T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@Chị Hà: cán bộ lớp e bị lớp viên đè đầu cưỡi cổ í ;)) lại còn chiều lớp viên chứ ;)) =)) sg' vãi :x:x;))
mà các e 10t2 làm kiểu ảnh rồi à, biết mặt nhau hết chưa, chả bù lớp mìh năm trc' chẳg biết ai vs ai :)) có khi còn đứg nhầm lớp lúc xếp hàg í chứ :">

Em bít mặt hết ùi trừ các bạn mới :d Chụp ảnh mà cứ như đánh vật ý anh ạ =))

----------

chả bù hồi mình con son trẻ :-< ôi hồi c lớp 10 í :-< mình lợi dụng danh TNXK =)) để nghỉ như điên mặc dù câis chức ấy chỉ kiểu có trg tưởng tượng í :">

anw ;)) mai em Bách ra cho chị gặp nhé ;)) ;))

Chị ơi em ngại :">

----------

chụp ảnh rồi ah! ;;) ;;) ;;) nhanh thế! post ảnh lên cái nào e Bách ơi! ;;) ;;) ;;)
xong chú thích tên từng bạn trên đầu như cái ảnh hôm trước í! :D
Đây là các thầy cô chụp mà chị ...may ra thì in ra ảnh chứ cho lên mạng khó lắm :(

----------

Sắp đc chiêm ngưỡng toán 2 rồi đây 8-> mình thấy lòng rạo rực xiết bao :))

bạn mê T2 thía thì sang lớp tớ học ih ;;) :x

Mai lớp mình đổi thời khóa biểu .Thông báo cho những nhân nào chưa bít.
Thứ 5 ngày mai học Toán , toán, sử , hóa, lý nhé"(( Toàn môn khó , nhìu bài tập.Chắc hum nay thức đêm học wa'

Toán là 2 tiết Đại...mới tiết đầu mà :d
Cô Sử tớ mê nhất vì ko cần học bài về nhà :))
Hóa tiết tr'c ôn ==> hum nai học bài mới :D
Lý thích học thì học vì tiết sau thực hành =)) Cô giao có mỗi 3 bài thui mà :p

@ Bách : Tớ mê toán 2 đâu? :-j tớ mê các bạn đẹp trai ở toán 2 thôi 8-> :))

đẹp trai có mỗi Bình với bạn giầy đỏ trông chơi thui =^.^=

Bạn bách hok phải đẹp trai a?? =)) Khiêm tốn wa'.Mà bạn giày đỏ là bạn Nhật minh phải hok??

@eBách: :-< làm mình thấp thỏm cả buổi chiều! :)) :)) :))
lý hoá năm nay bọn em học thầy cô nào đấy! 8-> 8-> 8-> mà em Bách mang máy ảnh đi chụp ảnh từng bạn post lên nhé! ;;) ko dẫn từng bạn một sang phòng 405 cũng đc! ;))
@VA: ô! tao biếu cái chức của tao mà chả ai thèm nhận! chứ chả cần mày lật! =)) =)) =)) mày thích làm mai tao tặng luôn! ;;)

T2 năm nay hình như là toàn các bạn đẹp zai, nổi tiếng cả ở HAO:-?. Chả bù cho năm ngoài chả có mống nào lớp khác vào:-<

=)) =)) em Thắng =)) =)) công nhận năm ngoái 0710 kiểu bị ghẻ lạnh í :"> :"> c đùa nhé :">
Bách: mai kéo cả em Nhật Minh :x vs em lớp trưởng [:))] bắt nó update ds cho chị nhé :)>-

@eBách: :-< làm mình thấp thỏm cả buổi chiều! :)) :)) :))
lý hoá năm nay bọn em học thầy cô nào đấy! 8-> 8-> 8-> mà em Bách mang máy ảnh đi chụp ảnh từng bạn post lên nhé! ;;) ko dẫn từng bạn một sang phòng 405 cũng đc! ;))
@VA: ô! tao biếu cái chức của tao mà chả ai thèm nhận! chứ chả cần mày lật! =)) =)) =)) mày thích làm mai tao tặng luôn! ;;)

chị chém gió...em bt mà :(

----------

T2 năm nay hình như là toàn các bạn đẹp zai, nổi tiếng cả ở HAO:-?. Chả bù cho năm ngoài chả có mống nào lớp khác vào:-<

hok đến nỗi nhìu đâu anh ạ :D ít tý ý mà :p

----------

=)) =)) em Thắng =)) =)) công nhận năm ngoái 0710 kiểu bị ghẻ lạnh í :"> :"> c đùa nhé :">
Bách: mai kéo cả em Nhật Minh :x vs em lớp trưởng [:))] bắt nó update ds cho chị nhé :)>-

Dạ...ukie chị ạ :d

Trà del bài làm j`=))
Mai có thấy chị lên thì đừg có xua 1 lũ vào lớp như tuần trc nữa nhá:))Ngại lắm, chị có làm j` chúg m` đâu:))
chị thức đêm mắt chưa bao h bị thâm luôn:))

đã gọi là thức đêm mà còn thức ít ah/:)
thế lần trc e Bách k ra ah`=((

Giờ nghỉ 5' thì em ngồi yên , 10' thì em ra ban công đứng , 20' em xuống sân ạ :))

bỏ bu sao topic toàn các chị già vào quây em Bách tn :)) đúng topic mất em Bình phát các gái chả thèm lượn vào lượn ra nữa nhỉ :-< c nói thế k phải hạ giá em Bách đâu nhé :> :>

các chị quây thoải mái...em đỡ đ.c hít à :D
Bạn Bình pzồ ùi...em hok dám sánh đâu :pLà học sinh LQĐ đến đây học ==> làm quen khó khăn :( Còn bạn ý là Idol GV cơ muk` :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm trc chị lên h 10' mà:| thấy 1 lũ đag đứg chỗ cầu thag xua hết nhau vào lớp:-ss, xog đứg chỉ trỏ:-ss
còn mình e Bách solo:))

e solo luk' nào nhỉ =)) em nhớ hum đấy òi...em cứ tưởng bạn nào của ơớp khác :D

Uk`, bạn Nhật Minh điên đảo lịch sử Văn Học đấy ;))

Mình đã biết ngay là bạn Nhật Minh mà =)). Hồi nọ bạn ấy trắng trẻo lắm, giờ ko đc đẹp lắm mà :-B , sao mọi ng lại khen nhỉ :)).
Mình còn nhớ sn bạn í là 8-9 :)), cả là bạn í có thói quen nhìn chăm chú các bạn đứng lên phát biểu, giờ ko biết đã hết cái thói đấy chưa =)).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên