T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
học đêm nó mới hiệu quả + có tg làm các việc khác in secret b-)

mình lại rất động viên các em tranh cử =)) làm cán bộ lớp đb bí thư bùng biêc rất sướng nhé :)>- lại đè đầu cưỡi cổ chúng nó rất oaiiiiiiii b-) mỗi tội bị CN phát hiện thì hơi gay go :"> thôi k có j` :)>- mình là toán2 thì cứ không phải xoắn thằng con nào hết các em ạ :*

công nhận chưa năm nào toán2 ít như năm nay :|

học đêm nó mới hiệu quả + có tg làm các việc khác in secret b-)

mình lại rất động viên các em tranh cử =)) làm cán bộ lớp đb bí thư bùng biêc rất sướng nhé :)>- lại đè đầu cưỡi cổ chúng nó rất oaiiiiiiii b-) mỗi tội bị CN phát hiện thì hơi gay go :"> thôi k có j` :)>- mình là toán2 thì cứ không phải xoắn thằng con nào hết các em ạ :*

công nhận chưa năm nào toán2 ít như năm nay :|

Chị oai...T2 sau vài ngày đã lên gần 50h/s òi đấy :))

----------

các em ơi đừng tin chị ý, toàn thức đêm thôi b-)

Chị nào học đêm nhìn mặt bít ngay :)) Mặt tối, đen ... mọc mụn nhìu, mắt thâm quầng, có hiện t.g ngái ngủ khi ở trên lớp ;))

Mấy thằng Toán 2 hôm nay các chị đứng ngay sau lưng mà chả được câu nào với các chú :( Rất là buồn :(

uh đúng r` :(
hoặc có thể nhìn mình như h/s mới vào :">
< 1 fút cưa sừng làm nghé =)) >

lúc tạp trung chị còn chưa đến ~"~

lúc chụp ảnh ây :">
đứng cách em Bách có 1 mét :">

cho tớ hỏi T2 có bạn nào tên Trần Vũ ko, hnay đứg dưới sân trg` thấy thấp thoág 1 bóg dág giốg giốg bạn ý =)) học 5C Thăg Log cùg mình hồi trc ;))

@Chị Hà: cán bộ lớp e bị lớp viên đè đầu cưỡi cổ í ;)) lại còn chiều lớp viên chứ ;)) =)) sg' vãi :x:x;))
mà các e 10t2 làm kiểu ảnh rồi à, biết mặt nhau hết chưa, chả bù lớp mìh năm trc' chẳg biết ai vs ai :)) có khi còn đứg nhầm lớp lúc xếp hàg í chứ :">

chả bù hồi mình con son trẻ :-< ôi hồi c lớp 10 í :-< mình lợi dụng danh TNXK =)) để nghỉ như điên mặc dù câis chức ấy chỉ kiểu có trg tưởng tượng í :">

anw ;)) mai em Bách ra cho chị gặp nhé ;)) ;))

lúc các tập trung thành hàng hay lúc chụp ảnh ạ :))

chụp ảnh rồi ah! ;;) ;;) ;;) nhanh thế! post ảnh lên cái nào e Bách ơi! ;;) ;;) ;;)
xong chú thích tên từng bạn trên đầu như cái ảnh hôm trước í! :D

@Chị Hà: cán bộ lớp e bị lớp viên đè đầu cưỡi cổ í ;)) lại còn chiều lớp viên chứ ;)) =)) sg' vãi :x:x;))
mà các e 10t2 làm kiểu ảnh rồi à, biết mặt nhau hết chưa, chả bù lớp mìh năm trc' chẳg biết ai vs ai :)) có khi còn đứg nhầm lớp lúc xếp hàg í chứ :">
mày đè đầu cưỡi cổ ai đấy! ;;) lúc nào đấy! :-t
về khoàn chiểu lớp viên thì khuyên mày nên vận động các lớp viên khác cám ơn có phong bì đến nhà từng cán bộ 1 nhé! ko thì chuyện bao che ủng hộ chấm dứt tại đây! =))

Sắp đc chiêm ngưỡng toán 2 rồi đây 8-> mình thấy lòng rạo rực xiết bao :))

@Chi: mày thik mất chức thì fải :-" ;))
sao cái lúc mìh la liếm trên hao thì các e la liếm chỗ nào í nhỉ :-?? chan''''''''''''''''''

Mai lớp mình đổi thời khóa biểu .Thông báo cho những nhân nào chưa bít.
Thứ 5 ngày mai học Toán , toán, sử , hóa, lý nhé"(( Toàn môn khó , nhìu bài tập.Chắc hum nay thức đêm học wa'

lúc tạp trung chị còn chưa đến ~"~

lúc chụp ảnh ây :">
đứng cách em Bách có 1 mét :">

Sao chị hok gọi em :((

----------

cho tớ hỏi T2 có bạn nào tên Trần Vũ ko, hnay đứg dưới sân trg` thấy thấp thoág 1 bóg dág giốg giốg bạn ý =)) học 5C Thăg Log cùg mình hồi trc ;))

Theo tớ bít thì ban đứng cuối cùng danh sách lớp tớ là bạn Tùng ==> nếu có bạn Vũ thì là h/s mới :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên