T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn Nguyễn Phương Thảo Anh2 ơi :-h

bt thì tớ cũng chỉ lên HAO đọc thôi chả post bài bao giờ đâu . Nhg mà đến hôm nay thì ko thể ngửi đc mấy câu nói của cậu nên tớ phải nói ra . Đại loại kiểu :
"boy T2 chả sáng giá lắm" , "các bạn nam T2 sang bớt A2 đi , ko lành lặn cũng đc " , "A2 chỉ nhận các bạn nam khỏe mạnh bt " ... =))
Hình như bạn bị thiếu Dương Khí hay sao mà lúc nào cũng phải mơi các bạn nam sang Anh2 thế nhỉ

góp ý với cậu 1 câu chân tình : lần sau đi đâu đừng nói năng kiểu này . Đời phải biết mình là ai 1 tý ;) cậu về nhà thử soi vào gương xem cậu có "lành lặn" , "khỏe mạnh bt" , có "sáng giá" ko đã mà cứ ngồi đấy đòi hỏi thế lọ thế chai ? ng` ta chửi cho đấy :-j
mà tớ cũng nói thật , cậu vào topic T2 hay 1 topic nào của lớp khác nói chung , giao lưu bt thì thoải mái , còn nếu mà cứ cái kiểu tuyển zai như Vua tuyển phi tần thế này ý ... thì cút cm cậu đi
cái này ng` ta gọi là "la liếm" đấy ;) cậu đang thể hiện sự "thanh lịch" của 1 nữ sinh đấy :))
Log ơy.....cậu là thần tượg mới của tớ 8->......

bạn Nguyễn Phương Thảo Anh2 ơi :-h

bt thì tớ cũng chỉ lên HAO đọc thôi chả post bài bao giờ đâu . Nhg mà đến hôm nay thì ko thể ngửi đc mấy câu nói của cậu nên tớ phải nói ra . Đại loại kiểu :
"boy T2 chả sáng giá lắm" , "các bạn nam T2 sang bớt A2 đi , ko lành lặn cũng đc " , "A2 chỉ nhận các bạn nam khỏe mạnh bt " ... =))
Hình như bạn bị thiếu Dương Khí hay sao mà lúc nào cũng phải mơi các bạn nam sang Anh2 thế nhỉ

góp ý với cậu 1 câu chân tình : lần sau đi đâu đừng nói năng kiểu này . Đời phải biết mình là ai 1 tý ;) cậu về nhà thử soi vào gương xem cậu có "lành lặn" , "khỏe mạnh bt" , có "sáng giá" ko đã mà cứ ngồi đấy đòi hỏi thế lọ thế chai ? ng` ta chửi cho đấy :-j
mà tớ cũng nói thật , cậu vào topic T2 hay 1 topic nào của lớp khác nói chung , giao lưu bt thì thoải mái , còn nếu mà cứ cái kiểu tuyển zai như Vua tuyển phi tần thế này ý ... thì cút cm cậu đi
cái này ng` ta gọi là "la liếm" đấy ;) cậu đang thể hiện sự "thanh lịch" của 1 nữ sinh đấy :))

=D> hay tóa hay tóa :x rất nà chuận néh \:d/ nz mờ kái kâu: cút cm cậu đy!~ nghe ớn ớn :-s Long nhể ;))

Mình đã del tất cả các bài từ trc tới h của mình nói về nhg thứ trên và cả những thứ ko liên qan.
Có lẽ mình nói qá hay thế nào làm phật í các bạn T2 nhg mong các bạn bỏ qá
Có j thì các bạn góp ý làm j mà ầm mĩ qá vệy????
Ko ai có ý là " vua đi tuyển quý phi tần" hay " la liếm" j cả:-s Mình chỉ nghe thông tin là T2 sang a2 mà thoy
Các bạn hiểu nhầm nhiều qá
Dù shao thì cho mình spam phát cuối
Xin lỗi các bạn T2
nếu mà là hiểu lầm thôi thì mình cũng xin lỗi
hơi quá lời :-s

T2 sao toàn rửa tay gác kiếm thế này àh =)) ra mặt đi chứ ;)) để zang hồ nó bắt nạt thế này là ko đc rùi ;)) mí pạn ẩn dật thò mặt ra đi nào =)) như Long ý \:d/ :))

----------

nếu mà là hiểu lầm thôi thì mình cũng xin lỗi
hơi quá lời :-s

ông nói câu này xong thể nào cg~ bị mất danh hiệu idol Long ạh ;))

mìk xin cung cấp cho cák pạn cái lày :;))

Mun it's me: mờk ko lên HAO ak
Mun it's me: bị kon P nó nói xấu
Mun it's me:

Bách: chiều xử em ý
Mun it's me:
Mun it's me: thử xem
Mun it's me:
Phuong Ams Chick: ọc
Phuong Ams Chick: >.<
Phuong Ams Chick: nó mà xử em thiến nó luôn
Phuong Ams Chick: =))
Bách: nhào zô em iu =))
Chiều nay sẽ có 1 màn kịh hay chờ mọi ng chiêm ngưỡng =))

Vịt Lon sụt giá nghiêm trọng sau lời xin lỗi =))
add njk em đi nè : keny_hyokei_93

=)).....Log ơy....cậu ko còn là thần tượg của tớ nữa =((.....
@ Bách : con ôsin kia về làm viêc ngay :-w ngồi đấy mà la liếm...ở đời fải bjk mìk là ai chứ.......thân fận ôsin mà cứ đòi ti toe bon chen là tnào nhờ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Bách : con ôsin kia về làm viêc ngay :-w ngồi đấy mà la liếm

thần tượng của cô p đã sụp đổ chỉ sau mấy phút =)), rất chia bùn ;))

----------

@ Bách : con ôsin kia về làm viêc ngay :-w ngồi đấy mà la liếm...ở đời fải bjk mìk là ai chứ.......thân fận ôsin mà cứ đòi ti toe bon chen là tnào nhờ ;))

câu lày nghe quen quen ;))

Hnay tớ rất bực mìh có bạn Lih béo nào ra ôm ấp bạn Hà Lih H2 vậy :|
Cuối h bạn ấy ra ôm cả tớ là thế nào :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên