T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chà,lâu lém roài không lên đây.Đông vui quá nhẩy!
Trung ơi,chiều nay tao vừa đi chơi hết tiền rùi.Không đóng góp gì cho mày được đâu

Tối nay nhà tao cừa có vụ đột kích lên gác lửng chúng mày ạ . Chiến thuật phết
Lợi dụng con mèo mẹ ra sân hóng mát , mẹ tao ra cửa ngóng rồi đóng đề phòng nó vào , cô giúp việc thì vác thang , bố tao làm chân lon ton ngóng .Tao trèo lên trên xem đc mèo rồi , hê hê . Có 1 con thôi , màu trắng , đầu có mẩu màu ghi như cái mũ ấy . Tao chưa thấy mặt vì nó chưa mở mắt , nhưng thấy nó bé lắm , xinh ơi là xinh chúng mày ạ .Nó nằm cuộn tròn lại ngủ rồi , mà lúc thức thì kêu khiếp . Con mẹ nó thì đẻ con so nên ham chơi khiếp , nhảy lên nhảy xuống như con choi choi . Mà chăm con đâu thấy , chỉ toàn thấy mâm cơm là chạy ra bon chen , với cả đòi vuốt :)) .Gái 1 con trông vẫn mi nhon lắm , trông vẫn eo ót như chưa đẻ ấy :)) , ko chừng tháng 12 này lại phải khao chúng mày bữa nữa mất !:D
Tóm lại là hơi thất vọng một tẹo nhưng con mèo con khoẻ là thích rồi
(bố tao chơi 1 câu " mèo nhà này đẻ kế hoạch gớm!" , bó tay)
Ờ vì 1 con nên tui góp 1 kh cho vụ khao thứ 3 của AT nhé
Đặng mở đầu trang 100 nên cũng phải góp đấy .
Hê hê , sướng quá !

Chỉnh sửa lần cuối:
:O :O, vụ nào của tôi cơ, đừng có đùa vậy chứ :))
Sắp đến bài 2100, các bạn cứ bon chen đi nhé, phần thưởng là 3k, bạn nào có thêm khìn thì góp vào há :))

Đặc , cháu vừa chiếm bài kỉ niệm thượng thọ 100 tuổi của bà rối đấy !Bà giận lắm đấy , truớc là bài 2014 ,bi h là bài 2087 , mà lại câu bài nữa .:((

Hờ, thông báo với bà con là không được chơi xấu kỉu như post 2,3 bài liên tiếp hóặc là del bài nhé ^^
Phần thưởng tăng lên là 4k rồi :))

viết 2 3 bài liên tiếp thì đc chứ ....... cứ post 1 bài 1 .... thì chả thằng nào dại câu bài cho thằng sau ăn cả ....... tao nghi ko co bai 2099 lắm

đuợc ! ai viết được bài 2100 thì tớ sẽ thưởng 100k ( số tiền này sẽ góp vào buổi liên hoan vào sáng thứ 4 )
ok?? mọi ng` thấy thế nào !!

tội nghiệp thằng Giang !
nó đã khai trương sổ ghi đầu bài vì tội ko chép bài và đổi chỗ !

mọi ng` cấm chơi xấu nha !
bài thứ 2100 này là của tớ rùi !
ai mà chơi xấu del bài là tớ ko góp 100k vào buổi liên hoan vào tiết 4,5 thứ 4 đâu !!

Đồ đểu !Lợi dụng giờ học để ol
Tại bác Tôn mà cháu lọt mất bài 2100 rồi , mai bắt đền bác !:((
Đặc , sao cháu lại ngốc thế ?mất bài 2100 rồi ,
Thôi chờ đến bài 2200 và 2222 vậy :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Cú rồi đấy ! bài 2222 này trao giải thưởng là 1 đĩa nhạc (mp3 hoặc audio) . Nhào zo đi các đồng chí !

Ặc thằng cẩu tặc Cương chơi xấu quá trời, tao bảo không câu bài rùi cơ mà, mày cứ làm vài bài liên tiếp thế thì còn gì là nghệ thuật "chờ đợi, rình mồi" và nghệ thuật "phối hợp tác chiến nữa".
Chình vì vậy tao-Master không trao cho mày 4k nữa :))
Boa qua chuyện nì.

Thế MN bảo bài 2222 được 1 đĩa Mp3 là sao é, bà ghi huh được đấy, nhớ làm đĩa chất lượng chút nhé ^^

Chuyện quan trọng nì

Những ai đang có chuyện dzui dzẻ dzì hay có cái rì mới thì góp khìn để thứ 4 còn liên hoan nhá ^^
Danh sách:
- Lê Cương : 100k - Sinh nhật
- Tùng Trề : 40k - Học Bổng TA
- Mỹ Ngọc : Chưa update, chắc khoảng 30 40 50 .... -Mèo mới sinh papy á
- Thúy Hằng: 20k- Bài thứ 2000 trên HAO á, keo quá trời [-x
- AT: 10k-tài trợ bài thứ 2000 á :))

Danh sách ở trên là dzậy á, đừng ai bùng nhé. Dzậy là oke, mọi người cứ ăn chơi xả láng ^^

Còn chuyện nữa, chìu thứ 4 có thể sẽ đi đá bóng ^^

Chuyện cuối là tao đi ngẩu đây :)), gl to everyone ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
30 trăm đồng , okie liền !
Hôm nay tập thể dục vui thế , toàn chơi là chơi . Nói chung hôm nay nhẹ nhàng :D

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Đồ đểu !Lợi dụng giờ học để ol
Tại bác Tôn mà cháu lọt mất bài 2100 rồi , mai bắt đền bác !:((
Đặc , sao cháu lại ngốc thế ?mất bài 2100 rồi ,
Thôi chờ đến bài 2200 và 2222 vậy :((

Cháu mà có ý định thì chả đến lượt thằng C đâu ....... can bản cũng hết hấp dẫn ...... chơi thế này chỉ ở mức tương đối thôi ....... chứ luật lệ quá thì chán ..... he he he he ...........

thế Mỹ Ngọc khao mèo đẻ bao nhiêu ?? để anh em con` tính toán !
nếu ko tính khoản MN khao mèo thì anh em mình đã có :100+40+20+10 = 170k
170 k thi` ăn uống được cái gì nhỉ ??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên