Tập quân sự - chuyện nhỏ hay chuyện nhớn?

Thưa bắc Minh và bác Hà là em biết nhiều "anh" thích khoe là mình strong lắm đấy nhá! Chứ còn thì đứa nào àm chả không thích tập! Hôm nay đi tập trung, lại thêm vụ mua mũ cứng nữa chứ! Chắc là mũ cối roài. Còn tập thì chắc lại hồ Giàng Võ thôi?

Tập quân sự thì con gái chắc cũng có vụ ngồi túm năm tụm ba nhìn, nghía anh này một tí, anh kia một tị, để còn bình phẩm nữa phải ko nhỉ? Bà con thấy có đúng ko?

yên tâm lúc đấy thế nào chả bán đầy đẫy, eo ơi! trông như đội cái nồi cơm điện trên đầu ý! kinh khủng quá

tập quân sự là chuyện lớn rùi
đội trên đầu cái mũ nặng ơi là nặng có khi bẹp đầu
lại còn cái trò đêo thắt lưng nữa
quần ko có đỉa làm sao đeo dc

Xí lắm, nhg bà con ạ, thế người ta yêu cầu đeo thắt lưng làm gì??? Giầy còn hiểu được chứ ???

hahaha, dễ hiểu thế còn rì? để áo nó ko tốc lên chứ còn sao nữa? à, các bạn nữ đừng mặc áo ngắn nhá, :D
mọi ng` mặc đồng phục, kèm thắt lưng, + mũ cối ( cứng) okie?
tập quân sự với newbie lớp 10 chưa có rì đâu, cùng lắm là ngồi nghe các anh bộ đội nói cái rì thôi. yên tâm :D

Em đang tính nước chuồn các chú ah`, nhưng mờ thương cái thân còm, vào năm điểm TD nó lẹt đẹt dưới 6,5 là em die vô điều kiện... T_____T

Ơ hơ, ai bảo không có gì Q.Anh, đi một hai một hai cũng mệt pa` cố rồi chị hai ơi... :p

Lớp 10 tập quân sự có cái gì đâu mà chuồn B-)B-)B-) đi học đi để kết bạn đựoc thêm các bẹn trong khái, tiện để soi trai soi gái nữa B-)B-)B-)

Thấy bảo quân sự lớp 10 cũng nhàn ơ ý mà!

Tập quân sự nó có cái hay là được học muồn một tuần, sướng thía còn rì nữa, còn chiện đội mũ cối thì có rì đâu, cứ úp lên đầu, chụp vài kiểu ảnh để đời :D

Thật, lâu mới được đội mũ cối, mà chắc là chị đội một lúc rồi cũng được bỏ ra đấy nhỉ?

hen hen , luơng tập quân sự vào tết mới chuối ... đuợc cái thới tiết thuận lợi .....
kà kà ... tui thấy mấy bạn nữ sợ ba cái vụ này còn đuợc ... chứ mấy ông đàn ông con trai mà ngán thì oải quá ......
đối với tui , tập quân sự : no problem

thực ra thấy tập một tuần hơn nhiều
chắc là phải đi cái mũ đấy thôi, mua cho xong chuyện!!!!!!!!!!:D

Cô tao bảo là :"Các chú sĩ quan về dạy thì các con phải học tập cho nghiêm túc!" Với lại hình như còn điểm danh gì nữa cơ mà => trốn là dại! Mới vào trường mà đã được đi chơi là sướng quá còn gì, ngu gì mà không đi hóng mát chơi?

Trốn dễ lắm, viết cái đơn, nhèo cái kí là xong :)):)):))

tập quân sự thì mỗi lớp tập riêng hay là cả khối 10 tập chung hay là như thế nào????

xin tập chung cho nó vui ... mặc dù có xin cũng ko đựoc :)) :))

Back
Bên trên