T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thứ 3 tuần sau , lớp mình cũng nhiều bạn đi Trung thu ở nhà Hạnh quá nhỉ ? hôm ấy tớ học 2 ca , có lẽ khó mà hi vọng . Với cả năm nào cũng phải đi ăn Trung thu ở nhà bà ngoại . Ừ thì coi như đú đởn nốt tháng này đi .:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái sự ngu dốt nó thể hiện rõ ràng quá ....... Ko tồn tại xích mích giữa 2 lớp .... xin U hãy cân nhắc lời nói trước khi phát ban ( ục ục ) ...... Cái xích nó xuất hiện khi U post bài đó ....... Đem cái " tinh thần " ra mà nói linh tinh thì đó gọi là lạm dụng , Tiểu thư đây rất tinh thần nhưng ở mức độ thái quá , cục đất vẫn là cục đất khi chả thằng nào nó mó vào để làm thành cái niêu ........ Fu_xiii hú hú hú

" chi co la bon ay nen biet khi nguoi ta yeu quy mot cai gi do thi nguoi ta se san sanh nhay dung len khi cai do bi nguoi khac dung cham vao. " -------- > Ặc ,, quá khôi hài , Ai đụng vào quả chuối của tiểu thư thế ................ :))

Nhắn ấy , ấy hiểu ngọn ngành , log out plz ......... :* Kiss you

BULLSHIT ........... !!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
la la ........... Bà ơi hình như là thứ 3 chứ nhỉ >>>>>>> ??? sao lại thành thứ bốn rồi

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Thực ra thì ranh giới giữa câu bài và post bài chất lượng cũng khó nhận ra ()tất nhiên là trừ những bài câu quá trắng trợn) . Có những bài spam thì mới có những bài tử tế để mà so sánh chứ .
Dù sao cũng chào mừng bạn Thư đến đóng góp bài vào topic lớp tớ . Cảm ơn , cảm ơn, xin cảm ơn (nói thế để post bài tiếp theo đấy nhé ) . Các bạn khác cứ vào post bài thoải mái trong này , T2 luôn đón chào !:D (lợi dụng quá ko nhey ?)

dĩ nhiên đã là topic lớp thì tọp gì cũng phải có bài rác mà thôi ......... hì :* tránh sao

Mỹ Ngọc viết cái gì thế...chảng hiểu gì cả....
Tình hình dạo này lớp mình sôi động quá...:D Mai được đi ăn rồi...moi người đừng làm tớ cụt hứng chứ...

Trung thu.....hehe sắp đến rồi......hôm đấy sẽ đi phá cỗ , vui lắm, rồi phải làm hoành tráng cho các lớp khác bít tinh thần của T2 mình chứ...:D.....

Ban BThu' gop' y' cho topic của lớp mình làm nó sôi đông hẳn lên....hi`..thanks nha....thật ra lớp tớ chỉ muốn có cái topic nổi tiếng 1 chút thôi, ko phải là muốn...làm gì lớp ấy đâu..:((...hì....Mà đúng rồi, câu bài in ít thôi co topic nó khỏi loãng ....

Bọn mày muốn tao câu bài không, ;;) để tao kiếm mấy chục cái lyrics về đấy.... :-? Còn bạn Bảo Thư không nên bon chen vào đây, đây là chuyện của lớp toán 2. [-x Nói cho ấy biết, tớ là bạn thằng Quốc Anh, tớ biết nó đã phải khổ sở như thế nào :)) .....

Chỉnh sửa lần cuối:
bình tĩnh nào mọi ng` !
zi` mà nóng thế ! mọi chuyện nên chấm dứt ở đây thui ! co zi` đâu mà mọi ng` ..... chẹp chẹp !

Rất cảm ơn bạn Thư đã góp ý nhưng có lẽ bạn "chưa" (nhấn mạnh chữ "chưa") nên tham gia vào topic này nếu nó chưa có cái gì đụng chạm cả, mà mới chỉ ở giai đoạn phôi thai.^^
Vậy thoai, thân chào bạn.
^^

:O :O, mình lại mở đâu trang tiếp theo nè, trang thứ 110, hia hia hay dữ dội.
Mù hôm nay đen quá, đã rách áo lại còn bắt đầu chở thành thằng lang bạt nữa chứ :))

Đề nghị thế này nhé , nếu sang trang cũng ko đc khoe là mở đầu trang , đạt đc bài số đẹp cũng ko đc khoe nữa để cho topic lớp mình nhiều bài chứ nếu ko có người lại muốn xóa bài thì hỏng hết ! :D
Đề nghị những đứa nào ko có đóng góp thì đừng có vào mà chê nó mà hãy góp công sức 1 cách thiết thực .
Đề nghị các bạn nữ lên HAO cũng ko nên tỏ ra thiếu thông minh , hoặc giả nai nữa , ngứa lắm . Bạn bè với nhau cả mà , có ai rỗi hơi mà vào đọc đâu mà lo
Nếu ko có vụ xóa bài của mấy đứa thì có lẽ bây h đc 115 trang rồi đấy 1300 bài đấy

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Mù hôm nay đen quá, đã rách áo lại còn bắt đầu chở thành thằng lang bạt nữa chứ :))
Bị em nào hâm mộ quá khích hả , bảo H ra giải quyết xem ? Ah mà có mất xe ko zay ? sáng chưa hỏi hết

Bạn nữ nào tỏ ra thiếu thông minh thế, mỹ ngọc nói khó hỉu quá trời ^^
Mà không có vụ xóa bài thì làm sao mai chúng ta có thể đi ăn khao được cơ chứ, hờ hờ hờ, ^^, với cả xóa có 1 chút thoai, làm gì mà đến 100 bài.
Mà sao mình lại là thanh vien sai Email nhẩy, khốn nạn vật vã..

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Bị em nào hâm mộ quá khích hả , bảo H ra giải quyết xem ? Ah mà có mất xe ko zay ? sáng chưa hỏi hết

Đang online mà invi nhá :))

Làm rì có em nào hâm mộ, mở cái cửa thế là sẻ tà luôn, đi mất con áo sơ mi :)), đen vật ^^. Còn sáng ni không có mất xe đâu á, tìm mất 15' và có sự giúp đỡ của Quỳnh và Dương, hia hia, mặc dù không nhìu ^^

Chẹp, sáng ni còn bị Ms Sinh để ý nữa chứ, dzay là năm nay có nguy cơ khốn nạn môn Anh (vì giáo viên) và môn sinh (vì hồi lớp 11 học vớ vẩn), chẹp chẹp ^^

Net mấy hôm nay chán quá ^^

Lê Việt Thanh đã viết:
Bọn mày muốn tao câu bài không, ;;) để tao kiếm mấy chục cái lyrics về đấy.... :-? Còn bạn Bảo Thư không nên bon chen vào đây, đây là chuyện của lớp toán 2. [-x Nói cho ấy biết, tớ là bạn thằng Quốc Anh, tớ biết nó đã phải khổ sở như thế nào :)) .....
Thế này có gọi là khủng bố tinh thần khách ko thế ?

Hà Mỹ Ngọc đã viết:

Đang online mà invi nhá :))

Làm rì có em nào hâm mộ, mở cái cửa thế là sẻ tà luôn, đi mất con áo sơ mi :)), đen vật ^^. Còn sáng ni không có mất xe đâu á, tìm mất 15' và có sự giúp đỡ của Quỳnh và Dương, hia hia, mặc dù không nhìu ^^

Chẹp, sáng ni còn bị Ms Sinh để ý nữa chứ, dzay là năm nay có nguy cơ khốn nạn môn Anh (vì giáo viên) và môn sinh (vì hồi lớp 11 học vớ vẩn), chẹp chẹp ^^

Net mấy hôm nay chán quá ^^
Tui thấy đời ông có xu hướng ngày càng đẹp hơn .
Invi thì sao , kệ tui chứ !

@ Ban Le Viet Thanh: ban an noi can than day nhe, ban nen biet rang chuyen rieng cua nguoi khac dung co noi lung tung giua chon dong nguoi chu? Do cung la mot loai van hoa cu xu day. Va lai, ban biet cai gi nao? Ai do noi voi ban dieu gi thi do la su that chac? Cuoi cung, toi ko muon nghe ve chuyen do, mong ban truoc mat toi dung noi den.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên