T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
các e 10t2 spam nhanh thật, h này năm ngoái còn chưa kịp lập nik:))
Có đội bóng đá k, giao hữu phát:D

anh từ từ naz',đâu hẵng có đó thịt cho có mắm tôm ma` :p

----------

bạn bách này quá đáng.Đừng thấy ng` ta hiền mà bắt nạt chứ.

thế thui...ứ bắt nạt nữa :p nhường cho Đoàn za^y. !!! Bạn Trâm là chỉ thjz bạn Đoàn chọc này ngoáy nọ chỉ trỏ lung tung thui =))

----------

Ơ, giao hữu, bắt nạt gì. CÓ khi bọn nó còn đá hay hơn ý.

hok dám anh ạ...lớp 11 đ.c đá vs nhau nhìu...may ra chỉ có tuyển của lớp 10 mới thắng đ.c ạ :D hUm tr'c bọn em cũng vất vả lắm mới thắng đ.c các anh 6-2 đấy chứ :p

thắng sao đc khi có vua phá lưới ở đây [:-"]

phởn tí [:">]

nhìn dáng anh cao em chỉ nghĩ anh chơi ở vị trí "Thủ môn cánh" hoặc là "hậu thủ môn" ấy chứ :p (từ "hậu thủ môn" cấm bỏ chữ "thủ" kẻo lại khổ anh Híu =)))
mà anh ui...em cũng là vua phá lưới đấy :p năm sau em chiếm chỗ anh :p

THắng 6-2 còn bảo vất vả:| Có cần thiết phải thế ko em:-j
Mày cứ bình thường 1 tí cho anh nhờ, show off nhiều quá về sau đọc lại ngượng đấy:))

Đi dạo loanh quanh diễn đàn , chợt ghé qua nhật kí 08-11 thì bắt gặp bạn Bách nói câu này , làm đau lòng chị em 10 toán 2 quá thể

Đang mong lớp mình có 1 bạn (1 bạn thôi ý !!!) nữ nào kute tý...để nhìn thui cũng đ.c [lớp mYnk` tìm mãi chả ma nào ra hồn ]>"<

Bạn bách nên suy nghĩ cẩn thận trước khi nói nhá.Tớ có nên kể chuyện này cho mấy bạn gái trong lớp ko nhỉ???;)

=.= tớ nhớ câu này tớ nói lâu lắm òi =)) Ấy đừng nói vs các bạn nữ naz'...tớ đây cái gì cũng ko sợ nhưng sợ nhất con gái :(

THắng 6-2 còn bảo vất vả:| Có cần thiết phải thế ko em:-j
Mày cứ bình thường 1 tí cho anh nhờ, show off nhiều quá về sau đọc lại ngượng đấy:))

anh ơi ... hoàn toàn trận đấy cực kì vất vả...anh chơi mới bít :p Bới vì sau này các anh ý bỏ về nên mới thua đậm chứ các anh ý tấn công từ đầu đến cuối mà :D
Hết hiệp 1 em ko nghĩ là trận này mình thắng đâu :p may học tập thầy Hải lối chơi phòng thủ rồi cho 1 thằng cắm ở trên mới hiệu quả :D

Em hãi nhất là mình thấp bé thế này lại bị 2 ông hậu về to cao kèm (1 ông 1m84 :(()

Chỉnh sửa lần cuối:
nhìn dáng anh cao em chỉ nghĩ anh chơi ở vị trí "Thủ môn cánh" hoặc là "hậu thủ môn" ấy chứ :p (từ "hậu thủ môn" cấm bỏ chữ "thủ" kẻo lại khổ anh Híu =)))
mà anh ui...em cũng là vua phá lưới đấy :p năm sau em chiếm chỗ anh :p

Úi đụng hàng àk [:(]

chán nhể [;))]

lớp mìnk chiều nay đá mấy h ý nhờ [:|]

thằg Hiếu sao lại vào đây hỏi lớp mìh là thế nào :-?? ch` nay Thắg bảo k đá :| chán vl

các em toán2 cho chị cái ds lớp phát nhỉ ;)
chi tiết xem tại đây nhé =.=

thnx các bé trước >:-D<

----------

thế thui...ứ bắt nạt nữa :p nhường cho Đoàn za^y. !!! Bạn Trâm là chỉ thjz bạn Đoàn chọc này ngoáy nọ chỉ trỏ lung tung thui =))

----------

ban j bách ko đc phao tin vịt nhé!>"< ấy là cứ hay linh tinh thui.Mà giúp tớ bảo bạn Đoàn đừng có mà làm phiền tớ nữa , mệt lắm.;)

sao bên này đc post mấy bài liền nhau thế ah :|
ah chồn vừa rồi về quên đấu freestyle :-" :-" :-"

đá đê :> mìh xug phong làm đội trg? đội cổ vũ :>
@chị hà =)) chưa có đâu chị ạ :-j
@ chị vân : kòn vụ crew của e =))
p/s : hiếu ava mới kìa =))

Ôi, em này thik làm bí thư:-<. Ng` ta muốn tránh k đc, em này thik lao vào. Kinh thật, chắc là gương mẫu học giỏi đây:-j. Mình cứ tổ viên là tốt roài.:-j.

Ôi, em này thik làm bí thư:-<. Ng` ta muốn tránh k đc, em này thik lao vào. Kinh thật, chắc là gương mẫu học giỏi đây:-j. Mình cứ tổ viên là tốt roài.:-j.

ôi anh thân mến tại mấy thàng bạn em bảo lam bí thư đi hom nào nó rủ đi chơi thì bảo là con đi sửa sổ :)) Chứ bí thư cũng chẳng ai gương mẫu đâu :))
Chắc anh nhầm rồi

Các mem Toán 2 08-11 chú ý:
Hôm tới lớp mình sẽ bầu ban cán sự lớp tui có mấy ý kiến thế này các bạn xem có được không:
-Thứ nhất, về lớp trưởng:các bạn có thấy lớp trưởng hiện nay còn quá hiền hoặc do quá bỡ ngỡ khi bước vào trương.Vậy tôi nghĩ nên thay 1 lớp trưởng mới có chút kinh nghiệm hơn(ai thì tôi cũng chưa biết), hay cứ để đó làm bù nhìn để quậy cho sướng.
P/S:Nếu Phúc ko còn là lớp trưởng thì thầy Ngọc Anh sẻ buồn lắm :))
-Thứ hai, về lớp phó học tập:chức vụ này theo tôi thì khá quan trọng(thậm chí quan trọng hơn cả lớp trưởng) vì lớp trưởng thi ko nhất thiết phải học quá giỏi chỉ cần làm tốt công việc lớp là được còn lớp phó học tập thì phại học thật giỏi. Tuy nhiên mới qua mấy hôm đầu thì vẫn chưa xác định được. Vậy ai có cao kiến gì không
-Thứ ba, lớp phó kỉ luật thì theo tôi ai cũng có thể làm được nhưng người đó fải thực sự gương mẫu (ko fai em :)))
-Thứ tư, tổ trưởng và tổ phó, bầu thoải mái theo tổ tốt nhất là tổ trưởng là con gái còn tổ phó là con trai. Lý do giống như lớp trưởng là con gái còn lớp phó la con trai thôi :))
-Thứ năm, bí thư lớp, đây là 1 chức vụ còn khá mới mẻ với các bạn vì lớp 10 mới có. Nếu như thầy Việt lại nói là để cho các bạn tự bầu thì tớ thấy không thoả đáng lắm vì cũng chưa ai biết ai mấy.Vậy nên tớ hy vong các bạn lớp Toán 2 sẽ bầu tớ làm bí thư lớp mình tớ sẽ đảm bảo một tập thể Đoàn vững mạnh(đừng ai cười đoạn này nhé:)))
-Cuối cùng, mời các mem cho ý kiến
Xin hết,
mày biến :> a làm bí thư rồi :> hok kòn j` phải xoắn nữa \:d/
cho chú lớp trg? okie babe :>

Các mem Toán 2 08-11 chú ý:
Hôm tới lớp mình sẽ bầu ban cán sự lớp tui có mấy ý kiến thế này các bạn xem có được không:
-Thứ nhất, về lớp trưởng:các bạn có thấy lớp trưởng hiện nay còn quá hiền hoặc do quá bỡ ngỡ khi bước vào trương.Vậy tôi nghĩ nên thay 1 lớp trưởng mới có chút kinh nghiệm hơn(ai thì tôi cũng chưa biết), hay cứ để đó làm bù nhìn để quậy cho sướng.
P/S:Nếu Phúc ko còn là lớp trưởng thì thầy Ngọc Anh sẻ buồn lắm :))
-Thứ hai, về lớp phó học tập:chức vụ này theo tôi thì khá quan trọng(thậm chí quan trọng hơn cả lớp trưởng) vì lớp trưởng thi ko nhất thiết phải học quá giỏi chỉ cần làm tốt công việc lớp là được còn lớp phó học tập thì phại học thật giỏi. Tuy nhiên mới qua mấy hôm đầu thì vẫn chưa xác định được. Vậy ai có cao kiến gì không
-Thứ ba, lớp phó kỉ luật thì theo tôi ai cũng có thể làm được nhưng người đó fải thực sự gương mẫu (ko fai em :)))
-Thứ tư, tổ trưởng và tổ phó, bầu thoải mái theo tổ tốt nhất là tổ trưởng là con gái còn tổ phó là con trai. Lý do giống như lớp trưởng là con gái còn lớp phó la con trai thôi :))
-Thứ năm, bí thư lớp, đây là 1 chức vụ còn khá mới mẻ với các bạn vì lớp 10 mới có. Nếu như thầy Việt lại nói là để cho các bạn tự bầu thì tớ thấy không thoả đáng lắm vì cũng chưa ai biết ai mấy.Vậy nên tớ hy vong các bạn lớp Toán 2 sẽ bầu tớ làm bí thư lớp mình tớ sẽ đảm bảo một tập thể Đoàn vững mạnh(đừng ai cười đoạn này nhé:)))
-Cuối cùng, mời các mem cho ý kiến
Xin hết,

Lớp trưởng là phải hiền em ah! \:d/ ko tin hỏi bọn lớp chị xem lớp trưởng hiền chả sướng ah! =)) =)) =))
Lớp phó học tập để làm cảnh! :-< tiêu biểu bạn LPHT của lớp mình năm ngoái! =)) =)) =)) năm nay thì \:d/ \:d/ \:d/ yên tâm quá rồi!
Lớp phó kỉ luật, lớp phó đời sống, văn thể mĩ tham khảo thử hình mẫu lớp chị í! <:p <:p <:p
đảm bảo có bộ 3 lớp phó này lớp ko ngoan ko giỏi ko chăm mới là lạ! \:d/ ngoạn như lớp mình í! ;)) ;)) ;)) chưa kể vui và phối hợp các khoản cực tốt vs các bạn khác trong ban cán bộ lớp! 8-> 8-> 8->
còn Bí thư nên kiếm bạn nào cực giỏi cực chăm, vì việc chép sổ sách ko phải ai cũng ham đâu! :D :D :D may mà lớp mình có 1 bạn như thế!!! :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi anh thân mến tại mấy thàng bạn em bảo lam bí thư đi hom nào nó rủ đi chơi thì bảo là con đi sửa sổ :)) Chứ bí thư cũng chẳng ai gương mẫu đâu :))
Chắc anh nhầm rồi

xồi bạn này phát biểu câu chí lí
làm bí thư thỉnh thoảng trốn tiết đi " sửa sổ"
mình đây kinh nghiêm đầy mình =))
[chết, mình phát ngôn bừa bãi quớ =))]
mà đùa, làm bí thư phải hay đầu têu mấy cái hoạt động hay hay tí cơ, ko thì cũng vứt :))

----------

----------

ban j bách ko đc phao tin vịt nhé!>"< ấy là cứ hay linh tinh thui.Mà giúp tớ bảo bạn Đoàn đừng có mà làm phiền tớ nữa , mệt lắm.;)

Ko sửa đ.c , thằng đấy có đặc điểm : tiết toán ngồi im như thóc ....nhờ xem đồng hồ cũng ko :(
Sang các môn khác là nó lại phởn lên trêu các bạn bên cạnh đấy chứ :D
Qua đấy thì bít kết quả học tập của nó lệch thế nào =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên