Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đi chơi đi, 1 hôm thôi. tinh thần sảng khoái mới học dc chứ

Đi chơi đâu thế? ;;) Mà trời dạo này nóng lắm hả?
Thứ 5 tuần sau tớ về đến nhà, chả hiểu thế nào, quên hết sdt của mọi người rồi :((

Ờ, nhớ tớ mà có thấy hỏi thăm tớ lần nào đâu. Onl toàn invi chứ giề :nono:

thế vào máy chủ hoa sơn ah`
em ở thôn long tuyền phái ngũ độc giáo tên pipikaka

bố già QA ơi, bố về mua quà cho con nhé, cả nhà suốt ngày ngóng bố thôi :D
sao ăn gì mà béo thế hả???

mie thằng Thắng ngu tao bảo mày tao ở Thái Sơn cơ mà ko hiểu hử thế thì vứt đồ thế quái nào đc

to QA: tớ lúc nào chẳng online, 24/24 luôn, học cũng online, chơi điện tử cũng online, nghe nhạc, xem phim ... cũng online hết, thế nên toàn invi, lúc nào ko làm gì mới chat chit với mọi người thôi, thông cảm, có gì tớ hỏi thăm trên này cũng được mà :D
to Thắng ngu: mày cũng đang ôn thi đại học :)), chẳng phải hôm nào cũng online chơi điện tử đâu :))

Thứ 7 này mọi người đến trường đi đá bóng rồi đến nhà cô ko :D :D :D

đến nhà "cô" thì phải đến vào buổi tối.hồ đẹp,nhiều couples đẹp. :))

mà dạo này thấy Chú có vẻ nhạt nhòa thế...ê,thế lãnh tụ đáng kính bao nhiêu điểm...?

thứ 7 đến nhà cô được đấy, lấy hịc bạ và bảo hiểm luôn, kết quá còn gì nữa. hẹn giờ, đặt sân đi!

7h30 ở Vạn Phúc, sau đó tầm 9h qua nhà cô lấy học bạ, hỏi thăm cô luôn. Rồi thì có thể về nhà đứa nào đấy ăn cơm, chiều đi xem phim hoa hậu FBI, quá kết, để mai tao đặt sân.

Phim 'Hoa hậu FBI' tao xem rồi :p Nhưng ko sao :D Phim đấy quảng cáo cho Vegas :D Xem cũng được :D

oài, trưa nay ra chưa đặt được, nó bảo chiều, hi vọng là còn

Mai đi đá bóng xong rồi đi chơi à, được đấy. Học mãi chán lắm, mà mọi người đừng học nhiều quá kẻo đần người đấy, thư giãn đê.

Đi chơi chỗ nào thì cũng đừng đi hết nhá ;;), để dành chỗ cho tớ tham gia cùng :D

chài kế hoạch đi chơi vãi kết nhưng chả bít được mấy mống :| lần nào chả thế ....
mà nghe kể chú mới cạo trọc >> vãi lúa :)) chú đi tu oi` :)) kết wa' kết wa'....
mà cái chuyện lấy học bạ thế nào thế mọi người ????

chuyen lay' hoc ba la` nghiem tuc day'
9h nha` co Tam, con gai' ai den som' thi` qua Van Phuc co vu con trai da' bong'

Lâu lắm mới gặp mọi người, dạo này vợ con bận bịu wa', hihi, nhớ mọi người nhìu! Chúc các đồng chí đoàn kết, công tác tốt, he he he. Mà mọi người ơi, Võ Lâm chơi ở nhà có tốn dung lượng dơn về ko nhi? Tau chỉ sợ tốn wa' cuối tháng : "Con nên nghỉ Internet, con trai, nếu ko mày nên get out of my house! Shit! "

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên