T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mà tình hình quá Trang ạ! hôm đấy cấm buyt thì tao cũng khó có đường mà đến nhà mày, có gì xúc tiến chiếu thứ 4 đuợc ko?

Nếu bọn ấy đi xe buyt thì xem có đến được đầu đường Bưởi giao với Hoàng Hoa Tham ko. Nếu được thì tớ ra đấy đón

Nguyễn Phương Anh đã viết:
Nếu bọn ấy đi xe buyt thì xem có đến được đầu đường Bưởi giao với Hoàng Hoa Tham ko. Nếu được thì tớ ra đấy đón
ừ, tôi nghĩ là nên như thế! Những ai biết nhà tôi rồi thì đi cùng với những người chưa biết, còn không thì tập trung ở trường. Mọi người chịu khó đi sáng thứ 7 này, vừa đúng sinh nhậ, lại là những ngày được nghỉ nữa. Còn Hằng, mày xem thế nào, chứ bây giờ đã bảo bọn nó là sáng thứ bảy rồi mà bây giờ lại chuyển thì khó lắm.
Còn chuyện này nữa, những ai có thể ở lại qua trưa được ???????? :-/

bít nhà tui thì tập tủng nhà tôi cũng đc .
Còn sao bít vụ đến nhà tôi ư? thày hỏi là tôi định mời cả lớp đến nhà mấy ngày nghỉ ah (hôm thứ 2 tôi bị lên bảng can tội nói chuyện với Hằng ấy ) .Nhớ chưa ?

cúm nặng rồi , ko bít mai đi học đc ko nữa ! đi mà xem bầu chi đoàn chứ :((

à , lớp mình ko đi học Thạo à !
hôm nay đến đăng kí chẳng có ai , cuối cùng nộp 120 k rùi đi về !

Ông có sao ko ? bọn nó đã dặn là hôm nay ko đi học thày Thạo rồi , cứ hăng hái vào cơ .
Các bạn đi buýt chú ý này :
Theo đó, các ngày 7, 8 và 9.10, sẽ cấm hoạt động từ 6h - 22h30 với các loại xe chở khách từ 26 chỗ. Các tuyến đường thực hiện cấm ôtô, gồm Kim Mã, Giảng Võ, Nguyễn Chí Thanh, Liễu Giai, Giang Văn Minh, Đào Tấn,
Cát Linh, Trịnh Hoài Đức, Lê Trực, Tôn Đức Thắng, Nguyễn Thái Học, Lê Duẩn,
Hàng Bông, Hàng Gai,
Phan Bội Châu, Hai Bà Trưng, Lý Thường Kiệt, Quang Trung, Tràng Thi, Tràng Tiền, Hàng Bài, Ngô Quyền, Phan Chu Trinh, Lý Thái Tổ, Lê Thạch, Đinh Tiền Hoàng, Bà Triệu, Quán Sứ,
Điện Biên Phủ, Độc Lập, Hoàng Văn Thụ, Hùng Vương, Trần Phú, Sơn Tây, Chu Văn An, Lê Hồng Phong, Chùa Một Cột, Bà Huyện Thanh Quan, Thanh Niên, Hoàng Hoa Thám (từ Ngọc Hà - Hùng Vương) Thuỵ Khuê.

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Ông có sao ko ? bọn nó đã dặn là hôm nay ko đi học thày Thạo rồi , cứ hăng hái vào cơ .
Các bạn đi buýt chú ý này :
Theo đó, các ngày 7, 8 và 9.10, sẽ cấm hoạt động từ 6h - 22h30 với các loại xe chở khách từ 26 chỗ. Các tuyến đường thực hiện cấm ôtô, gồm Kim Mã, Giảng Võ, Nguyễn Chí Thanh, Liễu Giai, Giang Văn Minh, Đào Tấn,
Cát Linh, Trịnh Hoài Đức, Lê Trực, Tôn Đức Thắng, Nguyễn Thái Học, Lê Duẩn,
Hàng Bông, Hàng Gai,
Phan Bội Châu, Hai Bà Trưng, Lý Thường Kiệt, Quang Trung, Tràng Thi, Tràng Tiền, Hàng Bài, Ngô Quyền, Phan Chu Trinh, Lý Thái Tổ, Lê Thạch, Đinh Tiền Hoàng, Bà Triệu, Quán Sứ,
Điện Biên Phủ, Độc Lập, Hoàng Văn Thụ, Hùng Vương, Trần Phú, Sơn Tây, Chu Văn An, Lê Hồng Phong, Chùa Một Cột, Bà Huyện Thanh Quan, Thanh Niên, Hoàng Hoa Thám (từ Ngọc Hà - Hùng Vương) Thuỵ Khuê.
/:) úi dời ơi, thế thì bà nói tuốt ra là cấm hết đi cho cháu nhờ, lại còn nói hết ra, nhìn hoa cả mắt. Thế cuối cùng là những đứa đi xe buyts thì sẽ thế nào nhể????Đừng có bảo với em là không đi được đấy nhá!!!!!! :-?

Trần Hải Nam đã viết:
Nguyễn Lâm Tùng đã viết:
Trần Hải Nam đã viết:
Zzang Tran đã viết:
uhm, nếu bạn Thành Trung còn tiếp tục cố ý phá hoại topic lớp ấy hoặc các topic khác thì tớ sẽ buộc phải báo với BQLNS để xử lý, ấy làm topic lớp ấy bị treo thì có hại cho topic lớp ấy thôi:) mong là ấy sẽ ko tiếp tục câu bài nữa:)

Thx,

Yên tâm .... để tui giáo dục lại nó ....... :))
Chờ mày giáo dục được nó thì phúc cho cả lớp wa'! Nói làm như dễ lắm! Thể nào trong mấy ngày tới nó lại chăng lên câu bài!
Ừ thì tao giáo dục nó bằng cách post bài nhìu hơn nó ........ thế là tao mất dạy hơn nó rùi ...... thế là giáo dục được nó tốt hơn 1 tẹo còn gì ?

Hú hú

[-x [-x [-x [-x thất vọng về ông anh quá :((
Anh nói có lý thế còn gì nữa .......... ?

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Trần Hải Nam đã viết:
Thúy Hằng đã viết:
hôm đến nhà Trang hẹn nhau mấy giờ ở trường thế???
5h sáng .......... tại vì để đúng 7h xuất phát.
úi úi, anh hai có bị hâm không, 5 h sáng em đây còn đang ngủ. Nếu anh hai thích thì cứ việc đến sớm, bị cảm cúm mà đem đến nhà em là không được đâu đấy!!!!!!!!! [-x
5h sáng tập trung ,......... tại bọn lớp mình lề dề lắm ....... toàn 2 tiếng sau mơi khởi hành được ...... he he ............

Trần Hải Nam đã viết:
Thúy Hằng đã viết:

anh dzai cứ to mồm ko khéo hôm đấy lại cao su nhất hội thì buồn hẳn
Anh bao giờ chả đến sơm nhất hội ....... từ trước nay toàn thế .......... chỉ đến cao su khi anh ....... định ko đi ...... thôi cu Nhín ạ ........

Lê Cương đã viết:
anh em ơi !
bảo ban phụ huynh tự tổ chức đi chơi đi ! nếu ko , ko đc đi đâu !
Dĩ nhiên ,,,,,,,,,,,,, nhưng mà tính đi đâu đây ..........

Trần Hải Nam đã viết:
Trương Thị Thu Trang đã viết:
Trần Hải Nam đã viết:
Thúy Hằng đã viết:
úi úi, anh hai có bị hâm không, 5 h sáng em đây còn đang ngủ. Nếu anh hai thích thì cứ việc đến sớm, bị cảm cúm mà đem đến nhà em là không được đâu đấy!!!!!!!!! [-x
5h sáng tập trung ,......... tại bọn lớp mình lề dề lắm ....... toàn 2 tiếng sau mơi khởi hành được ...... he he ............
Anh hai nói thía thì em yên tâm rồi, nhưng ai lại làm thế, khổ thân anh hai ra :)) , anh hai mà đi từ 5h sáng, có khi lúc đến nhà em lại chỉ ngồi nhìn, mà không ăn được thì khổ thân, anh hai mà ốm thì mất vui, anh nhể??????? ;;)

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Tình hình topic lớp mình có vẻ chuội rồi nhẩy ^^
Sáng ni mồm to quá may mà Mr Liêm không làm gì mình cả :))
Mà đi chơi chắc không được đâu, phụ huynh có tổ chức thì cũng phải gọi điện cho Mr Việt, thể nào Mr Việt chẳng nói điều hay lẽ phải, phụ huynh thì chỉ còn câm nín lắng nghe và thế là ở nhà :)). Với cả mấy hôm nghỉ vẫn được đi học thêm thế nên tèn tén ten...
Đến nhà Trang péo thứ 7 là được rồi.
Tại mấy hôm nay anh em đang bận tí việc ...... chờ xong việc tao chiến tiếp

Trần Hải Nam đã viết:
Lê Cương đã viết:
anh em ơi !
bảo ban phụ huynh tự tổ chức đi chơi đi ! nếu ko , ko đc đi đâu !
Dĩ nhiên ,,,,,,,,,,,,, nhưng mà tính đi đâu đây ..........
Ban phụ huynh là ai đây??? mẹ Hạnh, Hoàng Anh là đã không đồng ý rồi, còn mẹ Quỳnh, bố tôi thì ngại, không nói, vậy thì ai là người sẽ đứng ra để làm đây. Chứ nếu đã đồng ý rồi thì việc đi đâu cũng chỉ là chuyện nhỏ>>>>>> /:)

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Còn đây là tin buồn thứ 2 , thày Việt có thể là đã vào xem album ảnh của lớp , và đen hơn nữa , là vào xem topic này . Đứa nào láo toét cứ liệu đấy !:))
Chuyện nhỏ ............. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên