T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Đến bây h profile ở cái panel bên phải của Hoàng vẫn là HN-Ams cấp 2 , ko phải là HN-Ams cấp 3 như chúng ta chứ sao, hê hê ,con Hằng dạo này cũng "người nhớn "ghê , hiểu toàn cái "sâu sa" của từ "lớn" .:))
các chị định đem em ra khám đấy à:-s . Mà dạo này thấy mấy bạn nữ sinh viên anh nói bạo mồm lắm^^<== đấy là em lấy ví dụ từ 1 sô trường hợp đa phần ở ngoại thương.b-)

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
[...Ặc, bác này đặt điều quá, toàn lên là thế nào, mới có 1 2 bài thôi, mà bác sang lớp em hoạt động lâu rồi, em sang trả lễ là phải đạo rồi ...
/QUOTE]
thôi đi bác, bác với bác trung cứ gọi là thỉnh thoảng bậy một phát vào topic lớp em còn giề
mà bác chỉ cho em góc bắn gunbound với, bác chỉ đúng là em biếu bác hẳn quả áo chim lửa
lên gamevn ,mà kiếm đê cu. Nhiều lắm:)>-

----------

Lê Kim Thắng đã viết:
...Thoai, em giải nghệ gunbound roài, chả nhớ gì hết...
cái này cũng là 1 dạng gunbound này http://cut-di.com/yep/flash/Games/Chien-tranh-trai-gai.swf
dung lượng siêu nhỏ :D

1- Dạo này lớp đang thi thì phải ?thấy câu ít hơn :D Chúc may mắn .Hôm qua mấy chú BK thi thể dục thế nào thế , ko thấy kể ?
2@AT : ko có đĩa Aeonflux bản đẹp đâu đâu , ở hàng tôi mua chỉ có film DVD bản đẹp thôi , có lẽ tại mới quá .
À , con Dung có đến mượn đĩa thì mượn nhé , đang có 18 cái DVD mới mua , xem hay cực, riêng kinh dị có 6 cái cơ , vô tư !Chỉ sợ xem nửa film lại xanh lét mặt mày như con Nghé em cái Trang thôi (em nó dại dột xem Ring 1 :)) ), giờ ko dám ngủ ....:(

...trời AeonFlux nhìn yêu we...mới ra hôm qua thôi...đào đâu ra bản đẹp...hit hit...mong đc xem quá...

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
1- Dạo này lớp đang thi thì phải ?thấy câu ít hơn :D Chúc may mắn .Hôm qua mấy chú BK thi thể dục thế nào thế , ko thấy kể ?
2@AT : ko có đĩa Aeonflux bản đẹp đâu đâu , ở hàng tôi mua chỉ có film DVD bản đẹp thôi , có lẽ tại mới quá .
À , con Dung có đến mượn đĩa thì mượn nhé , đang có 18 cái DVD mới mua , xem hay cực, riêng kinh dị có 6 cái cơ , vô tư !Chỉ sợ xem nửa film lại xanh lét mặt mày như con Nghé em cái Trang thôi (em nó dại dột xem Ring 1 :)) ), giờ ko dám ngủ ....:(
...Bk đã thi gì đâu , phải 2 tuần nữa nhưng mà em cầm chắc suất thi lại, gì chứ thi lại thể dục thì có thia bao nhiêu lần chả trượt...:((

Cố lên mày ơi , trước khi thi nhớ thắp hương cầu khấn như tao , hay là 3 h sáng mò dậy tập thể dục vậy ..:))nhớ lại mấy hôm trước ,dở hơi thật ...:))

bọn tao hôm trước vừa kiểm tra bắn rõ nhắng toàn thầy ngắm cho khi nào thầy bảo đuợc thì ta bóp cò...vậy mà lớp cũng có 3 đứa trượt...

----------

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Cố lên mày ơi , trước khi thi nhớ thắp hương cầu khấn như tao , hay là 3 h sáng mò dậy tập thể dục vậy ..:))nhớ lại mấy hôm trước ,dở hơi thật ...:))
quái nhỉ định vào hỏi thăm các em T2 03-06 mà chẳng thấy đâu??...

Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

Lê Kim Thắng đã viết:
...chữ tầu đọc hiểu gì đâu, toàn xem tranh mờ...
Để em hướng dẫn cho nhá... anh mở trang đấy ra, sau đó nhấn vào chữ comicsworld ở phía trên góc trái, sau đó nó ra 1 trang gần giống trang đấy, rồi sau đó anh nhấn vào cái hình thằng VÔ DANH có chữ Vol.410 nó sẽ hiện ra các hồi truyện để mình lựa chọn vaò đọc...

À mà thôi mất thời gian, cho anh link luôn nè:

http://www.comicsworld.com/c11-htm/c11-03-7.htm
sinh sau đẻ muộn mà tiến nhanh quá ta được 2 * rồi cơ à? ông câu ở đâu mà được lắm thế?

m ị e , hội trường đúng vào ngày thi,
may là vẫn ăn đc buffet, sau đó đi thi la vừa !

KẾ HOẠCH HỘI TRƯỜNG THAY ĐỔI!!!
Nội dung chương trình ngày 24/12/2005

Đối tượng: Dành cho cựu học sinh
Thời gian: từ 9h00 - 22h30
Nội dung:

* 9h00 - 11h00: các hoạt động thể thao, vui chơi giải trí

Mô tả sơ lược: các thành viên về dự hội trường sẽ được phát mỗi người 1 chiếc áo. Dựa trên màu áo của mỗi người, sẽ chia toàn bộ ra thành 10 đội. 10 đội này sẽ tham gia vào rất nhiều trò chơi sẽ được tổ chức trong sáng hôm đó. Cuối buổi sẽ có tổng kết về đội dành được kết quả cao nhất.
Mục đích:
Tăng phần giao lưu, gặp gỡ, làm quen giữa các cựu học sinh của trường, ở mọi khóa học, mọi lứa tuổi,...
Tạo cho mọi người không khí hòa đồng, ai cũng có thể tham gia vào bất cứ trò chơi mà mình thấy phù hợp. Tránh cả việc chỉ những người thân quen, những người trong cùng 1 lớp, 1 khóa mới nói chuyện với nhau,...

* 11h30 - 13h30: Buffet
Đây là khoảng thời gian nghỉ ngơi sau khi tham gia các hoạt động vui chơi sôi nổi và ầm ĩ. Mọi người có thể vừa ăn uống, vừa giao lưu nói chuyện và hỏi thăm các thầy cô
* 19h00 - 22h30: Chương trình dạ hội "Những trái tim hướng tới tương lai"
Thông báo về việc đóng góp tham gia ngày Hội trường
(24/12/2005)

Khi đi Với mỗi suất đăng ký, cần đóng góp 150.000VNĐ (cho cựu học sinh) và 50.000VNĐ (cho các em học sinh trong trường muốn tham gia vào ngày này). Số tiền này là phần đóng góp tối thiểu của các bạn cho ngày Hội trường Ams, ko mang tính kinh doanh. Bao gồm các chi phí:

+ Buffee: 50.000VNĐ/ suất
+ Huy hiệu trường Ams: 15.000 VNĐ/ chiếc
+ Áo phông kỷ niệm (đồng thời dành cho các hoạt động vui chơi thể thao vào buổi sáng): 40.000 VNĐ/ chiếc
+ Còn lại dành cho các chi phí cho tối dạ hội

Ngoài ra, trong trường hợp các khoản đóng góp của các bạn còn thừa, BTC sẽ dành toàn bộ để tặng cho nhà trường.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế nghĩa là sao?Tao chỉ đăng kí có Dạ hội thôi,bây h muốn đăng kí cả hội trại và Bufet thì vẫn đóng tiền đầy đủ có được không?

đắt vãi .... !
quyễn kỷ yếu 180k, còn phí nộp 150k đ ịt mẹ , chết m ẹ em rồi

Re: danh nhân và tin tức T2 dô dô

Thúy Hằng đã viết:
sinh sau đẻ muộn mà tiến nhanh quá ta được 2 * rồi cơ à? ông câu ở đâu mà được lắm thế?
...Trình cao mờ, đà tiến như vậy sớm muộn cũng bỏ bà lại sau, câu bài ở 02-05 thì được là bao, toàn bị mod xoá, sang chỗ khác hoạt động thoải mái...:D

----------

Nguyễn Hải Hoàng đã viết:
----------

sao chất lượng bài viết của tao có 10 à
TIn mới nhận được: Grand Thief Auto đã có mặt tại Iraq
http://www.flurl.com/attachments/2005/Nov/27/FLURL-dot-com-10122-AEGISPSD.wmv
...Mày toàn post vớ vẩn lấy đâu ra CLượng cao...

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
KẾ HOẠCH HỘI TRƯỜNG THAY ĐỔI!!!
Nội dung chương trình ngày 24/12/2005

Đối tượng: Dành cho cựu học sinh
Thời gian: từ 9h00 - 22h30
Nội dung:

* 9h00 - 11h00: các hoạt động thể thao, vui chơi giải trí

Mô tả sơ lược: các thành viên về dự hội trường sẽ được phát mỗi người 1 chiếc áo. Dựa trên màu áo của mỗi người, sẽ chia toàn bộ ra thành 10 đội. 10 đội này sẽ tham gia vào rất nhiều trò chơi sẽ được tổ chức trong sáng hôm đó. Cuối buổi sẽ có tổng kết về đội dành được kết quả cao nhất.
Mục đích:
Tăng phần giao lưu, gặp gỡ, làm quen giữa các cựu học sinh của trường, ở mọi khóa học, mọi lứa tuổi,...
Tạo cho mọi người không khí hòa đồng, ai cũng có thể tham gia vào bất cứ trò chơi mà mình thấy phù hợp. Tránh cả việc chỉ những người thân quen, những người trong cùng 1 lớp, 1 khóa mới nói chuyện với nhau,...

* 11h30 - 13h30: Buffet
Đây là khoảng thời gian nghỉ ngơi sau khi tham gia các hoạt động vui chơi sôi nổi và ầm ĩ. Mọi người có thể vừa ăn uống, vừa giao lưu nói chuyện và hỏi thăm các thầy cô
* 19h00 - 22h30: Chương trình dạ hội "Những trái tim hướng tới tương lai"
Thông báo về việc đóng góp tham gia ngày Hội trường
(24/12/2005)

Khi đi Với mỗi suất đăng ký, cần đóng góp 150.000VNĐ (cho cựu học sinh) và 50.000VNĐ (cho các em học sinh trong trường muốn tham gia vào ngày này). Số tiền này là phần đóng góp tối thiểu của các bạn cho ngày Hội trường Ams, ko mang tính kinh doanh. Bao gồm các chi phí:

+ Buffee: 50.000VNĐ/ suất
+ Huy hiệu trường Ams: 15.000 VNĐ/ chiếc
+ Áo phông kỷ niệm (đồng thời dành cho các hoạt động vui chơi thể thao vào buổi sáng): 40.000 VNĐ/ chiếc
+ Còn lại dành cho các chi phí cho tối dạ hội

Ngoài ra, trong trường hợp các khoản đóng góp của các bạn còn thừa, BTC sẽ dành toàn bộ để tặng cho nhà trường.

.....wá, gì thế, sao lại có chuyện tiền nong ở đây???
Kiểu này làm sao em đóng được. Mà bao giờ thì hết hạn đóng tiền đấy, mãi đến 22 em mới về đc, kiểu này thì đứng ngoài đường xem hội hả???:((

----------

Sorry, do lỗi hệ thống, em ấn trả lời mãi mà ko đc, ra xem lại thì nó đã đăng 3 bài rùi, ai xóa hộ với.

----------

Sorry, do lỗi hệ thống, em ấn trả lời mãi mà ko đc, ra xem lại thì nó đã đăng 3 bài rùi, ai xóa hộ với.

Viết bài thì viết chất lượng tý,dm.Làm 1 phát 3 con thế này thành thần kinh à,cim...cim...cim..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên