T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đâu chị có bảo em dẫn lớp trưởng lên đâu đâu :)) c bảo em tóm cho chị cái ds thôi chứ em lớp trưởng trộm vía lăn phát cả chị cả mẹ chị khéo cũng chết bẹp :))

:)) cái bàn bàn lớp trưởng còn 1 bạn béo nữa ...2 bạn như bản sao của nhau...ngồi 1 bàn là hok ai ngồi ké đ.c :))

OMG. 2 bạn to béo lớp em có trong team đội bóng k thế:-s, hic chắc to gấp 3 em Bách ý nhỉ?
Thứ 3 các em đá đc mấy h? K thì chuyển sang thứ 5 đá cũg đc.

thứ 3 đi anh ui !!! bọn em học Thể Dục 2 tiết xong qua đấy đá luôn !!! Thứ 5 bao nhiu đứa bận :(

----------

OMG. 2 bạn to béo lớp em có trong team đội bóng k thế:-s, hic chắc to gấp 3 em Bách ý nhỉ?
Thứ 3 các em đá đc mấy h? K thì chuyển sang thứ 5 đá cũg đc.

CÓ Ạ!!!! HAHAHA !!!

đánh lẻ thế là ko tốt! :-w sang thăm các em mà chả gọi ai cả! :-w

mà bóng bánh, đá đừng nhường các em, vì ko nhường cũng thua í mà! :)) =)) chứ có 2 em to béo chắn gôn thế kia thì ném bóng cũng chẳng vào đâu nhỉ! ;)) =)) (đùa cho vui)

đánh lẻ thế là ko tốt! :-w sang thăm các em mà chả gọi ai cả! :-w

mà bóng bánh, đá đừng nhường các em, vì ko nhường cũng thua í mà! :)) =)) chứ có 2 em to béo chắn gôn thế kia thì ném bóng cũng chẳng vào đâu nhỉ! ;)) =)) (đùa cho vui)

Có mỗi ông lớp trưởng xung phong làm tiền đạo hoặc thủ môn thui !!! Cầu thủ gì mà đa năng ko chịu đ.c =))

Thứ 3 thì đán 9h-10h nhé, h đấy có sợ nắg k? Để anh đi thuê sân.

sợ vl ra a ạ =(( .. a đừg thuê h đấy =; nắg vỡ đâu chim non chúg e ra =((
tầm 9-10h đêm là mát mẻ ság sủa a ạ :x
tầm đấy là làm ăn tốt :))

Ly béo từ từ các em í sợ :))
lớp em có 2 thằg to đùg đúg k :-ss trog tuyển hả :-ss trời đất sao nó lại to thế :-ss nó làm thủ môn thì bắn = răg :-<
mà thằg í to gấp 3 em Bách thì gấp 4 lần thằg Thắg rồi :))

cho t vào làm thủ môn =))
đố bóg lách vào đc =))

lớp minhg quây em Bách kinh quá! từ từ cho em í kịp hiểu và kịp reply! :)) :)) :))

Thứ 3 thì đán 9h-10h nhé, h đấy có sợ nắg k? Để anh đi thuê sân.

Okê anh ạ ;) Mặc dù đá nắng khó thở, tốn mana nhưng em chơi tất :))

----------

sợ vl ra a ạ =(( .. a đừg thuê h đấy =; nắg vỡ đâu chim non chúg e ra =((
tầm 9-10h đêm là mát mẻ ság sủa a ạ :x
tầm đấy là làm ăn tốt :))

thế thì làm ăn xừ vào 12h đếm đi !!! Không khí trong lành âm dương giao hợp :)) =))

lâu lắm rồi mới mò lên mạng,vẫn quen thói vào box cấp 2,bây giờ mới nhớ ra mình là học sinh cấp 3:-?? .cho em hỏi cái thầy Việt thế nào ạ ????

Ly béo từ từ các em í sợ :))
lớp em có 2 thằg to đùg đúg k :-ss trog tuyển hả :-ss trời đất sao nó lại to thế :-ss nó làm thủ môn thì bắn = răg :-<
mà thằg í to gấp 3 em Bách thì gấp 4 lần thằg Thắg rồi :))

em eo óT thía thì làm sao so với anh Thắng :))
p/s : 2 ông đấy có mà tuyển "bị bông" :)) Lớp 3m em chỉ bít có Hải Dương là tiền vệ trung tâm tuyển Yên Hòa ,em là tuyển LQD + TP và 1 vài bạn nữa đá đ.c như : Trung (TV cánh,ông này tóc xoăn chơi bóng rổ ý) , Đoàn (thằng này bạn em bắn trăm phát trăm trúng :)) chém gió quá đáng :p) ,...

----------

cho t vào làm thủ môn =))
đố bóg lách vào đc =))

Tớ t?g bạn mảnh dẻ như đào thế cơ mà....hum đấy đi cổ vũ nha :X

Ai dà, nghe em Bách kể thế mà anh thấy đội hình toán 2 năm nay ghê zậy, toàn là nhân tài cả. Cố kiếm nhân tài ở hàng hv nữa là đội hình trong mơ.:-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên