T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chắc do mạng chậm thoai .... ......................... ko thì mày bị hack ke ke ke ke ....... :D ......................

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx hôm nay đi tập trung gặp mỗi cu Thắng liều .... cũng có mấy em x x ke ke ke ......... còn lại toàn con trai với ma mút ..... hí hí

Ặc ặc mọi người ui có ai biết ở đâu có thể hack được PUK code và PIN Code của đtdđ ko? Chẳng lẽ tui lại chịu mất cái số này! Help me!
Chú thích là ko lại Sim được vì đã khóa sim rùi!

Có trường như cái trường dở hơi của tui ko? Vừa tập trung hôm trước, hôm sau đã phải đến học rùi! Mà mãi tận sau đấy mới (19 hay 20) mới khai giảng! Khỉ thật! Lại mất chơi rùi!

Hôm nay là môt ngày đen đủi
vừa bị mất pass gunbound và ko vào được nick yahoo
chết mất

hic cũng hợp lí thật mất thật đúng lúc
vào năm học rùi
mất pass để có động cơ cai điện tử

Năm thứ nhất học với phương châm :

CHƯA HỌC THUỘC BÀI CHƯA ĐI NGỦ
CHƯA LÀM ĐỦ BÀI CHƯA ĐI CHƠI

a` thế sổ đoàn có phải ghi nhận xét không ????
3 năm mà không có 1 chữ ^^
có khi phải đi nhờ bí thư rùi

NGUYỄN ĐÌNH NAM đã viết:
Năm thứ nhất học với phương châm :

CHƯA HỌC THUỘC BÀI CHƯA ĐI NGỦ
CHƯA LÀM ĐỦ BÀI CHƯA ĐI CHƠI

[-( ...*****...mày lại hô khẩu hiệu, rồi cũng như năm lớp 12 thôi con ạ :))

để bố sửa lại cho : CHƯA HỌC THUỘC BÀI, TRƯA ĐI NGỦ
CHƯA LÀM ĐỦ BÀI, TRƯA ĐI CHƠI :)) :)) :))

Nguyễn Lâm Tùng đã viết:
Ặc ặc mọi người ui có ai biết ở đâu có thể hack được PUK code và PIN Code của đtdđ ko? Chẳng lẽ tui lại chịu mất cái số này! Help me!
Chú thích là ko lại Sim được vì đã khóa sim rùi!
Tùy theo hãng mà gọi đến tổng đài , họ sẽ cho số PIn , nếu ko thì lên web hãng đó mà coi (với mobi chẳng hạn )

Mà mày kêu ít thôi thằng này , có cái quái gì mà kêu lắm thế ? Có người muốn đc đi học còn ko được đi cơ , ngậm miệng lại đi !!! Mày có biết thằng Trề học từ hôm nay mà học cả 3 tiết chính trị liên tiếp ko còn kêu giời kêu đất cái gì ? Mai bà cũng phải đi học từ 7 h sáng đây ,Hoàng béo nhey ? Có ai kêu như mày đâu , hồi thi ĐH cũng ngoác miệng kêu la , xi`, đàn ông đàn ang mà như thế thì vứt !!

1 lời khuyên cho những ai dùng net cửa hàng : hầu hết các máy net đều có fake web(giả trang web của yahoo mail chẳng hạn ) , Magic (phần mềm lấy cắp pass YIM , Mail..), keylogger(ghi lại tất cả các kí tự đã type va gửi cho hacker) , virus có sẵn ở các trang web ....Vì vậy nên đổi pass định kì và có một hòm alternative (dự phòng khi bị thay pass sẽ có pass mới gửi vô hòm này )

Trần Việt Hoàng đã viết:
[-( ...*****...mày lại hô khẩu hiệu, rồi cũng như năm lớp 12 thôi con ạ :))

để bố sửa lại cho : CHƯA HỌC THUỘC BÀI, TRƯA ĐI NGỦ
CHƯA LÀM ĐỦ BÀI, TRƯA ĐI CHƠI :)) :)) :))
Bó ***** tay với thằng này .... ke ke ke .................... :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên