Tết Tết Tết !!!!!!!!

Trang: trường An 19 mới bắt đầu học lại, nhưng chưa đóng tiền học ko bít nó có cho đi học ko :D em cũng nghĩ nên làm vào cuối tuần mọi ng nhảy xuống tá túc overnight :p vụ này có khi YIM conf thảo luận nhỉ?
Nam: chị em ko vạch áo cho ng xem lưng nhá đánh cho hết răng ăn cháo h :D

Lê V. H. An đã viết:
em cũng nghĩ nên làm vào cuối tuần mọi ng nhảy xuống tá túc overnight :p vụ này có khi YIM conf thảo luận nhỉ?
Thế thì mình ăn Tết muộn một chút nhé. Thứ 6 (23/4) hoặc thứ 7 (24/1) các em qua chỗ chị, hi vọng lúc đấy chị cũng đã dọn nhà xong.
Chị không vào được YIM, nên bọn em cứ bàn bạc với nhau rồi thông báo cho chị. Mấy hôm nữa chị sẽ cho các em số điện thoại của chị để tiện liên lạc.
-HM

p/s: Các em muốn đi Philadelphia thì tiện & rẻ nhất là greyhound. Từ DC & NYC còn có Chinatown bus ($20 round trip), đi mất khoảng 2 tiếng. Hầu như tất cả tàu xe đều dừng ở Market East (ngay cổng Chinatown) hoặc 30th Street Station. Từ đấy các em đều có thể nhảy lên tàu R3 (Media/Elwyn) đến Swarthmore. Tuyến này cũng đi qua cả campus của UPenn.

Đỗ Huyền My đã viết:
Thế thì mình ăn Tết muộn một chút nhé. Thứ 6 (23/4) hoặc thứ 7 (24/1) các em qua chỗ chị, hi vọng lúc đấy chị cũng đã dọn nhà xong.
Chị không vào được YIM, nên bọn em cứ bàn bạc với nhau rồi thông báo cho chị. Mấy hôm nữa chị sẽ cho các em số điện thoại của chị để tiện liên lạc.
-HM

p/s: Các em muốn đi Philadelphia thì tiện & rẻ nhất là greyhound. Từ DC & NYC còn có Chinatown bus ($20 round trip), đi mất khoảng 2 tiếng. Hầu như tất cả tàu xe đều dừng ở Market East (ngay cổng Chinatown) hoặc 30th Street Station. Từ đấy các em đều có thể nhảy lên tàu R3 (Media/Elwyn) đến Swarthmore. Tuyến này cũng đi qua cả campus của UPenn.

HM ơi cho anh ăn tết với...Sang đây sớm quá quên mang theo cả đồ ăn tết...Chán quá.

Sao trường chị Lan nghỉ lắm thế nhỉ?? Hị hị, ghen tị quá đi mất, break nào của trường chị cũng dài hơn truờng em là thế nào?? :(( không thể chấp nhận được. :(( Anh Kiên bay sang đây mà ăn tết :D

anh K có cần bánh trưng ko??? :mrgreen: về ăn tết mới em :p b-(

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
anh K có cần bánh trưng ko??? :mrgreen: về ăn tết mới em :p b-(

Bánh chưng chứ em :p Sắp Tết rồi, gửi cho anh vài cái bánh chưng đi tigerqueen.

Hôm trước có mấy em hỏi chị contact info. YIM dạo này chị không vào được. Số điện thoại sau ngày 19/1 là 610-690-3655, nhưng chắc là rất ít khi ở nhà. Liên lạc qua email là tốt nhất ([email protected]).

A. Kiên: Lớn rồi, không ăn dỗ trẻ con nữa nhá. Thèm Tết thì để bọn em tiệc tùng rồi chụp ảnh gửi cho... :D

Ngô Văn Sáng đã viết:
Bánh chưng chứ em :p Sắp Tết rồi, gửi cho anh vài cái bánh chưng đi tigerqueen.
Oài... tối qua đang nằm ngủ... tự nhiên bật dậy vì nhớ ra mìn viết sai chính tả... :"> định ol sớm lên sửa ... thế mà ..... :((
Em ko gửi :p... cho anh phải về vn ăn tết :>

U'i u'i???...... Thay dua ban bao la trong nay sap tu tap tet vui lam, ma lai o PA nen phai vao xem thu. U'i chi My oi??..... hi'hi'???... Em o Temple university ne`???.. ngay o broad street, cach truong chi tam nua tieng la cung.... Thich qua la thich, hom nao chi qua tham em nha'???..... Ma chi dung cell phone dung o a??..... em chi dung duoc zip 215 voi 267 thoi, co gi chi goi cho em
215 849 3875 nha'???.......

Ơ thế không có em nào ăn Tết ở Xan Hô Zê để cho anh ăn ké với à ? Buồn đời nhỉ.

Nguyễn Thùy Lan đã viết:
Mọi ng đông vui bao giờ tụ họp để em còn tính?
Các em bàn bạc với nhau đến đâu rồi? Chị thì chỉ ở đây thôi, nên các em qua lúc nào cũng được, chỉ cần báo trước cho chị một tẹo để chị chuẩn bị.
Mấy em từ xa đến thích ở overnight cũng được, vì chị có thể thu xếp chỗ ngủ cho 7-8 người.
Chiều tối thứ 6 & chiều thứ 7 chị bận đi làm, nên nếu các em muốn ăn phở thì phải chờ đến tối thứ 7 hoặc trưa CN. Các em ở Temple có muốn giúp chị một tay không?
Chị không dùng cell phone, và cũng rất ít khi ở nhà, nên các em contact với chị qua email hoặc leave voice message nhé. Số điện thoại chính xác là 610-690-3566.
Hope to see everyone soon :)
HM

Back
Bên trên