T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thúy Hằng đã viết:
có cần cầm thêm khẩu hiệu gì ko nhỉ?
T2 vô địch
sống và làm việc theo phong cách T2
?????

...hehe, làm phát nó cho nghỉ đại học ở nhà lun...

Phạm Phương Dung đã viết:
hình như là tao gọi cho mày hay sao y Hằng ơi
Tổ sư con này, cứ mưa xong là điện thoại nhà mày hỏng ạ
Sau 4 dến 5 lần gọi không thấy tín hiệu từ nhà Hằng ta tao quyết định gọi lại lần chót thì hình như nhà chị ta đã tắt chuông vì quá điếc tai hehe

Hình như cứ mỗi lần như vậy cuộc sống của Hằng lại càng hồng thì phải hô hô Hằng ơi là Hằng.....^^ ( tao hỏi nhỏ có phải là tối thứ 6 không)
Thế có phải mày gọi cho tao hôm nay ko? Khỉ gió đứa nào ghét thế ko bít, làm tao chạy lên chạy xuống mấy lần vô ích.Nếu đúng là mày thì tao sẽ xé thịt mày chấm muối ớt.Khờ Khờ!!!!!!!!!!!

Thúy Hằng đã viết:
nhìn quả dâu tây PA thèm quá ta! hết táo rồi dâu tây! đáng nhẽ bà nên thi trường Nông Nghiệp!!!
Qua? seri cua em ma chi. Thi kinh te mai sau ra ban hoa qua la' dung roi

...Thông báo với bà con, Ngọc Khánh thi 26+2=28 ^^...

Chỉnh sửa lần cuối:
Vũ Hồng Nhung đã viết:
Thế có phải mày gọi cho tao hôm nay ko? Khỉ gió đứa nào ghét thế ko bít, làm tao chạy lên chạy xuống mấy lần vô ích.Nếu đúng là mày thì tao sẽ xé thịt mày chấm muối ớt.Khờ Khờ!!!!!!!!!!!
Rất tiếc tao không hứng thú j gọi cho mày Nhung ạ

Le Manh Thang đã viết:
dua ,cau mai moi duoc co 52,buon that
Thế là rỏi lắm rồi Thắng ơi, tao cố mãi tư năm ngoái cũng chỉ được có 6 mấy bài thui mà ( nhưng mà không sao, giờ thì mọi chuyện sẽ khác hê hê )
Cố vượt wa con Nhung

Thúy Hằng đã viết:
hôm thứ 7 có ai xem chương trình "mai mãi tuổi 20"?
híc! xúc động tí khóc!
Hôm qua tao cũng mới tậu được cái quyển sách đó Hằng ạ, co cần đọc không, hay phết mày ạ, nếu muốn thì tao cho mày thuê, giá cả phải chăng hé hé
( Nói nhỏ nhỏ thôi kẻo bọn nó lại bảo tao không nể nang bạn bè hehe)

Hình như tao không xem cái chương trình đó thì phải

Chào toàn thể quý anh chị em T2.Đây la` Alexbbt chủ tịch của 12t2 02-05,hỡi những ai quan tâm đến quý Đảngbbt va` Gb có thể vào Ga_ams để giao lưu.

:nono: Mặc đồng phục ư ?Nhảm nhí phí thời gian.Chịu đựng 12 năm giời chưa đủ hay sao mà cư vẽ chuyện ra mà làm hả bọn mày?

Theo như thông tấn xã con vịt của thằng HÔ xê, chú ta thay mặt những anh em bất hảo của đảng BBT tuyên bố tái đấu với chị em, có vẻ như lần này đảng muốn phục thù đây,

đề nghị các cô nương xinh tươi của T2 cho ý kiến xem có đồng ý nhượng bộ cho chúng nó được diễm phúc tái đấu không nhé :)>-

Để xem chuyện này thế nào thì hồi sau sẽ rõ khí khí :)>-

Quên mất tao thấy sàn đấu hợp pháp hiện chưa có, tuy nhiên cũng có 1 số nơi tương đối ổn, xem thử nhé

1.Nhà Hằng ( tất nhin là vào her birthday, không bít khổ chủ nghĩ sao hehe)
2.Tại sinh nhật Quỳnh, vừa an vừa đánh, còn gì bằng nhỉ
3. chiến trường xưa nơi 2 bên đã từng giao chiến (F405 lớp 12T2 cũ, đúng không ý nhỉ )
4....
5....

Tùy bọn mày b-)

Thế nhé :* :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên