Tết này đi đâu cùng bạn ấy ??

chán wa, cuối cùng thì các bạn còn ý tưởng nào khác ko???tưởng bạn nào có vé đôi ai ngờ...................

Bạn Minh nói thế có ý gì đấy? Đừng để người ta hiểu lầm chứ?:p
Tết này hả? Có lẽ thả bộ một mình ở bờ hồ cũng hay đấy:D.

NA ơi. Tết lạnh lắm. Thế mà còn đi bộ một mình ở bờ hồ thì... :-s

Thế mới nói, đời cô đơn nó thế! Khi nào có người iu hẵng hay. Tớ thì "trâu" rùi, biết lạnh là gì?:p
Mà biết đâu đấy, đi bộ một mình ở bờ hồ, lại gặp anh nào đấy cũng đi bộ một mình giống mình, thế rồi lại thành đôi thì sao?:D. Cuộc sống có nhiều điều bất ngờ lắm!

Nga ơi hồ TCông nhà ta thấy nhiều anh "đi bộ một mình" lắm :)). Bọn mình lên kế hoạch đi :))

ủa, Nga hay NA?:p
Uh, tớ nghĩ ko có cơ hội, nên rút lui thui! Ko làm phiền bạn ý nữa. Bạn ý cũng thích người khác rồi mà.:D.

Ơ, chỗ này các bạn bàn về vấn đề làm thế nào để ra Tết có đôi ah?? Có ban trai thì cũng hay nhể no ko có thì ta chơi quả giao thừa ở nhà với papa mama, cũng ngon chán:))

gợi ý nhé: đi chợ hoa Quảng Bá cũng rồ man tích phết :D
Tớ thì chả có người ấy người nọ gì cả nên cứ đi lang thang và đi linh tinh :))

Đặng Kiều Trang đã viết:
Nga ơi hồ TCông nhà ta thấy nhiều anh "đi bộ một mình" lắm :)). Bọn mình lên kế hoạch đi :))
Trang ơi. Thế thì giao thừa này bà qua nhà tôi đi rồi mình cùng đi b-)
Nhưng hình như là ngoài hồ phần lớn là mấy ông già =)) /:)

Cũng có nhiều anh "một mình" lắm mà Nga :), mấy anh trông vật vờ, áo đào mương xẻ rãnh, tay ôm chặt cái...kim tiêm , ngủ cạnh gốc cây í :)). Đầy :))

=)) Thế thì bạn chịu rồi. Đành để Trang đi một mình vậy. Sợ lắm :-s
@ Trang: Mà sao lâu lắm rồi ko thấy bà onl nhỉ? Hay là dùng nik khác?

tết ko có người yêu mà đi chơi cùng :(( :(( :((
đi chơi với anh zai thôi :| :| :|

Trời ah, cả người yêu lẫn anh zai đều ko có tuốt nên chả bít đi cùng ai.Hay đi với bạn nhể. Cùng giới đi chơi ko thích băng fno cũng được.... Chán thế.:((

HGiang mà chưa có "bạn ấy" á, cóc tin. Bỏ qua những vụ không biết, sơ sơ ở lớp cũng có bạn ... Hugo với bạn Avenger ( :)), tốt cho cả hai )
Cùng lắm lôi thằng em cậu đi cùng, khác giới đấy :)). Nếu không thì tớ xung phong vậy :) :)). Nhưng đi chơi với bạn bè bình thường thì cũng không có gì đặc biệt lắm để bàn, nhỉ ? :), suốt ngày lượn lờ rồi :)

Kiều Trang nói hay nhỉ. Nói thế các bạn ấy hiểu nhầm thì chít. Tớ là tớ trong sáng lắm nhé, bạn Hugo thì có bạn Daphne roài, bạn Avenger thì đã có you-know-who, bạn cứ nói thế khéo tớ lại thành kẻ phá hoại hạnh phúc gia đình.

À mà Kiều không đi chơi ah??

Mọi người nói hay thía? Đi chơi thì thế nào mà chả là chơi. Cái quan trọng là tâm trạng mình vui hay buồn thôi! Khi vui thì dù có một mình đơn bóng vẫn thấy vui, còn lúc buồn á, dù có tay trong tay, dù cho có " cho anh nghe đôi hàm ngọc của răng" (chết, chả bít có đúng ko nữa:(), thì vẫn buồn như thường.:D

Back
Bên trên