T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh t sẽ đi :)) thế các ấy đá bao h thế 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lắm rồi mới mò lên mạng,vẫn quen thói vào box cấp 2,bây giờ mới nhớ ra mình là học sinh cấp 3:-?? .cho em hỏi cái thầy Việt thế nào ạ ????

Thầy Việt gọi là nghiêm khắc 1 cách hiền lành :)) ko đùa đ.c đâu :p

----------

Ai dà, nghe em Bách kể thế mà anh thấy đội hình toán 2 năm nay ghê zậy, toàn là nhân tài cả. Cố kiếm nhân tài ở hàng hv nữa là đội hình trong mơ.:-"

Nói thế thui chứ thắng thế nào đ.c bọn anh !!! Chém gió cho các anh sợ ý mà :))
Mà việc tiền nong thế nào anh?:-w

----------

uh t sẽ đi :)) thế các ấy đá bao h thế 8->

Ôi !! quên nhìn khóa...h mới bít chị Ly :)) =)) thế mà hok chỉnh đốn lại thằng em =))

=; k sao =))
c đag trẻ hóa mà e =))
xì tin vs các e 93 cũg sươg' :))

tại lớp em có bạn Ly thấy xinh xinh...em lóa mắt nên mới nhìn nhầm :))

Ờ, thứ cứ giao hữu tiền sân cái đã.
Sân Vạn Bảo là 100k 1 giờ, sáng mai anh đi thuê sân, 9h-10h sáng thứ 3, đc thì anh bảo. Mà đừng đến muộn nhé, mất giờ sân đấy.

sân này đắt hơn sân NT nhỉ anh nhỉ :D bọn em hok đến muộn đâu ;)

Ok. Anh đã thuê sân rồi đấy, mai "chiến" lúc 9h-10h sân ngoài Vạn Bảo nhé. Đá tiền sân ae giao lưu đã.
Rủ mấy bạn cổ vũ đi cho vui;))

đi đi Tiên...:d
Hum nai em để ý cái bàn học của em có chữ "ngọc hà" + "fich you" hok bít cóa phải chỗ chị Hà tr'c đây hok nhỉ :))

Thì tiện đường vừa học TD xong thể nào chả kéo một lũ ra cổ vũ

Mà TD học gì suốt 2 tiết nhỉ ~_~ Coi chừng lại có bạn đang hai chân đều bước chạy xong ngã lăn ra đột tử bệnh tim mạch thì :-ss

chị đi chỗ nào chị chả tiện tay viết vào mấy phát :)) :"> bàn chị là bàn gần cửa sổ mộng mơ cơ :>

à mà các em có tổ chức trung thu k nhỉ ?

=)) thế thì là bố của chính xác òi chị oai =)) em ngồi cạnh cửa sổ =))

----------

chị đi chỗ nào chị chả tiện tay viết vào mấy phát :)) :"> bàn chị là bàn gần cửa sổ mộng mơ cơ :>

à mà các em có tổ chức trung thu k nhỉ ?

e chưa rõ lém :p nghe bảo các bạn lớp Văn rủ sang Trung thu cùng ;))

đag đá bóg c Hà lại trug thu. Vs cả mod tự nhận spam kìa (chị đi chỗ nào chị chả tiện tay viết vào mấy phát;))) :eek: k thể chấp nhận đc [-(
mà em Bách này, lớp a là hiếm khi có gái đi cổ vũ lắm lắm lắm ... nên là các e rủ các bạn gái đi đôg đôg nhé ;;) mà lớp ít thì cả lớp cho nó nóg =))
@Ly: từ h chúg mìh xưg hô ae nhé :x tao là anh đấy :-w đừg nhầm ;))

đag đá bóg c Hà lại trug thu. Vs cả mod tự nhận spam kìa (chị đi chỗ nào chị chả tiện tay viết vào mấy phát;))) :eek: k thể chấp nhận đc [-(
mà em Bách này, lớp a là hiếm khi có gái đi cổ vũ lắm lắm lắm ... nên là các e rủ các bạn gái đi đôg đôg nhé ;;) mà lớp ít thì cả lớp cho nó nóg =))
@Ly: từ h chúg mìh xưg hô ae nhé :x tao là anh đấy :-w đừg nhầm ;))

hỏi các chị ý có máu gặp bạn Bình hok ??? :))
lớp em chắc đi đ.c nhìu :D

mai có em Bình chị cũng đi xem =)) =)) :">
mà chị bảo tiện tay viết mấy phát là viết ở bàn cơ em VA thân mến ạ >:p chứ chị hạn chế nói lăng nhăng linh tinh rồi :))

ngồi cái bàn í nóng muốn đập đầu vào tường :-< mà chị nhớ chị có ghi linh tinh j` lên bàn đâu nhỉ :-? bàn chị chị giữ sạch sẽ còn lấy chỗ viết fao chứ :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên