T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tình hình là bài cứ tăng vùn vụt thế này.......mặc dù xoay quanh mỗi 1 chủ đề....chẹp....mai mình lên ko bít đã hết bài 2222 chưa nhỉ..??? Bài này số đẹp quá...mà lần này ko chơi xóa bài đâu nhé....
À, lwosp mình có kế hoạch trung thu ko mọi người...

Lớp mình làm trung thu nhé.Hôm nay tôi, Q,Hạnh sẽ lên Hàng Mã mua đồ.Lớp mình góp xiên`làm vụ này nhé.Phải thật tráng hoành.

ĐƯợc đấy, mà góp tiền thì miễn giảm cho những ai thứ 4 này góp nhé :))
Mà định mua cái gì, sung phun nước các thứ hay mặt nạ hay cai gì :-/

Topic A1 3500 bài rùi, nếu mà cứ post bình thường thì cũng còn khướt mới lên được bằng bọn nó, còn post linh tinh no del topic thì bỏ ^^
Có cách nì, tao với thằng Đặng hôm nào câu bài (như cái kiểu paste chuyện cười của thằng Đặng ý), câu bài xong rùi thì bọn mì vào post bài nói chuyện bình thường, tầm 1,2 trang hehe ^^ dzaay mới ổn và khó bị mod nó nghi ngờ :))
Mỗi lần làm như thế có khi lên được 200 bài, vài ngày làm 1 lần thì có thể vượt được đấy ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko đc đú theo người ta thế đâu !
Gớm từ giờ đến khi ra trường tui cũng ko đc số bài bằng ông đâu C ạ . Kể cả có cho 200 kh đi chăng nữa .Bởi vì rút kinh nghiệm là bọn trong box này toàn chơi với nhau nên lên post bài nào ở topic ngoài , y như rằng bọn nó mắng mình như gì ấy .Tóm lại là lạc lõng nên thôi , ta về ta tắm ao ta , dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn . Với cả bây h chúng nó câu bài ghê quá , nên mình có đóng góp tử tế vào topic vẫn vô ích thôi ,phí công

Ko đưa Q xinh giữ tiền đâu ạ . Tính bà đoảng lắm , mất mấy trăm nghìn rồi con gì nữa .Đến đấy tiền ai nấy bảo quản và chi tiêu. Thế cho gọn !

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Lớp mình làm trung thu nhé.Hôm nay tôi, Q,Hạnh sẽ lên Hàng Mã mua đồ.Lớp mình góp xiên`làm vụ này nhé.Phải thật tráng hoành.
Mua đồ trung thu làm gì cơ ? Có gì đâu mà làm ?
Mà thôi , sao tôi lại dập cụt hứng của các bà thế bao giờ :D .
Mặc dù nếu có làm ở lớp thì cũng khó đấy vì bọn mình học ca sáng , mà hôm đấy lại học ca sáng , thứ tư , 2 tiết chủ nhiệm và 1 tiết lý .
Mà kế hoạch câu bài của AT như thế là hỏng rồi . Thế này đi , chúng ta sẽ post lyric của các bài hát mà mình ưa thích lên , như cách mà thằng Thanh đã làm ấy , đảm bảo hay ho , mà hình như chưa bị xóa bao h.

Úi rồi ơi, kế hoạch là như thế, truyện cười hay lyric thì tinh sau, quá đơn giản :))

hay la` bọn mình tổ chức liên hoan cùng với tổ chức trung thu !
mà đừng nên mua đồ chơi làm zi` !
tốn kém lắm , tui vừa mới đi hàng mã về ! chẳng có gì cả đâu ! bọn mình làm 1 mâm cỗ Trung thu rồi liên hoan ở lớp ! có đc ko nhỉ ?

lớp mình mà đuổi bọn A1 cũng hơi bị khó, vì bên đấy có mod Zz , vớ vẩn mình bị lock đấy !!

nhưng thôi kệ , cứ câu đi , tớ quen biết nhiều ! topic sẽ ko bị lock đâu !

Hờ hờ, ý kiến mâm cỗ của Cương có vẻ ổn đấy nhỉ, mang đến lớp buổi đêm thế nào ^^
Còn vấn đề liên hoan riêng ra cũng được ^^

@ Đặng, hôm nào anh em mình xúc tiền thôi, hờ hờ, quá đơn ^^

Ua, tu nhien lang thang vao day, giat minh thay "duoi bon A1 di" voi cha "cu cau di, to quen biet nhieu, topic se ko lock dau" ma hai qua. Ban Cuong an noi manh mom nhay, ma co gi lai fai duoi lop nay, A1 lam gi lop T2 nhi? Dung co cay quen biet nhieu, to day cung quen biet nhieu ko kem, hon nua Zz cong bang lam!

Hờ, cay cú gì đâu, bạn đừng hiểu lầm, bọn tớ lớp 12 cũng muốn làm 1 cái gì đấy thôi, hờ hờ, mừ kế họach lộ tẩy rồi thì đành phải chơi trong sạch vậy ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên