T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế à, ngày kia lên Clan VIe, anh em bóp nhau trên đấy ^^

kinh clan co day,so nhi,ANH trung cho em di voi xem cac anh choi the nao,co gi day bao em voi

đánh cũng bình thường thôi, biết clan VIE ở chỗ Đặng Văn Ngữ không, mai lên đấy mà chơi, nều mừ mày thính téng star ăn tiền thì mấy ông ở đấy cũng có đánh đấy, không bít trình thế nào vì teo không téng star, chỉ téng war 3 thôi ^^

tao đã tái xuất giang hồ sau 1 năm (hay hơn dì đó) vắng bóng

Lý Tuấn Minh đã viết:
@ Đặc: tao được vào thẳng học viện quan hệ quốc tế nên không thi.

@ các bác máu me game: có bác nào máu me chiến war3 hoặc halflife, gọi em 1 tiếng, em đi với, ****** mẹ cái bọn lớp em chỉ biết học hành, ***** thấy đi chơi bao giờ cả, ức chế vãi *****.
Được đỉnh cao ........ he he he thế là mày thoải mái rồi ....... tao còn phải đợi kết quả hix ...... ko biết thế nào .......

:)>-
Nguyễn Thành Trung đã viết:
đánh cũng bình thường thôi, biết clan VIE ở chỗ Đặng Văn Ngữ không, mai lên đấy mà chơi, nều mừ mày thính téng star ăn tiền thì mấy ông ở đấy cũng có đánh đấy, không bít trình thế nào vì teo không téng star, chỉ téng war 3 thôi ^^

thế à ............... khi nào tao cuốc bộ ra đấy xem anh em đánh ...........

noi dua vay thoi
chu em biet o VIE co nhieu nguoi danh satr gioi lam,ca ong chu hang nua
biet mat nhau het y ma,Em thi ko biet choi war,hi`
voi lai bay gio em toan di choi bi a ,tan gai,lo de,dua xe.....chu em con choi dien tu nua dau
ah,khi nao anh thich danh war thi bao em nhe em goi doi thu cho,o day anh thu hoi bon no xem bon no co biet Sir Ty la ai ko????ban em day,danh satr hay war thi dung hoi

tổ sư bọn mày ! đi chơi bóng rổ ko gọi tao !

bây h lớp mình mà đi chơi đàn đúm nhớ rủ tao , gọi tao theo số 0988653323

dung day ,dung day
mie di choi dau phai goi anh em di voi cu toan da le? the la ko duoc>>>>>>
hu`

Nam nay khoi A nhieu diem 7,8. Diem chuan tang? Mot so thi sinh tu cham diem vao bai thi (ko hieu nhung dua day nghi gi). Co truong hop cham qua 2 vong, lech tren 1 diem se duoc cham vong thu 3. Nhieu truong phia Bac se co gang hoan tat diem trong thang 7. Bay gio moi thay co truong DLTL la co diem

dung vay
nam nay khoi A co the diem san se tang len,cac khoi C,D co the se giu nguyen,rieng cac khoi nang khieu cua dai hoc va cao dang co the diem san se giam hoac giu nguyen
chac la the ,em nghi vay
hehehehe

sau mọi cố gắng ko tìm được nick cũ!
hôm nay tớ kể cho mọi người một câu chuyện

vào một ngày có tiếng chuông điện thoại reo! tớ nhấc lên nhưng ko ai nghe máy!
và cứ như thế một ngày vài cú như vậy!
mọi người nghĩ sao!

mọi người nói ý kiến của mình nhé!
hay chúng mình thi kể chuyện đời thường đi!
lấy tên là " những điều bí ẩn biến cuộc sống là màu hồng" nhé!

hom sau tớ sẽ viết tiếp! bây giờ phải về ăn cơm đã!
chịu khó câu bài để được * mới được!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên