T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vừa vào nhầm nick cũ từ hồi cấp 2 post nhầm 1 bài :D
chờ mãi nó chả sửa thông tin cho lập nick mới luôn :-j

Quân hôm nay khoác vai mình bảo mình xấu zai hơn nó :(
các bạn chuyển sang thần tượng Quân đi =;

Quân hôm nay khoác vai mình bảo mình xấu zai hơn nó :(
các bạn chuyển sang thần tượng Quân đi =;

:)), thằng Quân ai thèm thần tượng, nóa chưa thần tượng mìk thì thôi:-j
ko phải tớ thần tượng pạn Long đâu:-j , pạn khác cơ, đừng tưởng bở:-j , cák pạn ý rất hâm mộ bài vít đầu tiền của pạn ;))

các bạn thần tượng nhau thế bỏ rơi tớ ak` =))
Thông báo : Phương đã bị phá giá !!! :|:|

:)), thằng Quân ai thèm thần tượng, nóa chưa thần tượng mìk thì thôi:-j
ko phải tớ thần tượng pạn Long đâu:-j , pạn khác cơ, đừng tưởng bở:-j , cák pạn ý rất hâm mộ bài vít đầu tiền của pạn ;))

Tùy thui nếu thjk thj` hà cứ xung phong làm idol đi ai cấm :-j
Mẹ thằng Long thằng nào khoác vai thằng nào bảo mày xấu trai hơn tao ý nhờ :-" Mày già cả lẩm cẩm thế o`y cơ ak` :-ss

uh` bj. lớp mjn`h tẩy chay ghê wa' cầm đầu là bạn hà mập :-ss mjnh` hjen` lanh` vậy mà các bạn hổng cho mj`nh đất sống H1 kết nạp thj` sẵn sàng ok thoy :-"

2 sáo+1 trống+1 hàng bit' boc'=boy band=wonder boy ^^!:X
ấy ơy khi nào thàh lập fanclub của boyband thì cho tớ làm trưởg fanclub nhá ;;)......nhưg mà tìh hìh là tớ chưa đc thưởg thức tài năng của các bạn lần nào tại vì boyband hơi bị xấu hổ ko dám hát trc đám đôg thì fải ;))

----------

Tớ hát chjnh' nhé :-ss
Quân cho mặc áo 2 dây váy ngắn, làm đội trưởg đội cổ vũ là hợp nhất ;))

Đội trưởng đội cổ vũ đã có hotgirl tất bách T2 đẩm nhjem^. oY` mah tớ đâu dám Ks chức vụ cao cả :-ss Bách đeo bờm vào thj` các hotboy trong khối ngoái nhj`n hết ý nhờ :)|

thôi ngay cái trò bựa lòi đi ... 8-} éo ai ngửi đc ...

ko fải thấy HL nó hiền mà cứ kiểu đây ...

tao nhớ mặt thằng béo chiều này đòi kéo nó ra chỗ lớp mày rồi... cứ thử như thế nữa ... thì biết đội tụt quần (búng, b**, v**.. trYm) chưa??? ko có quần chạy về nhà đâu e ạ, chỉ có cái bao tải xi măng để mà che thôi ..

Đội trưởng đội cổ vũ đã có hotgirl tất bách T2 đẩm nhjem^. oY` mah tớ đâu dám Ks chức vụ cao cả :-ss Bách đeo bờm vào thj` các hotboy trong khối ngoái nhj`n hết ý nhờ :)|

không ngờ cái ảnk đeo bờm mìk chụp chộm mờk mang tík nghệ thuật cao + để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng cák pạn như thế ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên