T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đá trường ngoài có mà ăn đất ak` ??? Hay đá với 1 lớp của Yên Hòa đê...hôm tr'c có đứa mún thử sức =))

Chung xoăn chưa có acc ..đợi nó lập thì tối thiểu 1 tháng nữa ...đợi duyệt thì còn lâu vì ghi "Nguyễn Thành Chung" thành "Cậu bé tóc xù" nên ko đ.c duyệt =))

Ai có ý định sang Anh2 thì nên suy nghĩ thật kỹ, tốt nhất là không nên. Sang đấy vỡ đầu mà chết có ngày đấy %-(

Thêm fát nưũa nhé:">. Sắp 3 * rồi:">

----------

m` đã lên 3* nhờ spam 2 vfát ở T2:">

đá với 1 lớp KHTN ở Yên Hòa :D
P Thảo : Nếu tớ sang tớ có bị bể đầu hok...tớ cũng chả to con khỏe mạnh gì cả :-"

Xì...tưởng A2 quý lắm đấy mà em đâm đầu...môn Anh em ngu ko chữa đ.c...chỉ kém anh Đoàn DJ thôi =))

bài số 1 của anh Long đ.c đánh giá tốt...em thần tượng anh roài...cho em xin cái njk =))

bạn Nguyễn Phương Thảo Anh2 ơi :-h

bt thì tớ cũng chỉ lên HAO đọc thôi chả post bài bao giờ đâu . Nhg mà đến hôm nay thì ko thể ngửi đc mấy câu nói của cậu nên tớ phải nói ra . Đại loại kiểu :
"boy T2 chả sáng giá lắm" , "các bạn nam T2 sang bớt A2 đi , ko lành lặn cũng đc " , "A2 chỉ nhận các bạn nam khỏe mạnh bt " ... =))
Hình như bạn bị thiếu Dương Khí hay sao mà lúc nào cũng phải mơi các bạn nam sang Anh2 thế nhỉ

góp ý với cậu 1 câu chân tình : lần sau đi đâu đừng nói năng kiểu này . Đời phải biết mình là ai 1 tý ;) cậu về nhà thử soi vào gương xem cậu có "lành lặn" , "khỏe mạnh bt" , có "sáng giá" ko đã mà cứ ngồi đấy đòi hỏi thế lọ thế chai ? ng` ta chửi cho đấy :-j
mà tớ cũng nói thật , cậu vào topic T2 hay 1 topic nào của lớp khác nói chung , giao lưu bt thì thoải mái , còn nếu mà cứ cái kiểu tuyển zai như Vua tuyển phi tần thế này ý ... thì cút cm cậu đi
cái này ng` ta gọi là "la liếm" đấy ;) cậu đang thể hiện sự "thanh lịch" của 1 nữ sinh đấy :))

=)) thằng lày làm dc 1 bài mờk Văn chương lai láng thế :))
ăn nói vz kon gái mờk như thế ak???, bất lịk sự quá =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên