Tết này đi đâu cùng bạn ấy ??

Dạ, tớ chỉ biết mỗi chuyện ông khao khát tình yêu vì ông bị vợ bỏ ngay trong đêm tân hôn, và bởi vì ông đầy tâm trạng nên mới viết thơ như thế.

Thế thì đúng là phải cập nhật thêm thông tin rùi Phong ơi!:D
Mọi người biết chuyện ông khoái ăn thịt chó chứ?:p Ngày nô ông cũng ra hàng thịt chó mua thịt chó ăn và cô bán thịt chó đã phải lòng ông, nên mỗi lần ông mua thịt chó, cô đều cắt thêm một ít lòng, hoặc dồi cho:D. Thế rồi, đã cho thêm nhưng cô vẫn ko quên nói với ông một câu: "Yêu là chết ở trong lòng một ít". :)):)):)).
Cả nhà hiểu ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn biết nhiều, thích thế :). Còn cái nguyên bản tiếng Nga thì xem để gọi là ta đã từng xem , chứ có hiểu quái gì đâu :)). Tớ phục những bạn nhồi được tiếng Nga, tớ từng thử => đầu óc điên loạn :))

Đổi tên topic thành XD và những người bạn :)). Bọn thuyết trình XD lớp mình sướng, bao nhiêu tài liệu tham khảo :) :))

Tài liệu tham khảo nhiều để mà làm gì. Mỗi nhóm cũng chỉ có 1 buổi để làm thui. Nhiều bài như thế mà giảng trong 1 buoi thi chi co chít:(

Tại bạn ý ở bên kia mà:p An đang ở nước ngoài mà Ngọc.
@ Trang: nhồi tiếng Nga hay bất cứ thứ tiếng gì cũng cần có sự yêu thích và quan tâm thôi. Thật ra tiếng Nga cũng chẳng có gì khó nhồi cả đâu. Nếu ấy thích thì nó dễ vào lắm.:D

Nếu mà có người nhờ thì ấy có dạy cho người ta tiếng Nga được ko??:)

Hay nhỉ. Topic này loạn rồi. Chủ đề chính rhì ko ai nói đến. Giờ chuyển sang bàn về XD và tiếng Nga :))

Đi chợ Tết đêm+pháo hoa+karoke=khi về bố mẹ đánh chết luôn ko đi đc nữa...:)

Chết thế nào được. Mà tớ ko đi nên cũng chẳng bít lữa>:)

Ai cũng bờ hồ mà đóng thì còn đâu đất nữa , 1 mét vuông có 1 cặp à ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Ai cũng bờ hồ mà đóng thì còn đâu đất nữa , 1 mét vuông có 1 cặp à ...
Ô,ở hồ Ngọc Khánh có công viên rộng lắm nè...ít ng biết...:)

@ Quân: Hồ Ngọc Khánh làm j có cái công viên nào nhỉ? Hồ Thành Công hay hồ Ngọc Khánh, xem lại đi.

Thằng chổi đúng là người sao chổi ...
Đi bờ hồ thì nó hơi lạc hậu , phổ biến quá rồi ...

Back
Bên trên