T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn rì rì cũng nói nhẹ nhàng thoai, online vui là chính, có cái gì phần đấu cho nó có khi thế ^^

C bao đuổi là đuổi kịp số bài của lớp A1 chứ có phải là đuổi đi đâu mà bạn nặng lời thế. Chắc có sự hiểu nhầm /:)

Thấy Nhung bảo là Trung thu định làm buổi sáng đúng ko? Nếu thế thì chẳng có ý nghĩa gì cả.
Mà nếu định làm trung thu thì có khi T4 đừng khao vội. Lấy tiền đấy mà làm trung thu

Trung thu làm buổi tối, buổi sáng bao giờ, vớ vỉn :))

nghe mấy bác vấn đáp đã thấy thối inh .......
Ixx....... nghe ko ra đầu đuôi vào nói linh tinh ..............
Fu_xiii

Nói chung là cũng hơi quá lời Nhưng dù gì thì kế hoạch ấy ta cứ lẳng lặng mà làm thôi , chỉ cần 50 trang nữa thôi .Lần trước bọn mình câu đc 1 ngày 4 trang cơ mà . Cứ tốc độ ấy tuần 1 , 2 lần là 1 tháng là ngon

Làm Trung thu vào buổi sáng thì ngắm mặt giời ah ? Nghĩ bậy bạ , sau này cúng nó cụt hứng bây h

Tình hình là năm ngoái lớp mình học Sinh chậm quá , năm nay học lại chẳng hỉu gì sất .Chắc phải lôi lại mà học thôi.
Các lớp khác tuần này làm bài kiểm tra văn 1 tiết đấy
Lớp mình cũng chuẩn bị tư tưởng mà " đạo văn " đi là vừa . Chữ to , gọn gàng sáng sủa , bài loằng ngoằng , câu dòng giỏi như câu bài trong này là đảm bảo điểm cao

Boa tay với bác Liêm, mới học 2 buổi đã nghỉ ròai, nguy cơ trượt tốt nghiệp cao quá trời :))

bạn Thư gì mà nóng thế !
còn khuya bọn tớ mới đuổi được topic của A1 !
còn về lock hay ko thì tớ ko biết được , topic lớp tớ chưa vi phạm nội quy của HAO nên chưa nói trước được điều gì !!

mà tình hình liên hoan có lẽ sẽ hoãn đấy !
thấy mấy thằng con trai bảo đá bóng đá banh gì đấy !
bọn mình xem thế nào tổ chức ngày khác hoặc tổ chức cùng với trung thu luôn !!

tình hình lớp mình học hành có vẻ giã đám ghê !
đầu năm toàn chơi, chẳng có bt,toàn nghỉ tiết !

Hoãn làm cái giề, bọn nào đi đá bóng thì cứ đi đá bóng, bọn nào đi ăn thì cứ đi ăn, hờ hờ, 2 nhóm cũng không liên quan đến nhau mấy mà, mày cứ yên tâm ^^

To cung cha nong gi, chi co la bon ay nen biet khi nguoi ta yeu quy mot cai gi do thi nguoi ta se san sanh nhay dung len khi cai do bi nguoi khac dung cham vao. Tinh than A1 voi to la quan trong lam, dac biet la luc nay, ko con duoc o ben A1 nua. Chuyen cau bai thi tuy bon ay thoi, noi chung ai cha co mot thoi lam lo, hoi xua to cung thich cai tro re tien ay lam, that dang xau ho...
Mod Zz la ban to, to hieu no chu, no chac cung se chang lam gi bon ay dau, boi vi no co benh ca ne ma. Nhung dung vi the ma lam dung chu. Viet nhung bai chat luong chang hon la cau bai thuan tuy sao?

Thực ra thì ranh giới giữa câu bài và post bài chất lượng cũng khó nhận ra ()tất nhiên là trừ những bài câu quá trắng trợn) . Có những bài spam thì mới có những bài tử tế để mà so sánh chứ .
Dù sao cũng chào mừng bạn Thư đến đóng góp bài vào topic lớp tớ . Cảm ơn , cảm ơn, xin cảm ơn (nói thế để post bài tiếp theo đấy nhé ) . Các bạn khác cứ vào post bài thoải mái trong này , T2 luôn đón chào !:D (lợi dụng quá ko nhey ?)

Môn Anh lớp mình , môn văn nữa , thảm họa rồi !:(( :(( .Hic , phát âm , chính tả , ngữ pháp..:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên