T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Việt Thanh đã viết:
Đề nghị bạn Trang beo sắc đưa địa chỉ nhà cụ thể lên đây, hướng dẫn đường đi từ Bưởi xuống chỗ dốc -> nhà bà, vì nhà tôi ở bên kia sông Tô mà.
Chán quá, mấy ngày này chắc lại toàn phải ở nhà học, chưa chắc đã được ra khỏi nhà.
Sinh nhật tao qua như bè trôi sông, MK. Ý tao định đợi bọn mày tặng quà rồi dắt đi ăn uống chút gì đó, nhưng bọn mày im lặng -> tao cũng im lặng thôi.
Hôm nay mệt vãi lìn, chiều học 2 ca liền đau hết cả đầu..................
Nhưng ít ra hôm nay tao cũng có vài niềm vui nho nhỏ, đỡ quá.........
HÚ HÚ ...... cái noại mày thì thế thui ............ chú vô nình bỏ miẹ ..............

Hôm nay Trang bếu quên không dặn lại trước lớp à

Thế mà hôm trước bảo là ko tổ chức ăn uống gì cả , láo xược . Thực ra tui cũng định bảo bọn nó làm , nhưng tại ông fân công trực nhật nhố nhăng nên ko làm nữa . Có gì thứ 7 này cả tổ sẽ có quà cho ông .

Thúy Hằng đã viết:
chan! chả muốn đọc!
mà sao hôm nay tao hỏi mấy bác xe buyt, mấy bác bảo chạy bình thường nhỉ?
nếu vậy thì khả năng tao đến nhà mày rất cao!
Thế thì được, càng tốt, nói chung là tối thứ 6 táo ẽ gọi điện để nói lại địa điểm tập trung nhé!!!! :>

Lê Việt Thanh đã viết:
Đề nghị bạn Trang beo sắc đưa địa chỉ nhà cụ thể lên đây, hướng dẫn đường đi từ Bưởi xuống chỗ dốc -> nhà bà, vì nhà tôi ở bên kia sông Tô mà.
Chán quá, mấy ngày này chắc lại toàn phải ở nhà học, chưa chắc đã được ra khỏi nhà.
Sinh nhật tao qua như bè trôi sông, MK. Ý tao định đợi bọn mày tặng quà rồi dắt đi ăn uống chút gì đó, nhưng bọn mày im lặng -> tao cũng im lặng thôi.
Hôm nay mệt vãi lìn, chiều học 2 ca liền đau hết cả đầu..................
Nhưng ít ra hôm nay tao cũng có vài niềm vui nho nhỏ, đỡ quá.........
thế này nhé, nhà tôi rất dễ tìm, đi từ dường bưởi rẽ xuống Đào Tấn, nhà tôi ở phía bên tay trái của ông ( nếu như ông đi từ trên dốc xuống, còn nếu đi từ Daewoo lên thì phía tay phải). Nói chung là nhà tôi cùng phía với tập thể Ams, ngõ 58, rẽ vào đi thẳng, thấy cái ngách đầu tiên ta trái( 58/7) rẽ vào đi thẳng đâm vào nhà có số 14. Đấy là nhà tôi, nếu thấy cổng mở thì cứ đi thẳng vào, không phải lo nếu thấy ở đấy có nhiều nhà( toàn nhà cô chú ấy mà) thấy cái nhà nào đang xây thì đó là nhà tôi. Nói chung là tôi sẽ gọi lại và tối thứ 6 cho cả lớp. Nhớ ở nhà mà đợi!!!! :))

Nguyễn Tuấn Anh đã viết:
Hôm nay Trang bếu quên không dặn lại trước lớp à
Tao không quên mà chỉ là đang bàn với mấy đứa xem là tập trung ở chỗ nào thôi. Yên tâm là sẽ gọi lại vào thứ 6. ;)

THÔNG BÁO KHẨN:
tối thứ sáu(8/10) tôi sẽ gọi điện đến nhà từng người để thông bào chỗ tập trung. Nhớ ở nhà đợi đấy!!!!!!!!
P/S: Tôi đã nhiệt tình thế này rồi thì phải cố gắng đi cho đầy đủ nhá!!!!!!! ;)

TRang béo ơi !
địa chỉ của ấy nghe quen quen hình như tớ từng đến nhà hàng xóm của ấy thì phải :mrgreen: !

Lê Cương đã viết:
TRang béo ơi !
địa chỉ của ấy nghe quen quen hình như tớ từng đến nhà hàng xóm của ấy thì phải :mrgreen: !
Bạn Cương đừng trêu cháu nó thế , chuyện này pờ ri vít mừ !:))

Lê Cương đã viết:
TRang béo ơi !
Cương kia, im mồm ngay, đừng có mà rêu rao vớ vẩn nhá!!!! Bạn bè thế là không tốt đâu. b-)

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Lê Cương đã viết:
TRang béo ơi !
Bạn Cương đừng trêu cháu nó thế , chuyện này pờ ri vít mừ !:))
Cả bà nữa, đừng có mà vào hùa với nó nói linh tinh đấy. Biết gì thì ngồi im đi, đừng có mà thỉnh thoảng lại bon chen vào thía. Cháu là cháu bực mình với bà lắm rồi nha!!!!!!!

Chán ghê, buồn ghê. Có lẽ SN này còn buồn hơn các sinh nhật khác.
Lần đầu tiên mẹ nói những lời như thế với mình. Biết phải làm thế nào đây!!!!!

Kiểu này lớp mình phải tự ôn Anh Văn thôi , nghĩ đi nghĩ lại thì nguy cơ trượt TN là rất lớn vì môn này . Phải tự thân vận động đi vậy
Nghĩ sắp kiểm tra mà ko nghĩ ra là mấy tháng nay A mình đã học đc gì ngoài từ mới!!

Tình hình câu bài vẫn rất nhộn nhịp.Tao chẳng hỉu chúng mày làm thế thì được gì chứ,chỉ tổ làm người khác bực mình và chán ngán khi vào topic này thui.

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Ông có sao ko ? bọn nó đã dặn là hôm nay ko đi học thày Thạo rồi , cứ hăng hái vào cơ .
Các bạn đi buýt chú ý này :
Theo đó, các ngày 7, 8 và 9.10, sẽ cấm hoạt động từ 6h - 22h30 với các loại xe chở khách từ 26 chỗ. Các tuyến đường thực hiện cấm ôtô, gồm Kim Mã, Giảng Võ, Nguyễn Chí Thanh, Liễu Giai, Giang Văn Minh, Đào Tấn,
Cát Linh, Trịnh Hoài Đức, Lê Trực, Tôn Đức Thắng, Nguyễn Thái Học, Lê Duẩn,
Hàng Bông, Hàng Gai,
Phan Bội Châu, Hai Bà Trưng, Lý Thường Kiệt, Quang Trung, Tràng Thi, Tràng Tiền, Hàng Bài, Ngô Quyền, Phan Chu Trinh, Lý Thái Tổ, Lê Thạch, Đinh Tiền Hoàng, Bà Triệu, Quán Sứ,
Điện Biên Phủ, Độc Lập, Hoàng Văn Thụ, Hùng Vương, Trần Phú, Sơn Tây, Chu Văn An, Lê Hồng Phong, Chùa Một Cột, Bà Huyện Thanh Quan, Thanh Niên, Hoàng Hoa Thám (từ Ngọc Hà - Hùng Vương) Thuỵ Khuê.
Hehe!!!!!Xe bus vẫn phóng ầm ầm.

Trang thân mến, rất xin lỗi bà vì thứ 7 tui không thể đến nhà bà được.Rất mong bà thông cảm!!!!!!!!

oé, Nhung ko đi được à...hôm nay đi chơi mệt wa', ko bít thứ 7 co' đi được ko nữa....
To Cương:hehe, Cương đã đến nhà hàng xóm của Trang rùi à......ở bên đấy có 1 ông đẹp trai lắm đấy......hehe..:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên