Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đùa, có cần thiết phải câu bài thế ko? /:)...Chơi bẩn:biggrin:

oan wa' tớ có làm j` đâu bạn QA nỡ nói thế tại tớ thấy mọi người tranh nhau sợ xảy ra tranh chấp tớ mới làm vậy để khỏi phải tranh

Cái thằng Thắng Giáo Sư chơi bẩn thế hả X-( Ko đi học đi lại còn ol [-(

Mà này, trước bài này của tớ, topic lớp mình, theo như cái thông báo bên ngoài, có 2001 bài, 20010 lượt người vào xem :D :D :D Hay ko :D

tôi dang trong h tập thể dục buổi sáng nên làm sao mà học được muốn học phải có sức khỏe có sức khỏe là có tất cả ko sức khoe là ko có j`kakakakka

Chẹp chẹp, chơi thế là không lành mạnh! Lại còn làm 4rum lớp mình loãng đi nữa chứ /:)

QA sáng thứ 5 về có cần đến đón không? :D

chài thằng Thắng câu bài hơi kinh đấy [-x chẹp ...xấu tính wa'..
tình hình là dạo này tớ đen wa' mọi người ơi :( toàn chuyện đen đủi đến với tớ ko hà :( buồn wa' :((

Hì, vui quá...Hôm nay vừa làm xong bài thi cuối rồi. Ngày mai lên đường về quê :X

Đi chơi đê :biggrin:

chài sao QA thi lâu thế ??? nhìu thế cơ à ^^ tốt ko ?
sắp về òi hả :D nhớ mua wa` nha' ^^...cho tôi số đi khi nào về tôi gọi điện hỏi thăm ^^

thứ 2 thi oi`....sắp bị tịch thu mất modem...thôi thì chúc mọi người thi tốt từ bây h luôn
quên..quỳnh anh có vào trong này ko?

L2-ko sợ bài dài
L2-ko ngại bài khó
L2-kiến thức sâu rộng
L2-nhất định thành công

Giờ chắc QA đang trên máy bay.
@Zonzon: vào danh sách lớp chắc có đấy :p
@Kduy: mày nghĩ ra cái bài thơ đấy à? :D

Nguyen Khuong Duy đã viết:
thứ 2 thi oi`....sắp bị tịch thu mất modem...thôi thì chúc mọi người thi tốt từ bây h luôn
quên..quỳnh anh có vào trong này ko?

L2-ko sợ bài dài
L2-ko ngại bài khó
L2-kiến thức sâu rộng
L2-nhất định thành công
:* kết qua' bài thơ hay vãi :D

vãi lúa khương duy :)) thơ hay đấy, tài năng này để sáng tác nhạc cho lớp mình còn hay nữa ;)
To QA: chắc giờ này đang trên máy bay :D mai về rồi à ? chờ anh em thi xong thì ... đi chơi đeeee

Vừa mới ốm 1 trận thập tử nhất sinh xong, tưởng toi rồi, may mà trời phật còn thương mình, thế nên bây giờ phải năng đi chùa mới dc:D
Mà các bạn cho ý kiến cái: ko biết tớ nên thi ĐH ko ????

mày viết ra tờ giấy đứng trước bàn thờ tổ tiên rồi bốc thăm được trường nào thì thi(giống kết quả sổ số)

Nguyễn Toàn Thắng đã viết:
mày viết ra tờ giấy đứng trước bàn thờ tổ tiên rồi bốc thăm được trường nào thì thi(giống kết quả sổ số)
HAY :)) lớp mình dạo này vãi lúa :)) toàn những ý kiến lý thú :))

Bạn QA về chưa thấy có tăm hơi gì nhỉ?

Mọi người ôn thi dạo này thế nào rồi? Ổn hết cả chưa? T3 tuần sau thi xong, chiều lớp mình có tụ tập đi đâu không?

chắc QA chưa về.
mà hội INSA thứ 5 phỏng vấn VISA đấy, có ai rỗi thì đến cổ vũ nhé :)).
Lớp mình có chương trình gì là phải bàn ngay bây giờ mới kịp.

he, nghe kể QA về rồi, ko biết bạn ấy thế nào nhỉ :-/
chắc vẫn béo tốt chứ :)) (just kidding, QA) ;)

hình như hôm nay sinh nhật thằng bạn cứt Lê Mạnh Tiến
chúc chú thêm 1 tuổi giảm 10 cân ...lolzz!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên