T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
xxxxxxxxxxxxxxxx mai teo cũng phải đi học chính trị ........................

Ai bị thất lạc sổ đoàn thì liên lạc với nhau nhé

Thông báo nè !!!!!!

Những đúa nào mất sổ đoàn thì báo với tao để mấy hôm nữa tao đi làm lại, không báo thì sau này tự đi làm lại nhé [-x [-x

Khi nào tao đến trường sẽ thông báo cho bọn mày sau, nói 1 lần thôi :)>- :)>-

...hôm nay thấy Trần Binh Minh...bây giờ mới biết mặt...ra đường tao đánh cả bố lẫn con...1303...

sổ đoàn lớp mình nếu ko muốn lâu vì đưa tớ phê thì tốt nhất nên tự phê và tự ký, 1 số mẫu câu đơn giản như:
_Đồng chí....( ghi tên mình vào) hăng hái tham gia công tác đoàn...
_ Đoàn kết với bạn bè, ý thức kỷ luật tốt
_ có ý chí phấn đấu vươn lên
Đấy, đại loại là thế, mọi người tự phê rồi ký bừa vào, bạn nào ko biet thì mang đến chỗ tớ cũng đc...
Mà những ai mất sổ đoàn liên lạc với Dung à, thế Dung ơi, hum nào tui đưa bà sồ của Đặc nhe', còn làm sổ mới thì ntn...
Mà nghe kể chuyện ông Việt với lão Tháng ghét thật

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...hôm nay thấy Trần Binh Minh...bây giờ mới biết mặt...ra đường tao đánh cả bố lẫn con...1303...
Thấy ở đâu thế, thật ra bạn cũng chưa biểt mặt , chẳng hỉu thàng Hôxe nó giống bố hay mẹ nhỉ

Nguyễn Thành Trung đã viết:

...hôm nay thấy Trần Binh Minh...bây giờ mới biết mặt...ra đường tao đánh cả bố lẫn con...tiếc là võ công thằng Hôxê siêu quá...đánh tao thâm tím mặt mày....tao chạy về gọi bố Nhật tao, cùng toàn thể họ hàng hang hốc...nhưng chỉ 2s là thua tóe khói....huhu :(( ...đau quá...

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Thấy ở đâu thế, thật ra bạn cũng chưa biểt mặt , chẳng hỉu thàng Hôxe nó giống bố hay mẹ nhỉ

Thế mày giống bố SINH hay mẹ NHUNG :))

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
sổ đoàn lớp mình nếu ko muốn lâu vì đưa tớ phê thì tốt nhất nên tự phê và tự ký, 1 số mẫu câu đơn giản như:
Đấy, đại loại là thế, mọi người tự phê rồi ký bừa vào, bạn nào ko biet thì mang đến chỗ tớ cũng đc...
Mà những ai mất sổ đoàn liên lạc với Dung à, thế Dung ơi, hum nào tui đưa bà sồ của Đặc nhe', còn làm sổ mới thì ntn...

Quỳnh ơi ! Thằng Bình Dương cướp răng mày mà mày để yên à :biggrin: Phải cướp lại cả vốn lẫn lãi chứ .....thằng này tệ thật....ko bít sang Pháp còn giở trò trộm cắp ấy ra ko :))

Trần Việt Hoàng đã viết:
Quỳnh ơi ! Thằng Bình Dương cướp răng mày mà mày để yên à :biggrin: Phải cướp lại cả vốn lẫn lãi chứ .....thằng này tệ thật....ko bít sang Pháp còn giở trò trộm cắp ấy ra ko :))

Này, mày viết chẳng liên wan j đến nội dung của tao cả....cái thằng thô thiển....

mà mày có râu đâu mà để cái chữ ký sặc mùi.............thế hả............

Lê ngọc Quỳnh đã viết:

Bà đang giữ của ai thì cứ đưa cho người đó đi, tui chỉ làm sổ mới thui.........tất nhiên là cho tôi thôi, đứa nào chưa có thì đi cùng 1 thể luôn........thế nhé :)>- b-)

...hôm nay thấy Trần Binh Minh...bây giờ mới biết mặt...ra đường tao đánh cả bố lẫn con...tiếc là võ công thằng Hôxê siêu quá...đánh tao thâm tím mặt mày....tao chạy về gọi bố Nhật tao, cùng toàn thể họ hàng hang hốc...nhưng chỉ 2s là thua tóe khói....huhu ...đau quá...Nhưng không sao...ngày hôm sau...ta lên Võ Đang núi...học SIX luyen thẩn chưởng về...lại gặp bố con nhà Trần Thái Giám 3 đời đang nghênh ngang trên phố Trần Phú...tuy tao đã rộng lượng bỏ qua vì thân mang võ học không chấp kẻ bần tiện gần chỗ bán than...nhưng đằng này chúng lại đi hiếp đáp Dung Mama nên ta không thể bỏ qua...và đã cho 2 bố con nhà này dính "cut bird" thần chưởng và dùng hấp tinh đại pháp cứu cho Dung mama cô nương tránh khỏi đại họa (cạo đầu bôi vôi)...1304....

Chỉnh sửa lần cuối:
...........ôi!!!!!!!!!!!!!! các hiệp sỹ.............

trai giang hồ.............bố của khốn nạn

>:) :approve:

mà các chú định sáng tác truyện kiếm hiệp à...........

chậc chậc............hết cô bé cậu bé rùi sao

ơ này
không đứa nào học thật à?
tao nói thật đấy, không đùa đâu
lớp học ở công ty tao hay lắm
thử học mà xem

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên