T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
10h 16 phút, vừa nói chuyên với Anh Cương, đúng là sức mạnh tình iu làm cho người ta sống tình cảm hơn, trầm lặng hơn, suy nghĩ nhiều hơn, Cương nói là nhớ lớp mình nhìu lắm, chợt thấy mình cũng thế

...Mình không có cảm giác ấy 1 cách rõ ràng, có lẽ là trong suy nghĩ mình hôm nay cũng vẫn chỉ là những ngày chủ nhật như hồi trong năm thôi,....ngày mai thứ 2 ta lại đến trường, lại đứng chào cờ, lại tán phét với chúng nó.....

Nhưng mà chủ nhật lần này dài ghê....chờ mãi mà chẳng hết ngày

Chủ nhật dài nhất trong đời, dài hơn những chủ nhật của những năm trước vi tao biết sau chủ nhật này, một ngày thứ 2 mới lại đến, nhưng mọi thứ đã không còn như trước nữa

Không còn những khuôn mặt nhí nhố của bọn mày, không còn thấy nụ cười đáng iu nữa
Không còn hương vị thân quen, không còn mối tình tuổi học trò...

Chỉ như mới hôm qua

Cám ơn bọn mày đã tặng tao 1 "ngày hôm qua" đẹp hơn bất cứ giấc mơ hồng nào.....

Yêu bọn mày nhiều lắm

"tưởng bở một chút thì có sao!"
trước đây, thật vô cảm với câu nói này! thậm chí là phản cảm! nhưng bây giờ tớ thấy nó rất hay!
tác giả câu nói này là của một bạn lớp mình! => cảm ơn những câu nói tưởng chừng như ngớ ngẩn mà thật quý giá!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao có ý kiến thế này...hay là 5/9 năm nay,cả lớp mình mặc đồng phục tử tế để đi khai giảng?

Đến thì nó đuổi ra ngoài thôi mày ạ, mai hình như lớp mình họp mặt bên nhà thằng Đình Nam thì phải, có khi mình cũng đi, hehe, lâu lắm không gặp bọn nó ^^

Nguyễn Thành Trung đã viết:
...chẹp, đang rỗi ngồi viết linh tinh chút, mong là làm sống lại những kỉ niệm ôn thi trâu chó lớp 12 vửa rồi, hehe, mọi người tiếp tục đi ^^...

...Không còn gì để nói...khi ta cạn lời ~~> có ai thấy cái chữ kí nào ngu như thế này không huh, đến bó tay với thằng Tùng Trề, không hiểu mày nghĩ cái gì ^^...
Kiểu thơ thẩn trần tục của mấy ông triết gia sầu đời chuổi cú ấy mà mày :)) he

Nguyễn Thành Trung đã viết:
hè, viết dài dài tý chúng mày, cho 1 câu cụt lủn thế kia khó chịu quá. Hôm nay tao sẽ bắt đầu chiến dịch săn tìm các câu nói củ củ để có thề làm status lúc tâm trạng, hehe, nhắng phải biết, mong anh em ủng hộ:
--------------------
Thần điêu đại hiệp:
...hỏi thế gian tình ái là chi, mà đôi lứa nguyện thề sống chết...
...hỏi thế gian tình ái là chi, mà đôi lứa ngậm ngùi chia ly...
--------------------
Lời bài hát:
....sáng nay anh hỏi mặt trời, rằng em có nhớ anh chăng.... anh tin mặt trời vô tư trả lời "có": rằng em vẫn đang nhớ về anh......
--------------------
còn một câu nữa quên rồi, go on anh em ^^
Câu này của Trư Bát Giới này mày " Đa tình tự cổ không như hận ... Sứ hận liên miên vô tuyệt kỳ "" .... hú hsu hú

Phạm Phương Dung đã viết:
2h 31 một nụ cười ẩn hiện, nắng chiếu thẳng vào mắt mình, chẳng nhìn rõ là ai, chúa ơi hãy thương con, mong rằng đó là..... ai đó ,để con khỏi...hic hic, nói chung là không rõ là ai nhưng mà chắc là cũng đẹp zai cỡ anh Chí của bác (Nam) Cao
........đang hí hửng thì.....Reng reng, điện thoại con dế nhà mình kêu inh ỏi...
....Tay quờ được cái điên thoại....
...alúuuuu..., không tiếng trả lời, àlúuuuuu, ....sau khoang 2,3s dì đó, mình nghe thấy tiếng thở thật nhẹ, nhẹ như cánh bướm vờn qua, tim mình đập mạnh như muốn vỡ tung lồng ngực vốn không được chắc khỏe của mình......
........"Chị cho em gặp anh XYZ được không ạ? Chỉ 1 lúc thôi ạ!"............

Lồng lộn, nhầm máy mày ạ ...^^.....
Hằng ơi nói đi, đấy có nên tô cho nó mầu hồng không nhỉ
Ối mẹ ơi sợ quá ......................

Phạm Phương Dung đã viết:
10h 16 phút, vừa nói chuyên với Anh Cương, đúng là sức mạnh tình iu làm cho người ta sống tình cảm hơn, trầm lặng hơn, suy nghĩ nhiều hơn, Cương nói là nhớ lớp mình nhìu lắm, chợt thấy mình cũng thế

...Mình không có cảm giác ấy 1 cách rõ ràng, có lẽ là trong suy nghĩ mình hôm nay cũng vẫn chỉ là những ngày chủ nhật như hồi trong năm thôi,....ngày mai thứ 2 ta lại đến trường, lại đứng chào cờ, lại tán phét với chúng nó.....

Nhưng mà chủ nhật lần này dài ghê....chờ mãi mà chẳng hết ngày

Chủ nhật dài nhất trong đời, dài hơn những chủ nhật của những năm trước vi tao biết sau chủ nhật này, một ngày thứ 2 mới lại đến, nhưng mọi thứ đã không còn như trước nữa

Không còn những khuôn mặt nhí nhố của bọn mày, không còn thấy nụ cười đáng iu nữa
Không còn hương vị thân quen, không còn mối tình tuổi học trò...

Chỉ như mới hôm qua

Cám ơn bọn mày đã tặng tao 1 "ngày hôm qua" đẹp hơn bất cứ giấc mơ hồng nào.....

Yêu bọn mày nhiều lắm
Hôm nay là thứ bẩy ....... bà ơiiiiiiiiii

Ý kiến của mày được đấy ........ cả lũ tụ trước cổng trường như đúng rồi ấy nhé ....... Cả lũ nhẹ nhàng chui vào trường đứng thành 1 lớp ngay ngắn .... làm cho mọi người tưởng là lớp 12 gì đấy thật .......

RẤT HAY ... :D ....... nếu ko đứng thành hàng thì chốn lên lớp trước hết khai giảng lại đi tung tăng ......

:*

" Đa tình tự cổ không như hận ... Sứ hận liên miên vô tuyệt kỳ " ~~> giải thích đi ku
------------------
__dttuanlinh___:
....Xin cho 1 người vừa nằm xuống thấy bóng thiên đường cuối trời thênh thang.....
------------------

Nguyễn Thanh Tùng đã viết:
Tao có ý kiến thế này...hay là 5/9 năm nay,cả lớp mình mặc đồng phục tử tế để đi khai giảng?
có cần cầm thêm khẩu hiệu gì ko nhỉ?
T2 vô địch
sống và làm việc theo phong cách T2
?????

ầy dà, vừa mới lấy lại nick mà câu bài dữ quá ha, 500 là được 2 sao, mày được rồi kìa ^^, 1000 là được 3 sao, tao được rồi kìa ^^

Phương Anh lên cho 1 câu hơi sầu thảm đấy, tối nay lên nhà Trang ngắm trăng không PA :-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên