T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay mới đc là thành viên^^Tham gia diễn đàn lớp mình nhe'.:D Mà sao bạn Bình vs bạn Bách quá đáng thế, ko thấy thông báo với bạn bè 1 tiếng.>"<Lớp mình phải lên nhiều vào chứ :

----------

uh chuẩn là bạn Việt Long >:D<

hehe:)) Bạn việt long đấy cấp 1 học cùng mình nè

chỉ trích bạn bè hả >.<
Trâm để ava đi cho các anh chị chiêm ngưỡng dung nhan =))
Hum nay bỏ quần vào trong áo nên lại bị t Việt trém =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
ank lúc nào chả công dân ngoan [:))] năm nào chả 9.9 vs 10.0 [=))]
=)) ôi điểm cao vl =)) e hồi cấp 2 :)) chấm điểm GDCD theo ý thức :)) tí mất hs giỏi :>
Bạn Bình cho tớ hỏi 8-|
bạn trôg dư lào :-ss
MAi tớ quyết tâm xem mặt :p
=)) mìh á :> 2 mắt 1 mũi 1 mồm 2 tai .... :-"
chị xem với :d :d :d :x :x :x
\:d/ e rất cần gặp chị để dạy e đây =))
ai mà gặp bạn Bình vs anh Hiếu thì chỉ có "ngước lên nhìn trời ,hận đời vô đối" thui =))
sao thế :-/
uh chuẩn là bạn Việt Long >:D<
chả biết có phải kái bạn giầy đỏ =)) hôm nay mặc quần côn :-j bị a Việt a ý chửi cho câu : " a đi học mà ăn mặc thế àk =)) " 8->

bây h mới thấy 1 em nữ! :)) em ơi cấp 2 em học trường nào!

em hoc Nguyễn trường tộ .Trường này vào ams đông phết.Mà chị Linh chi quen anh tùng anh hok ak?? Anh ý la anh nuôi em đấy:))

Bạn Bách oi, hok phải tớ nói xấu bạn mà muốn nhắc nhở ấy thôi.Đừng dddeer bụng nhá, nhớ bầu tớ làm tổ trưởng, cấm a dua theo thằng Bá đoàn.hehe:))

P/s: tớ ko để ava đâu.Khoe khoang lam ji :))

ủa Toán 2 đông thế cơ mà sao bạn Bình cứ phải mời mọc nhiệt tình thế, bạn hiếu khách gớm=))...
@ Bình Minh: thế bà xem mặt được Bình chưa? bạn này quen quen, hình như tôi học thêm cung 1 lần rồi hay sao ây, nói chung bà cứ xem đi...;;)

Ơ đùa:|
Tớ vẫn chưa thấy cũng như nhận ra bạn Bình :-s
Theo như lời tả của Fank thì khá dễ để nhận ra :|
Sao mỗi tớ ko nhận ra :((

@e trâm: TA học lớp chị mà! :))
các bạn nữ lớp em thế nào? :-? hỏi các em nam các em í ko dám trả lời! :p =)) =)) =))

chả biết có phải kái bạn giầy đỏ =)) hôm nay mặc quần côn :-j bị a Việt a ý chửi cho câu : " a đi học mà ăn mặc thế àk =)) " 8->

:-l Mình cũng chả rõ nó có đi giày đỏ ko:(( căn bản là tại nó đi muộn bị đứng ngoài , mãi đến lúc xong rồi mới đc vào trường :( mình chỉ nhìn đc nó 1 tí chứ nào có biết nó ....:-<

tớ không có ý định bon chen hay la liếm gì nhưng thấy bạn BK với Kenny xoắn kinh quá nên tớ vào xoán cho mấy ban thấy :))

----------

hôm nay Việt Long đến muộn đứng chung với tớ ngoài công trường vừa vào bị a Việt cho fát "anh đi học mà ăn mặc thế này ak`" :)) ko đỡ được a Việt lại cnf bảo mình ko mặc đồng fục nữa 2`zzz ko chịu được

----------

hôm nay Việt Long đến muộn đứng chung với tớ ngoài công trường vừa vào bị a Việt cho fát "anh đi học mà ăn mặc thế này ak`" :)) ko đỡ được a Việt lại cnf bảo mình ko mặc đồng fục nữa 2`zzz ko chịu được

=)) ôi điểm cao vl =)) e hồi cấp 2 :)) chấm điểm GDCD theo ý thức :)) tí mất hs giỏi :>

bạn việt long đấy:x

Ơ đùa:|
Tớ vẫn chưa thấy cũng như nhận ra bạn Bình :-s
Theo như lời tả của Fank thì khá dễ để nhận ra :|
Sao mỗi tớ ko nhận ra :((

Hay là thứ 7 tuần này, trong chương trình ca nhạc theo yêu cầu =)). cậu mượn loa trường gọi Bình Bi cây mà xem mặt 8->

Thằng Bình ava cũng đâu có ảo lắm :-/ vẫn như nó bth mà. :| trời ơi.

Binh nhìn thấy bạn Bình Minh thì gọi bạn í 1 câu :-/

@ hiếu : :* là thằng bé ngoan ngoãn duy nhất trên sân ko chống đối chị =)) =)) =)) :x :x :x :* kệ nhờ k cần chơi vs bọn khốn nạn lớp chị nhờ :* =)) =)) =)) =)) =))

@ Bình : :( khai jảng nhớ :( sáng nay c lười quá ở nhà ngủ :)) :)) :))

em Trâm ơi Tùng Anh gọi anh là ba nuôi đấy, thế b h chúg mìh xưg hô như lào đây =))
spam nhanh qá lười đọc nên đọc mỗi trag cuối :">

Spam nhanh thế kiểu này thì khóa trên spam là chính rồi :))
VA lên chức sớm thế đã là "ba nuôi " rồi

em hoc Nguyễn trường tộ .Trường này vào ams đông phết.Mà chị Linh chi quen anh tùng anh hok ak?? Anh ý la anh nuôi em đấy:))

Bạn Bách oi, hok phải tớ nói xấu bạn mà muốn nhắc nhở ấy thôi.Đừng dddeer bụng nhá, nhớ bầu tớ làm tổ trưởng, cấm a dua theo thằng Bá đoàn.hehe:))

P/s: tớ ko để ava đâu.Khoe khoang lam ji :))

tham quyền cố vị nhỉ =)) Ku Đoàn thể nào chả ủng hộ...nó dễ tính ý muk` =))

2 ông cao quá chứ sao =)) ko ngước lên hơi phí :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên