T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ừ, 5/9 đến trường đông đủ nhé !!
tất cả lớp phải đến , thăm việt sệ 1 phát, sau đó thì ai đi đường đấy !!

À hiện nay tôi đang cầm sổ đoàn của 14 đứa : Trề , PNam , Phan Tùng,Trần Tùng , Nhật Anh , Lâm Tùng , Hoài Nam ,Minh Đức , Nhật Nam , Hữu Trung,Vũ,Đào Tùng,Huy Hoàng và 1 đứa nữa ko nhớ là đứa nào , hehehe, tại để sổ ở tầng 1 , ngại xuống lấy.:D

5/9 phải làm quả đi chơi chứ nhỉ phải ko !!
đi nốt !!!
hahahahaha, lần nào cũng nốt , cứ đi ăn bò tùng xẻo như hôm nọ có phải ngon ko ??

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Kế hoạch ngày 5/9:7h30 cả lớp tập trung(mặc đồng phục và đeo huy hiệu đoàn ).Sẽ xếp thành 2 hàng diễu hành qua cổng trường và hô to"Đừng thách T2" như hồi cuối năm ấy. Thế mới tráng hoành!!!!!!!!!!Sau đó lớp mình sẽ đi KX hay AO Vua gì đó = xe máy đến chiều về.Đây sẽ là cơ hội cuối cùng để đàn đúm vì các trường sắp khai giảng rồi.Sau này sẽ khó tập trung lắm đấy.
CHÚ Ý: SỔ ĐOÀN CỦA MỌI NG` MỸ NGỌC HOẶC NGỌC KHÁNH CẦM NHÉ.
từ lớp 9 đến nay, ko biết cái huy hiệu đoàn là cái gì đâu , đừng bắt đeo ...:((

Ờ Cương ạ , ko chừng đến Trung Thu lại "đi nốt" . Lớp mình là nói cái gì trước là bước ko qua đâu :))

tao thích trò bắn ma ở Vincom quá mày ơi !
hay là thứ 2 chơi tiếp nhé !!!

tao kết món bò tùng xẻo quá mày ơi, thứ 2 đi ăn tiếp nhé !!
tao cũng kết món chả chó ! hôm nao đi ăn thịt chó đi !!

tao kết món ốc đức mười , bao h đi ăn tiếp đi !
tao kết khi được đi đú với chúng mày !!

Có ai có hứng thú đi học ngoại ngữ ngắn hạn với tôi ko , tiếng Tây Ban Nha 1 khóa khoảng 6 tháng , của DH NNHN hoặc học lớp của 1 thầy đang làm việc tại sứ quán TBN .Việc biết nhiều ngoại ngữ rất có lợi cho những người làm việc theo khối ngành kinh tế, nói đâu xa , làm cái resume xin việc đẹp lên nhiều :D
Tiện thể anh chị em nào có chí thú đi du học ới 1 tiếng , tôi đang xúc tiến đi học TOEFL để thi thứ đợt cuối tháng 10 (từ đợt sau sẽ thi thêm nói và giảm bớt phần ngữ pháp-phần đáng nhẽ để gỡ điểm ).
Thôi đằng nào cũng hết hè rồi , học hành là vừa .

Kế hoạch ngày 5/9:7h30 cả lớp tập trung(mặc đồng phục và đeo huy hiệu đoàn ).Sẽ xếp thành 2 hàng diễu hành qua cổng trường và hô to"Đừng thách T2" như hồi cuối năm ấy. Thế mới tráng hoành!!!!!!!!!!Sau đó lớp mình sẽ đi KX hay AO Vua gì đó = xe máy đến chiều về.Đây sẽ là cơ hội cuối cùng để đàn đúm vì các trường sắp khai giảng rồi.Sau này sẽ khó tập trung lắm đấy.
nhớ bạn nhung vãi đái, mấy buổi sáng toàn đến trường sớm xong rồi đứng ở hành lang buôn

thằng béo này, topic lớp tao có phải chỗ công viên đâu mà để mày đái tùy tiện hả !!!
:))

tèo tèo !! đây là bài viết thứ 2000 của tao, vậy là tao đã lên 4 sao ( ****)
hehehehe, dẫn đầu T2 về số lượng bài viết cũng như chất lượng bài viết với 15 điểm !

các bạn T2 thân mến. mong các bạn tịch cực lên mạng để chúng ta có thể thường xuyên liên lạc với nhau, hi vọng vào 1 ngày gần đây các bạn sẽ đc lên 4 sao và có số điểm bằng tớ !!

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Này, chồng đang nhạo báng vợ iu của chồng đấy.5/9 về trường thì chồng cứ nhớ đấy. [-x [-x [-x

...hóa ra vợ yêu em tóc à, hôm nào phải đi chơi cùng mới đc ;;) ...

HÔM QUA ĐI OFF VUI VÃI LÚA. KHÔNG NGỜ NHOẮNG CÁI ĐÃ LẬP GIA ĐÌNH. PHEN NÀY NHIỀU ĐỨA XIN LÀM "CON DÊ CỤ" LẮM ĐÓ À NHA........

tao sẽ cố gắng 1 ngày nào đó lên 4 sao như mày

Nguyễn Vĩnh Nam đã viết:
chị dung lùn bao giờ ép tóc phải cho đàn em thửong thức dung nhan kì dị nha
chú nam câu bài gà vãi , câu ở topic của mod thì dĩ nhiên bị xóa rồi, như tớ đây này, cứ sang topic của văn với t2 câu thì tha hồ bình yên

Chú Nam péo không có cơ hội rùi...............híc híc :)>- :)>-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên