T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hơ hơ dẫn dắt các em í chín ích sùy tin như thế là k đc đâu nhớ :))

anw, :x các em gái bốt ảnh đê :x

----------

hôm nay Việt Long đến muộn đứng chung với tớ ngoài công trường vừa vào bị a Việt cho fát "anh đi học mà ăn mặc thế này ak`" :)) ko đỡ được a Việt lại cnf bảo mình ko mặc đồng fục nữa 2`zzz ko chịu được

----------

hôm nay Việt Long đến muộn đứng chung với tớ ngoài công trường vừa vào bị a Việt cho fát "anh đi học mà ăn mặc thế này ak`" :)) ko đỡ được a Việt lại cnf bảo mình ko mặc đồng fục nữa 2`zzz ko chịu được

0:) hôm nay đứng cạnh bạn duy anh làm tớ đau tim quá.Cứ tưởng thầy bảo mình=)) bạn đừng buồn, nghe nói thầy mình 1 ngày hok mắng ai la hok chịu đc đâu:D
P/s :mà nhìn ấy rất giống 1 thằng bạn của tớ[/QUOTE]

Có vinh hạnh được học a Việt đã lâu nhưng lúc nào anh ấy cũng đa đểu mình làm mình thấy tủi thân

Bạn bách nói thiế là hok đc nhá.Cường độ onl của tớ sao = bạn dc:D
thanh bình: tớ ngồi trên bạn bách, bàn 3 tổ 4 bên ngoài, hôm nào đến lớp bạn sẽ rõ;)

Mà chị linh chi ak, anh VA ý lừa em hả chi?? hôm nào sang lớp 11 toan 2 để xem mặt anh ý mới đc .Tiện thể gặp chi lun:))

Tớ onl ít lắm :p 1 ngày onl 12/24 thui...còn lại là chơi game 11/24 =)) còn lại 1 tiếng mún làm gì thì làm =))

các e gái bh đòi đi xem mặt các a cơ ah=))=))
post ảnh giới thiệu đi các e ơiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!:x

các e 10t2 spam nhanh thật, h này năm ngoái còn chưa kịp lập nik:))
Có đội bóng đá k, giao hữu phát:D

Ơ, giao hữu, bắt nạt gì. CÓ khi bọn nó còn đá hay hơn ý.

đọc bài thằng Hiếu chị cứ kiểu cảm tưởng gió lùa tận mông í :"> chơi lắm :-<

xùy xùy nhạt tô bích các em mất =;
c Huyền đanh đá vs e Hiếu vừa thôi :)) em nó kém m hẳn 1 tuổi cơ mà :-j =.=

thế e í k kém m` 1 tuổi ah:))=))
mấy e T2 08-11 chạy đâu mất rồi, lên post bài cho nó xôm\:d/

Đi dạo loanh quanh diễn đàn , chợt ghé qua nhật kí 08-11 thì bắt gặp bạn Bách nói câu này , làm đau lòng chị em 10 toán 2 quá thể

Đang mong lớp mình có 1 bạn (1 bạn thôi ý !!!) nữ nào kute tý...để nhìn thui cũng đ.c [lớp mYnk` tìm mãi chả ma nào ra hồn ]>"<

Bạn bách nên suy nghĩ cẩn thận trước khi nói nhá.Tớ có nên kể chuyện này cho mấy bạn gái trong lớp ko nhỉ???;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mk con hà vs con huyền hùa vào xoáy em hiếu iêu của t nhé [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên