Tết Tết Tết !!!!!!!!

Đoàn Trang
(Ms_Independent)

Điều hành viên
Tết Tết Tết !!!!!!!! ( US only plzz )

hix' hix' , sắp đến Tết rồi , thấy mọi người bên SVUK rậm rịt tổ chức tưng bừng lắm , mà sao hội Việt Kiều và sv VN bên Mĩ không lên kế hoạch gì hết ạ , hay là có mà em hông bít hả cả nhà??? huhuhuh , Mommy , Daddy , miss u guys so so so so so muchhhhhhhhhhh :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Bình tĩnh bạn Trang. UK bé tí mọi người tụ tập tất nhiên là dễ rồi. Có cái forum này là ngon rồi Trang à.
Trang ở đâu ý nhỉ? Học hành kỳ rồi ra sao? Mạnh khoẻ!

Úi chà, ở đây cũng vui lăm, SVVN có tụ tập đi mua mì tôm cùng nhau hoặc là hội ăn cắp bát đĩa ở trong nhà ăn về xài tạm nữa, vui lắm lắm, ehehhehehe

Ơ , ở đấy là ở đâu cơ , bạn quên không nói cho mình thì phải , bổ sung nhanh nhanh , mình đang ở Washington state , bạn ở bang nào , có khi nếu có điều kiện minh sang đấy chơi cả mọi người , nhưng mà ở bang nào đã ???

Trời đất xưng "bạn" như người lạ zậy Trang. WA thi hoi xa roi, to o PA.

Ê ông Minh ông ở trường nào thế? Để anh em kéo nhau transfer sang trường ông đàn đúm cái nhể.

hehe,chu DUng my bay h an noi manh bao nhi,chang it noi nhu hoi o nha!Cong nhan Tet den o nuoc ngoai buon that day

hihih , ừ dạo này phải công nhận là thấy Dũng bạo ra thật , cứ tưởng tẩm ngẩm tầm ngầm thế nào chứ , hé hé...
Mà Sơn Nam ở Paris hay ở đâu thế ku, tao thấy người Việt bên Fr nhìu lém mừ, tao có đứa bạn ở đâu quên xừ roaif , ngoại ô Paris thì phải, nó có nhiều bạn đến chơi quá , đâm thành ra mải chơi , học bị đuối , bây giờ thành ra nản học rồi , chán thế đấy, chịp chịp...
Tết ở đây chẳng có cái không khí x gì cả , thấy tủi thân thật , Tết thứ 2 xa nhà ...

Ối giời ơi, bạn Dũng bây giờ bạo mồm lắm rồi, không ù lì như hồi ở nhà đâu, cứ thấy các em blond là mồm automatic plays luuun. Này Dũng ơi, nó có cắt điện của Asbury không ? Hình như là cắt email à ? Tôi gửi mail toàn bị delayed, cú thế.
Minh đỏ ra Tết tụ tập cái đi, đi qua fucwell suốt mà không biết là ông anh ở trong đấy...ở với Toàn béo với Minh Hoàng à ??? Xuống chỗ bọn em đê...
Sơn Nam : mày ở Paris à? hè này có gì tao sang Pháp thăm mày luôn thể.

Í , Xuân Linh không chào tớ nhá , chắc quên rùi nhỉ , hì , hồi trước bọn mình học cô Phương ở Chu Văn An í , thế Xuân Linh ở bang nào đấy ???

Ôi, lớp cô Thu Phương có đến cả trăm đứa, khíp, nhớ được hết có mà là thánh...đến cô Thu Phương còn chẳng nhớ hết mặc dù vẫn nhớ rõ em nào chưa đóng tiền tháng này hehehe
Tớ ở Penn, cùng trường bạn Dũng mỹ...nhưng tất nhiên là không trâu bò giỏi giang như bạn ấy được đâu...khi nào nổi hứng thì sang đây chơi...gần đây lại có cả fucwell và penntech nữa, chẳng thiếu thằng đẹp trai cho bạn đâu...

gần đây lại có cả fucwell và penntech nữa, chẳng thiếu thằng đẹp trai cho bạn đâu...[/QUOTE]

Khà khà , bạn Linh chỉ được cái tâm lí thôi , nhưng mà thứ nhất là ở đây tớ chẳng có bản đồ xem đường xá xa xôi thế nào , thứ 2 là , nếu mà đến đấy chơi thật thì hông bít ở đâu , mà tớ hỏi nghiêm túc chứ hông fai đùa ý , tại bi giờ đâu có gì làm đâu , thế Tết bọn ấy có kế hoạch gì không???

Chậc, em là em muốn đến trường Lafayette lắm đấy. (Thiệt tình!) Nhưng Tết Ta bọn Tây nó đâu cho nghỉ học đâu ạ?

Trần Anh Dũng đã viết:
Chậc, em là em muốn đến trường Lafayette lắm đấy. (Thiệt tình!) Nhưng Tết Ta bọn Tây nó đâu cho nghỉ học đâu ạ?

trùi , ai nói Tết Ta đâu Dũng, mà sis Lan , sao sis nào post cũng viết ngắn tun ngủn ý , em không biết Lafayette thật mà , thế trường đấy ở bang nào ạ?? , em qua chơi có được không sis, hí hí , seriously ;;) :x

Ơ thế trường em Dũng nghỉ đến bao giờ? bọn chị nghỉ đến tận 23/1 cơ mà :D tết ta chúng mình là ngày 20 thì fai.
Lafayette á? PA em ạ

hehe,Tết ta ở Mỹ thì đến California mà chơi,Ở đó có nhiều người VN lắm,bảo họ cho ăn Tết nhờ

Híc, trường em Jan 11 đã mở cửa lại rồi. Chị Lan chắc vừa thi học kì xong?
Trang: Lafayette trong top 50 mà bồ không biết à?

Chậc hay mình xuống Philly chơi một chuyến nhỉ? Quả thật chưa đi du lịch bao giờ. Trường chị Lan cách Philly bao nhiêu giờ?

Back
Bên trên