T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
À hiện nay tôi đang cầm sổ đoàn của 14 đứa : Trề , PNam , Phan Tùng,Trần Tùng , Nhật Anh , Lâm Tùng , Hoài Nam ,Minh Đức , Nhật Nam , Hữu Trung,Vũ,Đào Tùng,Huy Hoàng và 1 đứa nữa ko nhớ là đứa nào , hehehe, tại để sổ ở tầng 1 , ngại xuống lấy.:D

Thế còn của tui?????
..............ai cầm mau trả lời.....híc híc

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Con Ranh Dung!!!!!!!!!!Mày mang truyện này ra cười tao bao nhiu lần rùi hả???
Tại mày cứ rót vào tai tao nhìu quá...........^ ^
Mà kể lạ thì mày cũng cười mà hí hí

mai, 8h30 có mặt ở công trg` để đi dự lễ khai giảng , ( nghe đâu 7 h bắt đầu, nhưng 7h bọn nó còn đang nằm trên giường )

sau đó đi chơi, có lẽ là đến VimCom sử lý nốt đóng xèng !!
sau đó về nhà đứa nào đấy làm bữa gì đấy ( có lẽ là lẩu) , sau đó chiều đi xem phim hoặc đi đâu đấy là vui !!

...đi làm giấy tờ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là thế này , tôi cầm tất cả là 14 quyển sổ của lớp và 1 quyển của tôi , còn Anh Cương đang cầm sổ Đoàn và 1 số đứa đã lấy SỔ CỦA MÌNH :Thanh , AC, Thành Trung , Hằng , Quỳnh , Vân,Nhung (Hằng cầm ) , Lê Cương , NTA, Đình Nam , Giang , Hải , Mạnh Thắng , Phương Anh (Khánh cầm), Như (K cầm ), Khánh .

-Những người vẫn cầm sổ Đoàn cấp 2 mà ko nộp thì sẽ ko có sổ Đoàn cấp 3 vì 2 cấp ghi chung 1 quyển
-Những người ko có sổ còn lại đã thất lạc sổ .

Nếu ko có sổ Đoàn :
-Liên lạc thày Thắng và bạn Ngọc Diệp lớp Trung làm trong BCH Đoàn trường để hỏi , phone trong yearbook để tìm sổ
-Đến trường mà làm sổ mới với những người ko có sổ và ko nộp sổ cấp 2 (thày V bẩu thế )

Có thắc mắc gì cứ hỏi trực tiếp Quỳnh (mặc dù có thể là ko ích gì vì Quỳnh ko có biết gì đâu ), tôi và AC, Khánh chỉ lấy hộ lớp vì cần gấp và mọi người biết nhà tôi , chứ chuyện Đoàn Đội tôi ko nắm .
@Dung : ko ai cầm hộ sổ của ai đâu (nếu hộ thì tôi đã post rồi )
GIẢI ĐẶC BIỆT : CÓ 1 QUYỂN SỔ ĐOÀN MÀ AC KO NHỚ CỦA AI , MỌI NGƯỜI HÃY CẦU NGUYỆN ĐÓ LÀ SỔ CỦA MÌNH .
ngày 3/9 mới chỉ lấy được 32 quyển sổ Đoàn .

Lê Cương đã viết:
tao thích trò bắn ma ở Vincom quá mày ơi !
hay là thứ 2 chơi tiếp nhé !!!

tao kết món bò tùng xẻo quá mày ơi, thứ 2 đi ăn tiếp nhé !!
tao cũng kết món chả chó ! hôm nao đi ăn thịt chó đi !!

tao kết món ốc đức mười , bao h đi ăn tiếp đi !
tao kết khi được đi đú với chúng mày !!
mày làm thơ hay vè đấy ....... đíu thấy vần vọt gì cả ?

Lê Cương đã viết:
tèo tèo !! đây là bài viết thứ 2000 của tao, vậy là tao đã lên 4 sao ( ****)
hehehehe, dẫn đầu T2 về số lượng bài viết cũng như chất lượng bài viết với 15 điểm !

các bạn T2 thân mến. mong các bạn tịch cực lên mạng để chúng ta có thể thường xuyên liên lạc với nhau, hi vọng vào 1 ngày gần đây các bạn sẽ đc lên 4 sao và có số điểm bằng tớ !!
khi nào đi uống ruợu chúc mừng cái nhẩy ... ke ke .... thằng này đang có 4 tỷ $ trong tay ... và 2000 triệu chiến binh , 15 nghìn dân , 10 nghìn thành trì ............... Vãi .......

Hôm nay có đứa nào về trường ko ? ... hôm nay tạo bận học buổi sáng nên ko đi được .... thằng nào về kể tình hình anh em biết cái nèo ?

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx chẹp ........... lâu quá ......... chắc chúng mày cũng bận

sáng roài ....... dậy đi ..................dậy đi .................................

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx dậy đi dậy đi ........ tao chuẩn bị đi đến trường đây ... ke ke ke

(%(%^*$#&&@@&@ hôm nay lại được gặp anh em ,,,,,,,,,,,, ke ke ke ... không biết dạo này các chú thế nào

không biết khóa mình có nhiều bạn nữ xinh ko ...... ke ke ke ...... quả này khó ........

các bác ơi em gặp vấn đề
sao hôm nay em không vào được nick yahoo của mình nữa ?????
làm thế nào bây giờ ????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên