T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
oé, Nhung ko đi được à...hôm nay đi chơi mệt wa', ko bít thứ 7 co' đi được ko nữa....
To Cương:hehe, Cương đã đến nhà hàng xóm của Trang rùi à......ở bên đấy có 1 ông đẹp trai lắm đấy......hehe..:D
bà như dở hơi ấy , tự nhiên hôm nay ko cần thiết thì đi , bà đi chơi với bạn thì bao h đi chẳng đc , sinh nhật con Trang 1 năm có 1 lần . Đi cho lắm vào thì thứ 7 mẹ bà cho đi khối đấy ! :(( :((

Hôm nay tui đi học thấy xe Buýt vẫn phóng ầm ầm . Choéng !!!
Thế cho nên chiều nay lúc 6 h tắc hàng loạt , xe buýt nối đuôi nhau ở GVMinh , Giảng Võ , Liễu GIai . Kiểu này là có khi mai là tịt đóa .:|

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
oé, Nhung ko đi được à...hôm nay đi chơi mệt wa', ko bít thứ 7 co' đi được ko nữa....
To Cương:hehe, Cương đã đến nhà hàng xóm của Trang rùi à......ở bên đấy có 1 ông đẹp trai lắm đấy......hehe..:D
Quỳnh ơi, bà có thể bơn bớt cái mồm của bà đi không????????? /:)
Bà có cần thiết phải hùa theo thằng Cương thế ko hả????????

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
nếu bà thấy không đi được( hay chính xác là không muốn đi) thì nói luôn, việc gì phải viện cớ này cớ nọ. Bà đi chơi được thế mà SN tôi có một năm một lần, thì lại không đi. Mà đây lại còn SN lần cuối có lớp mình nữa, thử hỏi năm sau liệu có được như bây giờ nữa không???? Nếu như đây chẳng phải năm cuối thì việc gì tôi phải tốn công tốn sức như thế. Mọi người ai cũng viện lý do này lý do nọ như bà thì cái SN của tôi nó còn ra thế nào nữa>

Thế này mọi người nhé!!!!! Không biết phải nói bao nhiêu lần là : đây là SN cuối của tôi với lớp, vì thế, mọi người hãy cố gắng bớt chút thời gian, vì bạn bè mà có mặt đông đủ. Tôi rất hi vọng là không thiếu một ai cả, vì cũng chẳng còn cơ hội nào nữa, học với nhau có đuợc bao lâu nữa đâu, mai kia ra trường rồi, ai dám chắc sẽ được như thế này nữa. Vì thế mọi người cố gắng nhé!!!!! Đừng có thỉnh thoảng lại có lý do" chính đáng". Nếu ngày nào cũng có vài người nói không đi được như thế này thì... chắc đến thứ 7 chẳng còn ma nào hết, mọi người hiểu chứ. Cám on trước!!!!
P/S; Nếu có gì hơi quá đáng, mong mọi người bỏ qua cho. Tại đang rất bức xúc, hi vọng sinh nhật tôi sẽ vui vẻ hơn!!!!! Thanks!!!!

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Thế mà hôm trước bảo là ko tổ chức ăn uống gì cả , láo xược . Thực ra tui cũng định bảo bọn nó làm , nhưng tại ông fân công trực nhật nhố nhăng nên ko làm nữa . Có gì thứ 7 này cả tổ sẽ có quà cho ông .
quan tâm làm gì ?

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Thúy Hằng đã viết:
chan! chả muốn đọc!
mà sao hôm nay tao hỏi mấy bác xe buyt, mấy bác bảo chạy bình thường nhỉ?
nếu vậy thì khả năng tao đến nhà mày rất cao!
Thế thì được, càng tốt, nói chung là tối thứ 6 táo ẽ gọi điện để nói lại địa điểm tập trung nhé!!!! :>
uh ........ hẹn lại địa điểm ko thì loạn mất

THÔNG BÁO KHẨN:
tối thứ sáu(8/10) tôi sẽ gọi điện đến nhà từng người để thông bào chỗ tập trung. Nhớ ở nhà đợi đấy!!!!!!!!
P/S: Tôi đã nhiệt tình thế này rồi thì phải cố gắng đi cho đầy đủ nhá!!!!!!! ;)
Cu nhót nhiệt tình thật đó ..... gọi đến từng nhà ....... good ..... ;)

Lê Cương đã viết:
TRang béo ơi !
địa chỉ của ấy nghe quen quen hình như tớ từng đến nhà hàng xóm của ấy thì phải :mrgreen: !
Nhừ bộn Hu uyền hả mầy ?

Chán ghê, buồn ghê. Có lẽ SN này còn buồn hơn các sinh nhật khác.
Lần đầu tiên mẹ nói những lời như thế với mình. Biết phải làm thế nào đây!!!!!
Chuyện nhỏ cho qua đi cu ..........

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Kiểu này lớp mình phải tự ôn Anh Văn thôi , nghĩ đi nghĩ lại thì nguy cơ trượt TN là rất lớn vì môn này . Phải tự thân vận động đi vậy
Nghĩ sắp kiểm tra mà ko nghĩ ra là mấy tháng nay A mình đã học đc gì ngoài từ mới!!
Mun Anh là thế ...... kệ xác ......... iox

AT câu bài trắng trợn vừa thôi chứ!!!!!!!
Vì ko có gì giải tỏa cu ạ ..... nhưng mà giải tỏa xong thì xóa ....... ix .... chán

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
Quỳnh ơi, bà có thể bơn bớt cái mồm của bà đi không????????? /:)
Bà có cần thiết phải hùa theo thằng Cương thế ko hả????????
Hùa mới vui ..........

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
nếu bà thấy không đi được( hay chính xác là không muốn đi) thì nói luôn, việc gì phải viện cớ này cớ nọ. Bà đi chơi được thế mà SN tôi có một năm một lần, thì lại không đi. Mà đây lại còn SN lần cuối có lớp mình nữa, thử hỏi năm sau liệu có được như bây giờ nữa không???? Nếu như đây chẳng phải năm cuối thì việc gì tôi phải tốn công tốn sức như thế. Mọi người ai cũng viện lý do này lý do nọ như bà thì cái SN của tôi nó còn ra thế nào nữa>
Bình tãnh nào cu Nhót

Thế này mọi người nhé!!!!! Không biết phải nói bao nhiêu lần là : đây là SN cuối của tôi với lớp, vì thế, mọi người hãy cố gắng bớt chút thời gian, vì bạn bè mà có mặt đông đủ. Tôi rất hi vọng là không thiếu một ai cả, vì cũng chẳng còn cơ hội nào nữa, học với nhau có đuợc bao lâu nữa đâu, mai kia ra trường rồi, ai dám chắc sẽ được như thế này nữa. Vì thế mọi người cố gắng nhé!!!!! Đừng có thỉnh thoảng lại có lý do" chính đáng". Nếu ngày nào cũng có vài người nói không đi được như thế này thì... chắc đến thứ 7 chẳng còn ma nào hết, mọi người hiểu chứ. Cám on trước!!!!
P/S; Nếu có gì hơi quá đáng, mong mọi người bỏ qua cho. Tại đang rất bức xúc, hi vọng sinh nhật tôi sẽ vui vẻ hơn!!!!! Thanks!!!!
Ko cần thiết ................................ Sinh nhật của em sẽ vui thôi cu ạ ....... tươi lên ............

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình mấy hôm nay ........ nghỉ chán quá ................ o nhà rung đùi ...... ix .........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên