T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hú hồn, thấy thằng AT và Đặc lên tưởng mất rùi! Hwe he he Bài 2828 của em! Đừng ai xóa bài đấy, tia mãi mới có số hay hay......

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Lê ngọc Quỳnh đã viết:
oé, Nhung ko đi được à...hôm nay đi chơi mệt wa', ko bít thứ 7 co' đi được ko nữa....
To Cương:hehe, Cương đã đến nhà hàng xóm của Trang rùi à......ở bên đấy có 1 ông đẹp trai lắm đấy......hehe..:D
bà như dở hơi ấy , tự nhiên hôm nay ko cần thiết thì đi , bà đi chơi với bạn thì bao h đi chẳng đc , sinh nhật con Trang 1 năm có 1 lần . Đi cho lắm vào thì thứ 7 mẹ bà cho đi khối đấy ! :(( :((

Thứ nhất, đính chính với Trang + Ngọc là tớ đi chơi với con hạnh chứ ko phải bạn nào.....còn chuyện của Trang thì tôi chỉ nói dùa vậy thôi mà mọi người ....dạo này ọi người khó tính wa' .....:((

thằng lâm tùng đau đé :)), thoi tý anh xóa đi là vừa.
Bà con chuản bị đón bài 3k nhé ^^

Mai đi SN trang ko biết có vui ko nhỉ.....thôi, nó vui là được rùi.................Mọi người cố gắng đi nhé...:D

Bọn mày câu bài vớ va vớ vẩn, chán bỏ mẹ.
Mai không bít có đến được ko đây, mà chẳng hỉu bạn Trang béo khoái gì nhỉ? Một chai dầu ăn nhá, há há.

Đường Kim Mã cấm từ 8 h đến 9 rưỡi sáng đấy, anh chị em tránh xa ra , đi đường khác đi nhé .
Khiếp , hôm nay đi đường nào cũng bị cấm , đành cúp đuôi đi về , khổ quá ! :(( . Công an , cảnh sát đầy đường
Hay thôi , Trang thuê luôn cái nhà hàng trong Deawoo làm sinh nhật đi , đỡ vòng vèo , mà lại đc dịp ngắm các VIP :D

Nghe kể lớp mình hôm nay thua bóng rổ đậm lắm , mấy chục điểm hả ?

Bọn ấy làm ơn đừng câu bài nữa nhá:) tớ ko muốn cứ lẽo đẽo nhắc nhở như bà già thế này đâu nhưng ở đây là HAO, do admin điều hành, và admin thì vừa nhắc tớ xong:(

Thôi chúng mày, đừng câu bài nữa, chán lém, mod nhắc nhở lần 2 rùi đấy.
Post bài bình thường thôi.

nào nào bọn mày , câu cũng phải có cách của nó , đừng có lộ liễu quá như vậy !!
mai đường cấm, ko biết đi thế nào đây !

Mịa
Hôm nay tao có 2 tin
Một tin vui và một tin buồn
Kể tin buồn trước nha :

Tin buồn là hôm nay tao bị giữ xe :eek:
với tội danh là bám sau đoàn xe ưu tiên định làm phát cảm tử theo lệnh bác Biladen :mrgreen:

Còn tin vui là tao đã lấy được xe rùi và không mất đồng nào cả =D>

Thế hôm nay tao nên vui hay nên buồn đây ??? 8-|
Tốt nhất ngày thứ 7 yêu dấu của anh thì phải nên vui chứ :*

ngu thì chết bệnh tật đíu gì !!

cả nhà ơi, chiêu nay em phải bê trác , nặng vãi cả ra , thế mà chỉ đc phong bì 20k !!!

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Trần Hải Nam đã viết:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Kiểu này lớp mình phải tự ôn Anh Văn thôi , nghĩ đi nghĩ lại thì nguy cơ trượt TN là rất lớn vì môn này . Phải tự thân vận động đi vậy
Nghĩ sắp kiểm tra mà ko nghĩ ra là mấy tháng nay A mình đã học đc gì ngoài từ mới!!
Mun Anh là thế ...... kệ xác ......... iox
/:) oé, nếu mà kệ xác thì anh hai cẩn thẩn nếu không sẽ trượt tốt nghiệp vì môn Anh đấy!!!!!!
Hí hí mong là không trượt :D

Trần Hải Nam đã viết:
Nguyễn Thành Trung đã viết:
Hiểu cái gì cơ???? :-/
HIểu cái mà nó đã đặt dấu hỏi ......
úi, nói như anh hai thì còn nói làm giề. Em muốn bít cái nó đặt dấu hỏi là giề?????? :-/
Hỏi mà ko phúc đáp thì hỏi lầm cái ni

Trần Hải Nam đã viết:
Thế này mọi người nhé!!!!! Không biết phải nói bao nhiêu lần là : đây là SN cuối của tôi với lớp, vì thế, mọi người hãy cố gắng bớt chút thời gian, vì bạn bè mà có mặt đông đủ. Tôi rất hi vọng là không thiếu một ai cả, vì cũng chẳng còn cơ hội nào nữa, học với nhau có đuợc bao lâu nữa đâu, mai kia ra trường rồi, ai dám chắc sẽ được như thế này nữa. Vì thế mọi người cố gắng nhé!!!!! Đừng có thỉnh thoảng lại có lý do" chính đáng". Nếu ngày nào cũng có vài người nói không đi được như thế này thì... chắc đến thứ 7 chẳng còn ma nào hết, mọi người hiểu chứ. Cám on trước!!!!
P/S; Nếu có gì hơi quá đáng, mong mọi người bỏ qua cho. Tại đang rất bức xúc, hi vọng sinh nhật tôi sẽ vui vẻ hơn!!!!! Thanks!!!!
Ko cần thiết ................................ Sinh nhật của em sẽ vui thôi cu ạ ....... tươi lên ............
Cám ơn anh hai, có đủ gia đình mình là vui rồi, thế mới thấy nhà mình rất tốt với nhau, đúng không????? Tuy nhiên nếu có đầy đủ mọi người thì SN có phải là sẽ vui hơn và ý nghĩa hơn không :)
A2 co chuyện đột xuất ....... nên ko đi được ...... ix :( ..... sorry em gái ...........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên