T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Lâm Tùng đã viết:
Trần Hải Nam đã viết:
Zzang Tran đã viết:
uhm, nếu bạn Thành Trung còn tiếp tục cố ý phá hoại topic lớp ấy hoặc các topic khác thì tớ sẽ buộc phải báo với BQLNS để xử lý, ấy làm topic lớp ấy bị treo thì có hại cho topic lớp ấy thôi:) mong là ấy sẽ ko tiếp tục câu bài nữa:)

Thx,

Yên tâm .... để tui giáo dục lại nó ....... :))
Chờ mày giáo dục được nó thì phúc cho cả lớp wa'! Nói làm như dễ lắm! Thể nào trong mấy ngày tới nó lại chăng lên câu bài!
Ừ thì tao giáo dục nó bằng cách post bài nhìu hơn nó ........ thế là tao mất dạy hơn nó rùi ...... thế là giáo dục được nó tốt hơn 1 tẹo còn gì ?

Hú hú

Lê Cương đã viết:
xấu hổ chưa kìa !!! bị mod cảnh cáo !!
mới 1 tuần ko lên đều mà bọn mày lên mấy chục trang--> choáng !!
bĩnh tĩnh thui ! topic dài wa' rùi --> ngại chảng muốn đọc !!
Đọc làm gì khi ko lên đều
Ko lên đều nắm đíu thông tin :))

Trần Hải Nam đã viết:
Trương Thị Thu Trang đã viết:
Nguyễn Thành Trung đã viết:
được được, chiều đi xem phim nhé, kế hoạchh là như dzay roi, kô thay đổi ^^
phim phiếc gì thía???????????
Phim Thập Tam Kỹ Nữ đi cu nhót ... hay đien người
Nhưng sao tự nhiên lại nói đến chuyện đi xem phim, chả hỉu gì cả!!!!!!!! :-/

Trần Hải Nam đã viết:
Nguyễn Lâm Tùng đã viết:
Trần Hải Nam đã viết:
Zzang Tran đã viết:
uhm, nếu bạn Thành Trung còn tiếp tục cố ý phá hoại topic lớp ấy hoặc các topic khác thì tớ sẽ buộc phải báo với BQLNS để xử lý, ấy làm topic lớp ấy bị treo thì có hại cho topic lớp ấy thôi:) mong là ấy sẽ ko tiếp tục câu bài nữa:)

Thx,

Yên tâm .... để tui giáo dục lại nó ....... :))
Chờ mày giáo dục được nó thì phúc cho cả lớp wa'! Nói làm như dễ lắm! Thể nào trong mấy ngày tới nó lại chăng lên câu bài!
Ừ thì tao giáo dục nó bằng cách post bài nhìu hơn nó ........ thế là tao mất dạy hơn nó rùi ...... thế là giáo dục được nó tốt hơn 1 tẹo còn gì ?

Hú hú

[-x [-x [-x [-x thất vọng về ông anh quá :((

Trần Hải Nam đã viết:
Thúy Hằng đã viết:
hôm đến nhà Trang hẹn nhau mấy giờ ở trường thế???
5h sáng .......... tại vì để đúng 7h xuất phát.
úi úi, anh hai có bị hâm không, 5 h sáng em đây còn đang ngủ. Nếu anh hai thích thì cứ việc đến sớm, bị cảm cúm mà đem đến nhà em là không được đâu đấy!!!!!!!!! [-x

Nguyễn Phương Anh đã viết:
Trần Hải Nam đã viết:
Thúy Hằng đã viết:

anh dzai cứ to mồm ko khéo hôm đấy lại cao su nhất hội thì buồn hẳn
hé hé, có khi ông anh 10h mới mò đến. Lúc đấy thì tiệc cũng đã tàn, thôi không sao, chỉ cần anh hai đem quà tới và ra về là được. Em là em quý anh hai nhất trong họ nhà mình đấy!!!!!!!hé hé!!!!! :)) ;;) :>

Trần Hải Nam đã viết:
Thúy Hằng đã viết:
úi úi, anh hai có bị hâm không, 5 h sáng em đây còn đang ngủ. Nếu anh hai thích thì cứ việc đến sớm, bị cảm cúm mà đem đến nhà em là không được đâu đấy!!!!!!!!! [-x

Nhót có cần chị đến khiêng đồ ăn về hộ ko? Nếu có thì 6h chi qua ko thi 9h chị qua 0:) 0:)

Nguyễn Thành Trung đã viết:
hey, yêu cầu bạn Trang post bài có tính chất không câu 1 chút nhé, rất cảm ơn.:))
:)) :)) Ngưòi bị mod khiển trách lại quay ra mắng người khác mới chết chứ!!!!!!
Tôi chỉ muốn hỏi sao đương yên đương lành tự nhiên lại nói về chuyện đi xem phim là thía nào?????????? :-/

Nguyễn Phương Anh đã viết:
Trần Hải Nam đã viết:
Thúy Hằng đã viết:

Nhót có cần chị đến khiêng đồ ăn về hộ ko? Nếu có thì 6h chi qua ko thi 9h chị qua 0:) 0:)
Úi úi, chị mà khiêng thì có khi đến lúc mọi người đến sẽ chỉ còn lại mấy cái que!!!!!!!!!!! :)) :))

chán hẳn với mấy anh chị, hết đường nói. Tao tự thấy chán :(

nói chuyện đi xem film là để moi tiền Trang béo ấy mà , Nhỡ mà ko xơ múi việc ăn uống , ta còn cái này . hehe .Mà gia tộc mình sẽ tặng trang món quà cực kì đặc bịt !:)) :))

Gợi ý nhé " cái chính là ở tấm lòng ấy mà" . Đoán nhé , cực kì đặc bịt đấy !:D

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Gợi ý nhé " cái chính là ở tấm lòng ấy mà" . Đoán nhé , cực kì đặc bịt đấy !:D
Úi úi, cháu không dám nhận cái món quà " cái chính là ở tấm lòng ấy mà" đâu. Với lại bà không biết, " vật chất quyết định ý thức" à????????/ :))

anh em ơi !
bảo ban phụ huynh tự tổ chức đi chơi đi ! nếu ko , ko đc đi đâu !

Tình hình topic lớp mình có vẻ chuội rồi nhẩy ^^
Sáng ni mồm to quá may mà Mr Liêm không làm gì mình cả :))
Mà đi chơi chắc không được đâu, phụ huynh có tổ chức thì cũng phải gọi điện cho Mr Việt, thể nào Mr Việt chẳng nói điều hay lẽ phải, phụ huynh thì chỉ còn câm nín lắng nghe và thế là ở nhà :)). Với cả mấy hôm nghỉ vẫn được đi học thêm thế nên tèn tén ten...
Đến nhà Trang péo thứ 7 là được rồi.

Phong cách rất Tê : " Được " .
Đến bố mẹ tui còn chưa dám nói từ ấy trước mặt . Bệnh của AT nặng quá rồi đấy--> làm sưng to tim , gan .:|

Còn đây là tin buồn thứ 2 , thày Việt có thể là đã vào xem album ảnh của lớp , và đen hơn nữa , là vào xem topic này . Đứa nào láo toét cứ liệu đấy !:))

:(( Hôm đấy, có lẽ là không thể tập trung ở trường được, vì cấm tụ tập đông người mà, nhất là truờng mình, vì thế có khi kế hoạch tập trung ở trường đã bị phá sản, mọi người thử cho ý kiến xem nào, xem nên tập trung ở đâu đi???????

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Còn đây là tin buồn thứ 2 , thày Việt có thể là đã vào xem album ảnh của lớp , và đen hơn nữa , là vào xem topic này . Đứa nào láo toét cứ liệu đấy !:))

sao bít, thông tin ở đâu é.
còn thứ 7 tập trung ở đâu chẳng được, quanh trường thôi ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên