nguyen Minh Nghia đã viết:
Cương lé!
đúng đấy !cái này cần bàn bạc kĩ !
ko lại thất bại thảm hại như hôm 21/6 đấy !
mk ! thằng Giang thằng Nghĩa đíu post nữa thì hay wa' ! thỉnh thoảng lên lải nhải vài câu chẳng ra cái đíu gì ! !! mk !!!
Đixxxtttttttttttttttttttt cái thằng này muốn chết roai` hả!!!!! MK

..... á à .... cái gì đây .... bố mẹ mới thả ra là lại chạy theo con đường lầm lỗi rùi ..... [-x ...... chửi ai thế này anh ???.... [-x ...... em về đánh chít cả anh lẫn bồ bi h ......:D .... không bít là anh em có người yêu bảo vệ à ..... :D :)>- b-) ,..... anh Nghĩa hồi này bị bồ dụ dỗ hả .......[-x

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:
...... sao từ hồi có bạn gái cứ ăn nói xằng nói bậy thía này nhỉ ???... .... HỞ RA CHÚT LÀ NÓI BẬY NÈ ...... ....

Đấy là cái mà bi giừ các anh gọi là "bản lĩnh đàn ông thời nay " đó em . Nghĩa là ngoài tiếng Anh , tiếng Việt , các anh còn phải giỏi cả tiếng Đan Mạch nữa .

..... chít ... thía này thì không được rùi chị nhẩy ..... [-x .. :eek: .. cái đấy mà gọi là bản lĩnh thì đạp cho 1 cái húp nước sông Tô lịch ..... :D

khiếp ! con gái bây giờ ghê thật !!!
các bạn nữ lớp mình máu nhẩy ! kế hoạch đi chơi cứ phải gọi là nhiều vô cùng ! ! hehehe! có mỗi xem phim mỹ hay phim Hàn Quốc cũng cãi nhau ! hic hic! bó tay !

iem Thủy đã viết:
..... á à .... cái gì đây .... bố mẹ mới thả ra là lại chạy theo con đường lầm lỗi rùi ..... ...... chửi ai thế này anh ???.... ...... em về đánh chít cả anh lẫn bồ bi h ...... .... không bít là anh em có người yêu bảo vệ à ..... ,..... anh Nghĩa hồi này bị bồ dụ dỗ hả .......
hahaha! thằng Nghĩa thấy em gái tao ngoan và tốt chưa !
dám bắt nặt đại ca à !

Lê Cương đã viết:
khiếp ! con gái bây giờ ghê thật !!!
các bạn nữ lớp mình máu nhẩy ! kế hoạch đi chơi cứ phải gọi là nhiều vô cùng ! ! hehehe! có mỗi xem phim mỹ hay phim Hàn Quốc cũng cãi nhau ! hic hic! bó tay !
Ban nam nao cung bon chen nhu Cuong thi bo tay !hix

anh hai đã viết:
iem Thủy đã viết:
..... á à .... cái gì đây .... bố mẹ mới thả ra là lại chạy theo con đường lầm lỗi rùi ..... ...... chửi ai thế này anh ???.... ...... em về đánh chít cả anh lẫn bồ bi h ...... .... không bít là anh em có người yêu bảo vệ à ..... ,..... anh Nghĩa hồi này bị bồ dụ dỗ hả .......
hahaha! thằng Nghĩa thấy em gái tao ngoan và tốt chưa !
dám bắt nặt đại ca à !

.... khiếp ... anh làm gì mà sướng thế ......:)) ... em chỉ dọa thế thôi ... chứ em chẳng dám đánh anh Nghĩa đâu .... anh ấy đập lại thì tan nát mất ......:D

Lớp mình hôm nay đi chơi vui quá... Ngồi buôn được 1 đống chuyện... lại ăn uống 1 đống làm tao về no căng bụng....
To AT: tiếc cho ông ko đi......hôm nay có cả anh của Hằng là con trai nữa....
To Cương : hèm, bảo con gái lớp mình hư hỏng là sao......chẹp, tệ thật....mà tớ với Ngọc có cãi nhau đâu.... đúng là đồ con trai.... thiển cận ( :) ) _ sorry
To Đặng : đĩa của ông Hằng cầm... nhưng tôi mượn xem đã nhé.....

Sao vào đây không có thông tin gì thế này cơ chứ ! Chán chúng mày quá !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên