T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Hải Nam đã viết:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Kiểu này lớp mình phải tự ôn Anh Văn thôi , nghĩ đi nghĩ lại thì nguy cơ trượt TN là rất lớn vì môn này . Phải tự thân vận động đi vậy
Nghĩ sắp kiểm tra mà ko nghĩ ra là mấy tháng nay A mình đã học đc gì ngoài từ mới!!
Mun Anh là thế ...... kệ xác ......... iox
/:) oé, nếu mà kệ xác thì anh hai cẩn thẩn nếu không sẽ trượt tốt nghiệp vì môn Anh đấy!!!!!!

Trần Hải Nam đã viết:
Trương Thị Thu Trang đã viết:
THÔNG BÁO KHẨN:
tối thứ sáu(8/10) tôi sẽ gọi điện đến nhà từng người để thông bào chỗ tập trung. Nhớ ở nhà đợi đấy!!!!!!!!
P/S: Tôi đã nhiệt tình thế này rồi thì phải cố gắng đi cho đầy đủ nhá!!!!!!! ;)
Cu nhót nhiệt tình thật đó ..... gọi đến từng nhà ....... good ..... ;)
Nhiệt tình thế đấy, vậy mà ai cũng có lí do để ko có mặt!!!! Bực mình ghê!!!! Dạo này lắm chuyện để bực cả mình!!!!!!

Trần Hải Nam đã viết:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
oé, Nhung ko đi được à...hôm nay đi chơi mệt wa', ko bít thứ 7 co' đi được ko nữa....
To Cương:hehe, Cương đã đến nhà hàng xóm của Trang rùi à......ở bên đấy có 1 ông đẹp trai lắm đấy......hehe..:D
nếu bà thấy không đi được( hay chính xác là không muốn đi) thì nói luôn, việc gì phải viện cớ này cớ nọ. Bà đi chơi được thế mà SN tôi có một năm một lần, thì lại không đi. Mà đây lại còn SN lần cuối có lớp mình nữa, thử hỏi năm sau liệu có được như bây giờ nữa không???? Nếu như đây chẳng phải năm cuối thì việc gì tôi phải tốn công tốn sức như thế. Mọi người ai cũng viện lý do này lý do nọ như bà thì cái SN của tôi nó còn ra thế nào nữa>
Bình tãnh nào cu Nhót
Bình tĩnh thế nào được cơ chứ, mọi người lắm lí do thật đấy. Bạn bè những luc như thế này mới cần, chứ còn nếu chỉ nói mồm không thì ai chẳng nói được.

Trần Hải Nam đã viết:
Thế này mọi người nhé!!!!! Không biết phải nói bao nhiêu lần là : đây là SN cuối của tôi với lớp, vì thế, mọi người hãy cố gắng bớt chút thời gian, vì bạn bè mà có mặt đông đủ. Tôi rất hi vọng là không thiếu một ai cả, vì cũng chẳng còn cơ hội nào nữa, học với nhau có đuợc bao lâu nữa đâu, mai kia ra trường rồi, ai dám chắc sẽ được như thế này nữa. Vì thế mọi người cố gắng nhé!!!!! Đừng có thỉnh thoảng lại có lý do" chính đáng". Nếu ngày nào cũng có vài người nói không đi được như thế này thì... chắc đến thứ 7 chẳng còn ma nào hết, mọi người hiểu chứ. Cám on trước!!!!
P/S; Nếu có gì hơi quá đáng, mong mọi người bỏ qua cho. Tại đang rất bức xúc, hi vọng sinh nhật tôi sẽ vui vẻ hơn!!!!! Thanks!!!!
Ko cần thiết ................................ Sinh nhật của em sẽ vui thôi cu ạ ....... tươi lên ............
Cám ơn anh hai, có đủ gia đình mình là vui rồi, thế mới thấy nhà mình rất tốt với nhau, đúng không????? Tuy nhiên nếu có đầy đủ mọi người thì SN có phải là sẽ vui hơn và ý nghĩa hơn không :)

ban đêm bây giờ online tẻ nhạt quá, chẳng có đứa nào cả :(

còn 1 ngày thứ 6 nữa, chắc là chết, có đúă nào mai dỗi đi chơi với tao đê :(

Từ 17h đến 18h ngày 7/10, cấm các tuyến đường Lý Thái Tổ - Tràng Tiền - Tràng Thi - Điện Biên Phủ - Trần Phú - Kim Mã; Đặng Thái Thân - quảng trường Cách mạng tháng 8; Lý Thường Kiệt - Quán Sứ; Trần Nhân Tông - Quang Trung; Thanh Niên - Hùng Vương, Chu Văn An, Hoàng Văn Thụ, Cát Linh.

Từ 18h đến 22h30, cấm các tuyến đường Ngọc Khánh - Kim Mã - Liễu Giai - Vạn Phúc; Nguyễn Chí Thanh (đoạn từ đê La Thành đến Kim Mã)

Từ 21h đến 22h trên các tuyến đường: Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Hai Bà Trưng - Hàng Bài - Đinh Tiên Hoàng - Lý Thái Tổ; Phan Chu Trinh - Tràng Tiền - Đặng Thái Thân.
Thế này thì đi đường nào nhể?????

ra đường chơi đê, mai luôn đê, ai có hứng 5h sáng ra sân Vạn Phúc, coi như đi tập thể dục đê :(

Trần Hải Nam đã viết:
Lê Cương đã viết:
TRang béo ơi !
địa chỉ của ấy nghe quen quen hình như tớ từng đến nhà hàng xóm của ấy thì phải :mrgreen: !
Nhừ bộn Hu uyền hả mầy ?
ko bít thì ngậm ngậm cái mùm lại ko thì cháu sẽ ko nguyên vẹn về với gia đình đâu :|

Mày đừng nói bạn thế chứ, Đặc! Mà hỏi thăm, cái hôm chơi bóng rổ, đến muộn có bị sao không Cương?

Thứ 2 bầu bán cho ai nhỉ? Chán năm nay quá, có ai ủng hộ Mạnh Chung làm bí thư cho Quỳnh về học không?

Còn 2 bài nữa là tròn số 2828, câu bài tý! Mà có thằng nào tốt bụng làm hộ tao cái bìa đĩa cái!

Quên mất bài 2819 rôi`...chán wa'...đành lấy bài 2828 vậy...dù sao...cũng ý nghĩa...

Q quên à, có thích lấy lại không, tôi tình nguyện hy sinh 10 bài cho bài đấy ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên