T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nik chat tui bị hỏng send all add tạm nik langtu_hn_proboy_9x tạm nhé :-ss

----------

Tớ xung phong vì tớ kô bít trống sáo hay bisbock đâu chj bít hát thoy:-ss

Beatbox , not Bisbock =)) cả WBs chỉ biết hát chay cậu ko phải tự ái tự xin rút đâu =))
Ciin => Ciinderella => Lọ Lem 8->

e ơi có j đâu mà.... có j cứ sang thằng Xoăn hỏi trYm

cả đời a có đánh ai baoh mà trả thù... a ngoan hiền lém (ngoan nhất thế giởi) chỉ biết ngê thiến, sờ bọp, véo thôi ... 8-}

a sợ khổ đời zai của nó

Quân e nó có đến trả thù thì biết trả thù thế nào

A ơj "thằng Xoăn hỏi trYm" là ai?
Em chưa nghe danh:D

có thể là bi h nhưng chưa chắc là maj~ mạ~j đức ak` ;)) Cậu lói thế để làm gì sao kô bảo tuấn trọc ý bảo gì tớ :-"

uh thế bảo Tuấn trọc :| Tại bạn hỏi a Mih là j của HL, thì a Mih là manager của HL :|

=)) Đức B cứ lo xa nhưng nếu bạn kô có duyên với HL thj` sẽ khắc có người tới KS thoy hjen^. nay thj` kô bjt' la` aj nên khuyên bạn cẩn thận vj` bạn có rất nhju` tình đích :-ss

Uôn Đơ Boii quyết định sẽ cho Quân biểu diễn solo trong phần " văn nghệ trên xe " hôm tham quan =))

Long em tao quen mấy thằng beatbox hay cực thik tao giới thiệu cho
tao có ảnh rôi` 5k 1 ảnh đẹp ra phết đấy

ko thằng Khánh áy bây jo` hiền bỏ mẹ tao joi' thiệu bọn bạn nó
beatbox vl luôn
mà có kế hoạch thăm quan chưa

Hôm đấy em làm MC mong các chị ủng hộ mà bài thằng Long lớp mình chửi kon A2 ở đâu vây mày

A đáy bản lĩnh thj` sang T2 mah đánh tùng linh thằng này nó hơi ngứa thjt. đáy a a. :-ss
Lạy chúa nếu xảy ra đại chjen^' thj` tung` linh đừng đến tjm` tao chả thù
A long cáp sừn cho e chân hát chjnh' nha' :-"

Đánh nhau làm *** ji` thằng MQ đừng có bô kik ko thì mày ăn đòn đâu tiên tao *** can giống thằng Việt Thắng đâu thằng bé hôm qua hổ báo vl tao thề ông Hiếu phải đập cho nó nhừ xác mới đỡ ghét
@ Hà chiều tao tự đi bảo

..téh e tÔm kó chỗ nào trog wonderboy hem téh..:-":">
đội trưởg đội cổ vũ (do bạn Quân vừa đc thăg chức từ đội trg đội cổ vũ lên làm tviên....bạn Mik cố gắg bon chen như bạn Q nhá 8-> ) =))
Mà lớp mìk hnay hài vãi luôn =))......bạn Tùg Link cả bạn Log có khiếu diễn hài đếy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên