T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Oài, mấy h còn viết phao hả chị Hà, bây h công nghệ hiện đại lắm rồi, máy mp4 các kiểu là đọc đc văn bản text rồi, vừa gọn lại đỡ mất nhiều công, k thì lấy máy ảnh chụp rồi phóng lên vẫn đọc đc ngon, mấy thằng lớp em làm thế:">:D.
@Bách: con gái lớp anh là chả biết Bình là em nào, mà cũng chả muốn xem mặt ai, đến mời gãy cũng chả muốn đi xem đá bóng, thế nên là mai rất muốn các em đem các em nữ 10T2 đi cổ vũ cho có khí thế;), có gì giao lưu luôn ý mà.
Mà các em có đồng fục chưa, thống nhất nhau cố mặc 1 màu cho đỡ phải 1 bên trần 1 bên ch...

uầy uầy! ;)) ;)) ;))
có em Bình đi ah!
thế này thì ;;) ;;) ;;) thôi cố gắng ;;) ;;) ;;) dậy sớm vậy ;;) ;;) ;;)
trưa lên HAO xem kết quả! =)) =)) =))

:-j mà có thấy ai mời mọc j đâu mà kêu mời muốn gãy í nhở! :-"
mà yên tâm! :-j năm nay giải trường đi đủ! :D chỉ sợ lớp mình có các em nữ 10T2 rồi ko cần thôi! ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
:-<. Điển hình là cái hôm đá vs ECE ý, bảo mãi mới chịu đồng ý đi, xong cuối cùng cũg chả đc mống nào xem:-j( mặc dù là lý do bất khảng khái) nhưng mờ vẫn k muốn đi xem mà.
Em thì a ko biết mà mấy con gái lớp mình chắc thế.;))
vs nhà các bạn ý cũng xa, cũng khó đi nữa mà.

:eek: :eek: :eek: thế thì thề luôn :-t cái hôm ECE j đấy! chả thấy ai bảo j! :| :| :|
chắc là trừ em ra í j! ;)) ;)) ;))

mà nói thế! :-j chứ 9h 9h30 sáng, sao dậy nổi mà xem!
mai đá xong báo kết quả lên HAO nhé! \:d/ :D :D :D

ah! hôm nay gặp em Bách ở cầu thang! chạy như ma đuổi í! ;)) ko biết có chuyện j nhở! :-? ;)) :))

:eek:.:-o 9h 9h30 mà ko dậy nổi, đùa à, bt đi học thì dậy sớm lắm cơ mà. :-j
Thắng thì báo, thua thì ko báo đâu. Thế là hiểu nhé;)
Mà đây cứ như cái 2pic lớp mình ý nhỉ:">

Chỉnh sửa lần cuối:
tao lu
ai bảo ko muốn xem mặt các em :eek: đỹ thắg điêu vl =)) mai bố bận đi học thêm dồi =((

Chỉnh sửa lần cuối:
Toán 2 năm nay đá ngon đấy :-?
Bách tập thêm thể lực đi k về sau gặp Bình ECE là dễ tắt tiếng lắm :))

Hôm nay đá nắng mà mình còn chơi quả đồ đen vs giầy mới => tốn mana một cak khủng khiếp :(
T2 đá thế là ngon rồi :D

chuyệnnnnnnnnnnnn toán2 mà lị nhỉ các bé nhỉ :x :)>- :> :> :>
:*

kể tên ng` ghi bàn nữa chứ =))
em ghi 2 bàn , anh Thắng ghi 3 bàn và 1 cú đấm của anh Hiếu =)) =)) anh Híu bắt nạt trẻ con thế là hok tốt nha ;)

:-j, thằng Hiếu tính nó cục thế, các em thông cảm:-j
Thế trước trận đá vs bọn anh đã đá đc trận nào chưa?
Tuần sau làm trận nữa chứ, k đá đc thứ 3 thì hôm khác, sáng thì trừ thứ 4 + thứ 6 ra bọn anh ok hết.

Các bạn đá ở đâu đấy, nghe tình hình rôm rả quá, cho mình bon chen ra xem với đc k ạ :"> ;;)

đá sáng nay xong xừ nó rồi zin ạ =))

đùa sáng nay giật mình tỉnh giức đã thấy 8h30
:">
ô thế 11T2 3-2 à
=))
hậu sinh khả ố rồi
:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Ồ, mình đang nói tương lai mà :>
Chứ còn vụ sáng nay thì mình biết r`, nhưng mà những ngày phải dậy vào thời điểm sớm sủa như thế thì t k có tinh thần chơi bời cho lắm :D :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên