T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nguyễn ngọc duy đã viết:
Lâu lém mới vào.
Thứ 7 tuần sau 5-11, band của tao đánh trên Chu Văn An. Có ai có nhã hứng đi xem ko.

...ê, có phải hội trường CVA ko, có khi tao cũng lên đó...hehe...

Sướng hé!
Tổ chức sinh nhật cho bọn tháng 10, học mấy môn trên ĐH, đi biểu diễn... mà còn kêu. Tau còn rầu thúi ruột hơn nhìu. Sao ở đời có lắm đứa kêu thế.

...mẹ, thứ 7 vẫn phải đi học, không biết đi được ko...chán :(

----------

...Việt Nam chiến thắng, xem phê quá :))...

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Kim Thắng post bài rất hăng chí với mục tiêu lên sao , ko biết rằng 3 bài câu đều đã bị merge :)) . Mà đã bảo dừng câu để theo dõi chuyện đi chơi rồi mà cứ câu .Đáng đời :D

...Hôm nay là thứ 7, mọi người đã được nghỉ để chơi bời chờ đợi ngày mai, mình với AT vẫn phải lùi lũi đi học, vất vả, mệt mỏi. Bởi hôm nay học triết và môn điếc kinh khủng là hình học hoạ hình. Bài tập lớn đã làm nhưng bài tập nhỏ thì chưa, chán ko muốn đọc, Triết thì đã mấy tuần chưa chép (ngủ suốt), ôi CN ơi sao mà lâu thế...:((
...Hé hé, kêu ca nhiều quá, cho em kêu nốt phát...:))

Lê Kim Thắng đã viết:
...Hôm nay là thứ 7, mọi người đã được nghỉ để chơi bời chờ đợi ngày mai, mình với AT vẫn phải lùi lũi đi học, vất vả, mệt mỏi. Bởi hôm nay học triết và môn điếc kinh khủng là hình học hoạ hình. Bài tập lớn đã làm nhưng bài tập nhỏ thì chưa, chán ko muốn đọc, Triết thì đã mấy tuần chưa chép (ngủ suốt), ôi CN ơi sao mà lâu thế...:((
...Hé hé, kêu ca nhiều quá, cho em kêu nốt phát...:))

U mong đến ngày nghỉ, còn tau thi mong đến lúc học. Đang đc ngơi 10 ngày liền but chẳng có anything to chơi. Bên này cái gì cũng đắt đỏ, tệ wá.

Nghe nói Sing học vất vả ngang VN. Chia buồn với ông . Ông học trường nào đấy ?

................/´¯/)
............./¯../ /
.........../..../ /
..../´¯/`...`/´¯¯.`·¸
../`/.../..../.....:^.¨¯\
(`.(...´...´.... ¯_/`./
.\.`. Damn It .`../
..\`\..\......... _.·´
...\..............(
....\...............

----------

:bidanh: hehehehehe

Trần Phan Tùng đã viết:
U mong đến ngày nghỉ, còn tau thi mong đến lúc học. Đang đc ngơi 10 ngày liền but chẳng có anything to chơi. Bên này cái gì cũng đắt đỏ, tệ wá.
Bên đấy có một thứ rất rẻ, đó là khoai tây chiên Pringles, rẻ hơn cả ở Metro, dân VN bên đấy đâu cũng thấy tích trữ Pringles, thứ nữa là táo. Còn lại thì... tội nghiệp cái túi tiền.

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Nghe nói Sing học vất vả ngang VN. Chia buồn với ông . Ông học trường nào đấy ?
Vất vả?
Maybe in ĐH. Giờ đang học tiếng thì chưa nhưng vào phải cái lớp toàn bọn người Hoa. Nó say what hổng hỉu gì hết ráo. Thêm vào là bùn nữa.
Tìm được bà con của Quyên lớp mình rùi. Tưởng tượng khuôn mặt Quyên đội bộ tóc xù vàng dài quá vai, mặc bộ quần áo theo em là khá sexy thì thấy liền.

hehehe, anh học bên này đơn giản lắm !!
các thầy toàn thầy BK , suốt ngày quảng cáo ,
trường BK đầu vào 3700 em, nhưng đến năm thứ 2 cho về quê 2000 em!
rồi ông lại nói trường BK mà học ko ra gì sau này vẫn chết đói , còn trường mở các em mà học tốt , tiếng anh tốt, vi tinh giỏi, ra làm đc 600USD 1 tháng !!!
Thầy ĐỖ Quang Vinh giáo viên toán DHBK

----------

hehehe, Q` đú lạc hậu rồi , tớ học khiêu vũ từ tháng 8 cơ biết 5 điệu rồi, hôm nào sẽ sang giao lưu .
Lớp mình đi học nhẩy cổ điển đi ! thành lập trường có khiêu vũ đấy !

----------

hehehe,tớ học khiêu vũ được 2 tháng rồi , biết 5 điệu !
lớp mình học dần dần đi , thành lập trường còn thể hiện !

Trần Phan Tùng đã viết:
Vất vả?

Tìm được bà con của Quyên lớp mình rùi. Tưởng tượng khuôn mặt Quyên đội bộ tóc xù vàng dài quá vai, mặc bộ quần áo theo em là khá sexy thì thấy liền.
Mới đi Sing mà sao ăn nói đã có vấn đề rùi hả mày/:)

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...hehe..3 thứ 7 liên tiếp tao bùng 3 tiết...
Biết bùng mới là snh viên mày ạ , cố lên tẹo nữa đi , tao 2 tuần chưa học tiết Anh nghe nói nào đây . Thế mà vẫn điểm danh đầy đủ mới siêu chứ !!!:))

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Biết bùng mới là snh viên mày ạ , cố lên tẹo nữa đi , tao 2 tuần chưa học tiết Anh nghe nói nào đây . Thế mà vẫn điểm danh đầy đủ mới siêu chứ !!!:))
Tao ko bít bùng,.....
chỉ biết nghỉ học thui........:))
hiện tại mình nghỉ chưa đủ chỉ tiêu nên có thế nghĩ thoải mái nữa.....:>

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...hehe..3 thứ 7 liên tiếp tao bùng 3 tiết...
...he he, chiều nay học triết em cũng bùng, học xong hình hoạ chán quá, ko thể nán lại nên phắn nuôn...

---------

....Thông báo với thân dân T2 hôm nay thằng Đinh sột lên lớp tao với thằng Hải Dớ, nhìn mặt râu ria kinh ghê...:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên