T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hay là thứ 7 tuần này, trong chương trình ca nhạc theo yêu cầu =)). cậu mượn loa trường gọi Bình Bi cây mà xem mặt 8->

Thằng Bình ava cũng đâu có ảo lắm :-/ vẫn như nó bth mà. :| trời ơi.

Binh nhìn thấy bạn Bình Minh thì gọi bạn í 1 câu :-/
có biết bạn ý trông thế nào đâu =)) thôi bạn cứ ra gặp bạn PA :> xong PA đi gặp hiếu =)) xong hiếu đi gặp mìh =))

bạn việt long đấy:x
bạn ý vãi kả hay ho >:)
em hoc Nguyễn trường tộ .Trường này vào ams đông phết.Mà chị Linh chi quen anh tùng anh hok ak?? Anh ý la anh nuôi em đấy:))

Bạn Bách oi, hok phải tớ nói xấu bạn mà muốn nhắc nhở ấy thôi.Đừng dddeer bụng nhá, nhớ bầu tớ làm tổ trưởng, cấm a dua theo thằng Bá đoàn.hehe:))

P/s: tớ ko để ava đâu.Khoe khoang lam ji :))
:x bạn này cùng lớp =))
ủa Toán 2 đông thế cơ mà sao bạn Bình cứ phải mời mọc nhiệt tình thế, bạn hiếu khách gớm=))...
@ Bình Minh: thế bà xem mặt được Bình chưa? bạn này quen quen, hình như tôi học thêm cung 1 lần rồi hay sao ây, nói chung bà cứ xem đi...;;)
ơ thế wen mìh àk :-? =)) lớp nào hả ấy :-j
Ơ đùa:|
Tớ vẫn chưa thấy cũng như nhận ra bạn Bình :-s
Theo như lời tả của Fank thì khá dễ để nhận ra :|
Sao mỗi tớ ko nhận ra :((
kàng ngày mìh kàng nản bạn =))
:-l Mình cũng chả rõ nó có đi giày đỏ ko:(( căn bản là tại nó đi muộn bị đứng ngoài , mãi đến lúc xong rồi mới đc vào trường :( mình chỉ nhìn đc nó 1 tí chứ nào có biết nó ....:-<
bạn này có vẻ xì tin ghớm :>
tớ không có ý định bon chen hay la liếm gì nhưng thấy bạn BK với Kenny xoắn kinh quá nên tớ vào xoán cho mấy ban thấy :))

----------

hôm nay Việt Long đến muộn đứng chung với tớ ngoài công trường vừa vào bị a Việt cho fát "anh đi học mà ăn mặc thế này ak`" :)) ko đỡ được a Việt lại cnf bảo mình ko mặc đồng fục nữa 2`zzz ko chịu được

----------

hôm nay Việt Long đến muộn đứng chung với tớ ngoài công trường vừa vào bị a Việt cho fát "anh đi học mà ăn mặc thế này ak`" :)) ko đỡ được a Việt lại cnf bảo mình ko mặc đồng fục nữa 2`zzz ko chịu được
=)) thg` duy a =)) bh mới thấy ló mặt kác bạn toán 2 =))
@ hiếu : :* là thằng bé ngoan ngoãn duy nhất trên sân ko chống đối chị =)) =)) =)) :x :x :x :* kệ nhờ k cần chơi vs bọn khốn nạn lớp chị nhờ :* =)) =)) =)) =)) =))

@ Bình : :( khai jảng nhớ :( sáng nay c lười quá ở nhà ngủ :)) :)) :))
:> dạ vầg :> okie chị :x

Hom nay đau thật mặc như thế mà lại bị bảo là không mặc đồng phục :(

dm =)) trông như thg` ất ơ đứng chờ bố thí ý =))

Chỉnh sửa lần cuối:
mềnh sang đây vs chàng bê ca của mình đây =))

chàng ơi lần sau thì tự đi đi nhé >:p hôm nào cũng bị đón về luôn =(

ta buồn chàng lắm :((

chết :))

mới sang đã đập vào mắt 1 bài tâng bốc ca ngợi độ hot của bạn Bình :">

còn rủ ta sang làm jề =))

đâu...đấy là anh lái xích lô học đòi tự sướng =))

----------

nhìn ava bạn Qanh ấm nhỉ ;))

chết bạn Bách ơi double post kìa =)) xóa bớt 1 cái nhanh [-x =))

ừ ava tớ fải chụp đc hơn gần 1 năm r í chứ :x

Chị linh chi à, mấy bạn nam lơp em nhút nhát lắm=))Chị hỏi thế các bạn ý hok dám trả lời là đúng rồi.Nói chung mấy bạn nữ lớp em ngoan hiền , đáng yêu, cũng có thể gọi là xinh xắn , dễ thương.Con gái Toán 2 ko phô trương nhưng duyên ngầm chị nhỉ:)) A` mà em thấy mấy bạn con gái hok lên mạng nhìu lắm, em phải đến lớp lôi kéo mấy bạn ý cho các anh làm quen vậy:))

Anh Việt anh là ba nuôi của anh tùng anh ak=)) hok ngờ đấy.Em sẽ xác nhận thông tin .Mà nếu thiế thật thi em phai gọi anh la ba rồi =)) thiế cũng đc .Mà em có cô , dì, chú , bác nào hok nữa anh???:))

----------

----------

hôm nay Việt Long đến muộn đứng chung với tớ ngoài công trường vừa vào bị a Việt cho fát "anh đi học mà ăn mặc thế này ak`" :)) ko đỡ được a Việt lại cnf bảo mình ko mặc đồng fục nữa 2`zzz ko chịu được[/QUOTE]

0:) hôm nay đứng cạnh bạn duy anh làm tớ đau tim quá.Cứ tưởng thầy bảo mình=)) bạn đừng buồn, nghe nói thầy mình 1 ngày hok mắng ai la hok chịu đc đâu:D
P/s :mà nhìn ấy rất giống 1 thằng bạn của tớ

Chị linh chi à, mấy bạn nam lơp em nhút nhát lắm=))Chị hỏi thế các bạn ý hok dám trả lời là đúng rồi.Nói chung mấy bạn nữ lớp em ngoan hiền , đáng yêu, cũng có thể gọi là xinh xắn , dễ thương.Con gái Toán 2 ko phô trương nhưng duyên ngầm chị nhỉ:)) A` mà em thấy mấy bạn con gái hok lên mạng nhìu lắm, em phải đến lớp lôi kéo mấy bạn ý cho các anh làm quen vậy:))

Anh Việt anh là ba nuôi của anh tùng anh ak=)) hok ngờ đấy.Em sẽ xác nhận thông tin .Mà nếu thiế thật thi em phai gọi anh la ba rồi =)) thiế cũng đc .Mà em có cô , dì, chú , bác nào hok nữa anh???:))

8-> em làm chị muốn sang 10T2 ngay mất quá! :))
mà bọn em hôm khai giảng đứng chỗ nào í nhở! :-? đến sớm sớm lớp chị, đúng hơn là các bạn zai lớp chị sang làm quen! ;;) ;;) ;;)

mà thằng VA kia láo vừa thôi! mày là ba nuôi của TA khi nào! :-@ đừng bảo khi ko có mặt ai! =)) thôi muốn làm quen vs em Trâm thì nói ra lại còn viện cớ này cớ nọ! ;)) =)) =)) =))

8-> em làm chị muốn sang 10T2 ngay mất quá! :))
mà bọn em hôm khai giảng đứng chỗ nào í nhở! :-? đến sớm sớm lớp chị, đúng hơn là các bạn zai lớp chị sang làm quen! ;;) ;;) ;;)

mà thằng VA kia láo vừa thôi! mày là ba nuôi của TA khi nào! :-@ đừng bảo khi ko có mặt ai! =)) thôi muốn làm quen vs em Trâm thì nói ra lại còn viện cớ này cớ nọ! ;)) =)) =)) =))

chị Chi ơi...lớp chị ở chỗ nào ;)) hum tr'c em đến 405 chỉ có 12 Văn thui :((

lớp chị là cái phòng 405 đấy! cái biển T2 ko biết rỡ đi đâu chưa thấy quay về! :-< :)) :)) :))
em bách post ảnh các bạn cùng lớp mà em có lên đi! ;)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
mềnh sang đây vs chàng bê ca của mình đây =))

chàng ơi lần sau thì tự đi đi nhé >:p hôm nào cũng bị đón về luôn =(

ta buồn chàng lắm :((

chết :))

mới sang đã đập vào mắt 1 bài tâng bốc ca ngợi độ hot của bạn Bình :">

còn rủ ta sang làm jề =))
=)) bh nàng bên anh 2 hot thế kòn j` :-"
pạn Trâm "play rân" nhỉ...nhìn mặt thế mà onl hơi ghê =))
=)) sao lại nói bạn ý thế :))
bạn ngồi bàn mấy tổ mấy nhỉ :-?

lớp chị là cái phòng 405 đấy! cái biển T2 ko biết rỡ đi đâu chưa thấy quay về! :-< :)) :)) :))
em bách post ảnh các bạn cùng lớp mà em có lên đi! ;)) :)) :)) :))

hjz...thế hum để em mang máy ảnh đi chụp ạ :D em chỉ có ảnh "bé Đần" (Bá Đoàn) thui....nó học cùng em ở chuyên toán LQD...đầu vào nó nhất T2 đấy chị :X
Thằng ku này ít chụp nên em chỉ có vài cái này :(
em đánh dấu nó có cái màu đỏ đỏ trên đầu ;))hihi

cái này em vs nó đứng ngoài cùng đấy :D

chị nên lên lớp em soi thì tốt hun ;)

pạn Trâm "play rân" nhỉ...nhìn mặt thế mà onl hơi ghê =))

Bạn bách nói thiế là hok đc nhá.Cường độ onl của tớ sao = bạn dc:D
thanh bình: tớ ngồi trên bạn bách, bàn 3 tổ 4 bên ngoài, hôm nào đến lớp bạn sẽ rõ;)

Mà chị linh chi ak, anh VA ý lừa em hả chi?? hôm nào sang lớp 11 toan 2 để xem mặt anh ý mới đc .Tiện thể gặp chi lun:))

Thày Việt mấy hôm đầu jao lưu, gặp gỡ vs lớp 10 Toán[sub]2[/sub] mới, đã kể vs các em những j` về khoá bọn anh học (vừa ra trường) đấy :D ;))
@ ku Bách: sửa lại sign đi :p, phải " I'm an Ams3r" chứ em :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên