Tết này đi đâu cùng bạn ấy ??

Tết này bận tối mắt tối mũi, chắc không còn thời gian để thở chứ đừng nói là đi đâu với bạn nào.

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Tết này có phim gì hay không nhỉ, mà đi xem phim cũng chán chết
mà ở TT chiếu phim QG có ghế đôi không cả nhà?
ý kiến đi chùa được đấy, mong cả năm học hành + ty may mắn luôn
còn cái vụ đến nhà nó, chắc phải rủ vài đứa nữa đi cùng, đi một mình ngại chết
Ghế đôi trên lầu 2 :) chia làm 3 phòng nhỏ. Phòng 1 và 3 mỗi phòng 6 ghế, cứ 2 ghế 1 tầng cạnh nhau. Phòng 2 2 ghế 1 trên 1 dưới. Ghế salong ngồi rất sung sướng :x nhưng mà ko bán vé, chỉ chơi vé mời thôi. Tớ đi xem với nó mấy lần toàn ngồi ở đấy :x cái ghế thì cũng ko to lắm đâu, xấp xỉ ghế lớp học mình ý :D nhưng mà ngồi sát vào nhau thì thấy ghế to đùng :x :X :">

đi chơi với bạn bè cũng đc mà...đâu nhất thiết phải là bạn ấy ^^
có những niềm vui nhỏ luôn ở quanh ta, cố mà nắm bắt và tận hưởng nó ^o^

Đúng đấy, đi với bạn bè cũng dc, nhưng mà dc đi với bạn ý vẫn sướng hơn:p.
Nhưng mà đi đâu nhỉ? Nói thật là chỉ cần ở bên bạn ý là vui rùi, còn đi đâu ko quan trọng.

Lê Thanh Tú đã viết:
Ghế đôi trên lầu 2 :) chia làm 3 phòng nhỏ. Phòng 1 và 3 mỗi phòng 6 ghế, cứ 2 ghế 1 tầng cạnh nhau. Phòng 2 2 ghế 1 trên 1 dưới. Ghế salong ngồi rất sung sướng :x nhưng mà ko bán vé, chỉ chơi vé mời thôi. Tớ đi xem với nó mấy lần toàn ngồi ở đấy :x cái ghế thì cũng ko to lắm đâu, xấp xỉ ghế lớp học mình ý :D nhưng mà ngồi sát vào nhau thì thấy ghế to đùng :x :X :">
ơ thế Tú kiếm vé kiểu gì vậy
chỉ cho tớ với
nghe bạn nói tớ cũng tò mò lắm rùi đấy

Rất tiếc là đệ tử của mẹ tớ cho vì chú ý làm ở bộ phận giải trí j đó, khi nào tớ cần vé thì liên lạc, chú cho 2 vé mời, mỗi vé 2 ng. Cũng lâu lắm rồi, >1 năm tớ chẳng còn xin chú ý nữa :-ss Thật đáng tiếc.
Chị bạn của chị tớ cũng kiếm đựoc, mua của phe vé 1 hôm nào đấy phim đông ng xem và phe kiếm đựoc vé mời. Nói chung là phải rình :( thật mệt mỏi.
Trời này ko đựoc đi với nó, buồn!

Tết này phải nằm nhà -> chán ...
Thôi thì ở nhà , đi qua mạng vậy ...

Có ai đi chơi với tớ ko? Tớ chưa có người ấy, vẫn đơn bóng nên đi cùng rùi coi là người ấy cũng dc mà:D.:p

NA, không được lộ liễu thế
bạn ý cũng hay lên HAO lắm, bạn ý đọc được thì khổ lắm NA ạ
yên tâm, tớ sẽ giúp ấy, không đi chới Tết được thì ít nhất cũng phải đi chơi Valentine được, nhé!

tớ không được cả 2 thì ấy có giúp tớ không? giúp thì giúp kiểu gì? :(

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Có ai đi chơi với tớ ko? Tớ chưa có người ấy, vẫn đơn bóng nên đi cùng rùi coi là người ấy cũng dc mà:D.:p
--Chưa có mới sợ chứ :p:p
--Tớ chả có Tết mà đi :(

Thôi, chúc các bạn đi chơi vui vẻ, tình hình là, nếu trời cứ lạnh thế này, tết bạn co ra trong chăn đón Bính Tuất với anh Long Vũ với cả Lại Văn Sâm thôi !

hồ Hoàn Kiếm :D
mỗi ở đấy là bắn pháo hoa tầm cao thôi
chỗ khác là tầm thấp :D
thấy TV đọc thế :D

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Chưa có mới sợ chứ :p:p
--Tớ chả có Tết mà đi :(
Sao phải sợ? Đầy người chưa có, tui cũng chưa có thui mà:(.
Bác Phong ơi, làm nồi lẩu Dê ở quán Dũng râu ngon hơn nhiều:))
@Linh: Hi vọng là đến Valentine này còn ddc. Mà bạn ý đọc được cũng có sao, bạn ý biết tình cảm của tớ là dc, bạn ý cũng ko nhận cơ mà. Với cả Linh nhé, hôm nay Linh làm NA nóng máu lắm đấy nhé: "Ôi, tay ... ấm thế ko biết. Thích thế!".b-)
Ko chơi với Linh nữa[-( . Chả biết là muốn khiêu khích T hay là mình nữa:(.

Phan Anh Quân đã viết:
Pháo hoa bắn ở đâu đẹp nhất hả anh chị em ơi...
--Tự mua pháo hoa về nhà bắn, rủ bạn í cùng xem:D:D
--Mà rủ bạn í ra Hồ Gươm xem pháo hoa cũng đẹp chứ sao :D

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
NA, không được lộ liễu thế
bạn ý cũng hay lên HAO lắm, bạn ý đọc được thì khổ lắm NA ạ
yên tâm, tớ sẽ giúp ấy, không đi chới Tết được thì ít nhất cũng phải đi chơi Valentine được, nhé!
Giúp tao này em iêu :( Cô đơn lang thang T______T Cứ tối đến là lại ngồi nghệt ra :-< Mà tao được làm chủ một ngày đặc biệt thế mà chả được đón nhận ý nghĩa đặc biệt của nó :(
Ôi giời :-<
Thôi đi tắm T_____T

meow.... Tết ở nhà... chơi với ông bà... nhận lì xì... nấu thức ăn... dọn dẹp... hết Tết...:| Nhạt nhẽo và vô vị... có muốn đi cũng chả đi được....:((

Back
Bên trên