T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Biết sao tui ko bon chen ko ? Đang sung sướng mà lị .
Mèo nhà tui đẻ rồi hehehehehehe !Đẻ khoảng lúc 3 rưỡi chiều nay . Chưa biết đẻ đc mấy con , màu gì vì nó đẻ ở gác lửng . Xong rồi nó còn kêu để dẫn tui đi xem con nó cơ cac bác ạ (nhưng cái lối vào nhỏ và cao quá , tui chui ko lọt )
Khoảng cuối tuần sau đứa nào rỗi đến nhà tui cho xem mèo con , rồi tui sẽ khao ra trò . Hia hia hia
Sướng quá , sướng quá , sướng quá ! Mất cái này ta đc cái khác , ý nghĩa hơn nhìu .

Trần Hải Nam Cháu chuẩn bị phòng thủ chắc phết rồi .... cuối cùng đành phải nhường vậy ......... ;;) ......... Chiến binh mà ........ chiến công chờ phía trước ....[/QUOTE đã viết:
Hảo hán , quân tử lắm (giống bà )!:)) :)) , thế mới xứng là cháu bà , thưởng cái bợp tai

chán thật chơi chẳng đẹp gì cả !
như Cương đây nè !
tối qua định câu 10 bài để được bài thứ 2000 nhưng nghĩ kĩ, chơi thế ko đẹp , ai lại câu bài bao h ko?
rồi định trưa mai lên sớm câu , ai dè lên thi đã lên tới 2031 --> nản :( :( !
dù sao mình cũng tự hào là ng` có số lượng bài nhiều nhất lớp và là đại diện của lớp trên HAO và trong những buổi offline :x !!

còn về chuyện đông phục , áo phong quần bò cũng đẹp mà áo sơ mi quần âu cũng hay !!
hay là may cả 2 nhỉ !
hơi tốn kém nhưng ăn chơi phải chịu đựng phải ko??

Lê Cương đã viết:
chán thật chơi chẳng đẹp gì cả !
như Cương đây nè !
tối qua định câu 10 bài để được bài thứ 2000 nhưng nghĩ kĩ, chơi thế ko đẹp , ai lại câu bài bao h ko?
rồi định trưa mai lên sớm câu , ai dè lên thi đã lên tới 2031 --> nản :( :( !
dù sao mình cũng tự hào là ng` có số lượng bài nhiều nhất lớp và là đại diện của lớp trên HAO và trong những buổi offline :x !!

.. ặc ặc .. tinh vi khiếp ... thêm 1 tuổi có khác ... thấy có mỗi anh hai tự hào về mình .. hehe .. có ai thấy tự hào gì đâu .. :)) ... :D ...

.. CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH HAI NHÉ ...
:x :x :x :* :* :*

Happy birthday Cương !
Năm nay 17 lên 18 rồi đấy . Cố lên , năm sau ăn mừng sinh nhật Cương , rồi ăn mừng đỗ đại học luôn nhé .Chúc ông lên tuổi mới khoẻ mạnh , may mắn (trong cả 2 chuyện thi cử và tình củm) , tiền thì cứ tuôn vào túi như nước , đánh bóng rổ trận nào thắng trận đó , ra đường các em theo ầm ầm để "ngoài lương còn có lậu" :)) :D (chúc đủ cả tình , tiền và sự nghiệp rồi nhé)

Ah mà tiện nhắc em Thủy là chữ kí của em type nhầm ở câu cuối nhé

Nói tóm lại trong cuộc chiến giành bài 2000 có sự gian lận.
Nhưng cũng không vấn đề vì chúng ta sẽ được một bữa khao to.
Thứ 4 đi nhé!!!!!!!!!!!!

vấn đề thế này, để cho vui vẻ và tránh nhiều bức xúc, để kỉ niệm bài 2000 cũng như topic của lớp mình hệt như một gia đình thu nhỏ (hehe! hơi phét), tớ có y kiến tất cả các bạn có điều kiện sẽ đi khao một bữa, tất nhiên là ai có lòng hảo tâm nên góp thêm vào còn đâu thừa thiếu thế nào AT sẽ chịu trận!!

He he!!!!!!!!!!!Đây là bài thứ 100 của tui-con số ý nghĩa.Chính vì lí do đó tôi sẽ post một bài cực tử tế gọi là kỉ niệm.Tui nghĩ bữa khao này cũng hợp lí đấy chứ.Như Hằng nói đấy topic lớp mình mà cả lớp mình nữa như một gia đình lớn(chứ không phải thu nhỏ)vì thế kỉ niệm topic lớp mình được 100 trang cũng không có gì là "hâm" nhỉ?Chỉ khổ AT thôi!!!!!!!!hehe.Lâu lắm mới viết được một bài ra hồn.

TIỀN BẠC PHÂN MINH , ÁI TÌNH SÒNG PHẲNG !
Đã vì Hằng thì vì cho trót đi , galant cho đủ đê . Cùng lắm thì móm tháng này cũng đc .
Dù gì ví Hằng cũng là ví AT <=>Ví AT cũng là ví Hằng thôi mà !

Đúng là đáng kỉ niệm lắm.Cho mình góp 3k nhé hehehe :)>- hehe(Có nhiều quá ko nhỉ :-? )

ok ! thứ tư tuần sau đi để !
đáng nhẽ ra tớ định làm vào thứ tư tuần này nhưng bận 1 số việc nên ko rủ mọi ng` được !
vậy tớ xin làm bù vào thứ 4 tuần sau tức 22/9 , mọi ng` thấy thế nào !
kết hợp luôn mèo Mỹ Ngọc đẻ và bài thứ 2k của lớp mình !!
nhưng chủ yếu vẫn là sn của tớ !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên