Tập quân sự - chuyện nhỏ hay chuyện nhớn?

thôi, tập quân sự là cái mới của cấp 3 mà
cấp 1 và cấp 2 tập quân sự thì ko biết như thế nào nhỉ????:))

Mama bảo ở nhà đang đi mua mũ cối , thắt lưng cho con gái yêu , để đi tập quân sự ! mọi ng có thấy 1 chút háo hức hông ? Nói chung là tớ ủng hộ chuyện tập quân sự !

mũ cối thì bắt buộc còn thắt lưng thì đâu có cần :D

mũ cối thì bắt buộc còn thắt lưng thì đâu có cần :D
mũ cối thì bắt buộc là đúng rồi...nhưng thắt lưng ko có thì nó tụt ai kéo quần cho B-)

Hình như học được buổi đầu rồi sang buổi sau là người ta phát cho áo bộ đội đấy! HEHEHEHE Thấy mấy anh chị năm ngoài cũng có thế, chắc mình cũng rứa!

ai bảo, làm rì có chiện phát không? Chắc trường nào chớ, trường Ams có thế đâu?

Sẽ bị kiểm tra đồng phục, ko đeo thắt lưng đi luôn B-)B-)B-)

nhưng em ko hiểu tại sao lại bắt buộc phải đeo thắt lưng nhỉ

đã bộ đội thì phải tác phong đàng hoàng ... gòn gàng ... ko đựoc lôi thôi ===> phải đeo thắt lưng .......

mà hình như còn phải mặc cái bộ y như bảo hộ lao động ý, úi xời,thế thì nóng chết.

Phạm Minh Ngọc đã viết:

hihxix, nhưng mà quần em không có đai, mang thắt lưng đi để trong cặp có được tính không nhỉ :>

Phạm Minh Ngọc đã viết:
hí hí, thế nếu em mặc áo thả ng` quân thì bảo vệ bắt vạch áo lên chắc?
à, thế mặc áo trắng, quần sẫm màu hay mặc đồng phục?

Chỉ có mặc đồng phục đeo thắt lưng đội mũ cối thôi, không phải mặc thêm cái gì khác đâu. Mà phải cắm thùng cho mọi người kiểm tra đồng phục, đứa nào không cắm thì bắt phải cắm!!

Đứa nào chịu khó mặc áo bộ đội thì éo phải cắm thùng B-)B-)B-)

Mya mà mình lúc nào cũng đeo thắt lưng nên hum đấy vượt biên an toàn B-)B-)B-) áo thì ngang với cặp quần nên cũng ko bị biết B-)B-)B-)

MP, cái avatar wen we', nhìn thấy ở đâu rồi ý nhỉ? mà quần tớ cũng ko có đai, thế là fai đi kiếm cái có đai, đến khổ!

Back
Bên trên