Tập quân sự - chuyện nhỏ hay chuyện nhớn?

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
xin tập chung cho nó vui ... mặc dù có xin cũng ko đựoc :)) :))
trời a! nói thế thì cũng như chưa nói!!!1 :((

nhưng nói ra vẫn hay hơn ... chí ít thể hiện tinh thần đoàn kết giữa các lớp ......... kà kà

Làm gì mà kinh thế, quân sự lớp 10 có gì đâu?? Có mỗi việc xếp hàng với nghiêm nghỉ thôi mà, cái chính là được ngồi với nhau, tha hồ làm quen với tán phét. Đây là cơ hội lớn để hòa nhập với lớp mới còn gì??

chắc chắn là tập quân sự thì cả lớp sẽ thân nhau hơn (mong sao là thế)
nếu cả khổi 10 tập thì thích ghê:)

Sướng bỏ xừ, năm ngoái lớp mình cạnh bọn lớp lớp Hóa, 2 lớp cũng quậy quậy vui vui, nói chung là cứ đi tập đi nhưng nếu bị xếp vào cái đội hình để đi thi biểu diễn trước toàn trường thì dẹp :)):)):)) năm ngoái mình bị chọn xong kiếm cái đơn là ok :D:D:D mà tập trong phòng tập sướng lắm, mát ơi là mát :D:D:D

tập quân sự chẳng bao giờ nhẹ nhàng cả
sao cái trò tập quân sự ko có trò ném mìn nhỉ:))

đúng rùi ! tập trong phòng mà cũng cần mũ cối sao! tập bên ngoài thì nắng thật nhưng N thấy tập bên ngoài với thiên nhiên tươi đẹp thì vui hơn :)) =D>

Chà tập quân sự lúc nào cũng bình bịch quả mũ cối trên đầu , trông chả khác gì cây nấm lùn lạch bạch giữa sân trường . Hic!

Sau khi tập quan sự xong còn Hội thao gì đấy nữa đúng không chị Ngọc? Hôm nay đi học thấy thầy Khôi bảo thế! Chắc chon ra mấy lớp tập đẹp rồi làm manequin cho toần trường! Chuẩn bị GALA cười Ams

lớp 10 thì xếp hàng mà lạch bà lạch bạch thôi , ko phải súng ống gì đâu :D mệt phết đấy :)) hồi lớp 10,anh đi 2 buổi,anh biết B-) :D

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
đúng rùi ! tập trong phòng mà cũng cần mũ cối sao! tập bên ngoài thì nắng thật nhưng N thấy tập bên ngoài với thiên nhiên tươi đẹp thì vui hơn :)) =D>

tập bên ngoài nóng lắm, chết mất mày ơi
nêu cho tao chọn, toa sẽ tập trong phòng:)

nhưng chẳng nhẽ nhét cả khối 10 vào cái phòng tập bé tí như con kiến thể hử? 8-} thế thi em thà đội mũ cối lạch bạch như con vịt ngoài sân hơn :| ;)

Hơ, ko phải chuyện nhớn đâu, rất nhớn đấy........
Bà con có thấy là dù tập trong fong` hay ngoài fong` cũng gặp đầy những trắc trở ko?? Tập quân sự mà cứ như chuẩn bị ra chiến trường ấy (hic)

Hội thao là khốn nạn nhất :D:D:D phải chọn đội hình, đứa nào mà cao cao xinh xắn :)):)):)) con trai thì cao to đẹp zai :)):)):)) sẽ được chọn vào đội hình đội ngũ thi khối sáng với chiều :D:D:D

Toàn tập trung trong phòng tập xong mới tản ra sân tập thoai :D:D:D

tập ng` sân nóng bỏ xừ, trời thì nắng chang chang :-&
cái lớp mình thì ko bít có ra rì ko? nhưng nói chung là toàn bạn trâu bò cả nên chả dám hy vọng. tập quân sự tớ chỉ mún tót sang bên Trung Anh hay A2 thôi :D

Ờ ờ, tao cũng chỉ mún tót đi chơi loanh quanh thui chứ không muốn tù chân 1 chỗ đâu, Què nhẩy

tập quân sự là chuyện nhỏ ... cứ nói nhiều rồi lại kêu nó là chuện lớn

Back
Bên trên