Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ảnh thằng KDuy sao mờ thế kia, như mấy con trong động lắc bị bắt, công an ko cho nhìn mặt ấy :)) :p
ừ hôm nay nghe kể thằng Tiến sinh nhật (chính nó kể :)) ), chúc thằng bé thi đỗ đại học ko cần cộng điểm ;) (KDuy, mày chúc thế phi thực tế quá, tao nghĩ có sinh nhật 1 tỷ lần nữa nó cũng ko giảm được 10 kg đâu )

@Khương Duy: Ku để kái avatar rõ lên cái anh em xem mẹt người iu nào, hay sợ bọn đàn anh L2 kướp mứt à :D

Lúc nãy online thấy offline của thằng Tiến mứi bít hum nay SN nóa! (thằng Duy Đĩ chúc nó giảm 10 cân ít wá! :)))

Lúc nãy chúc mừng sinh nhật cu Tiến rồi nhỉ :D
Mà thằng Khương Duy để cái ảnh kiểu gì thế b-)

Tớ về đến nơi rồi ;;), các bạn gọi xúc động quá :biggrin:. Chưa gọi được cho ai cả, 2 hôm nay bận đi thăm họ hàng :((. Để sau 5/7 lớp mình tính kế hoạch đi chơi nhá B-)

Sau 10-7 chứ - lớp mình có mấy mạng thi Khối D mà! Chúc cả nhà thi tốt đỗ cao nhá!
Chà, 10-7 la` Kissing Day đấy - hic, bây giờ mới thấy thấm thía nỗi cô đơn lẻ loi :((

--------------

Ngày Kissing day là ngày gì thế hả bạn Thư? Sao vào ngày đấy lại thấm thía nỗi cô đon ;;)

lớp mình bây giờ "cũng cô đơn".còn 1 ngày nữa thôi :(( mong thi được điểm sàn.
Dù sao thì cũng chúc mọi người may mắn nhé! Lý 2 mà!!!

dang dinh len truc' moi nguoi` thi tot cha gap ai ca? chan' ghe
du` sao moi nguoi thi tot nha

Chúc mọi người lên đường may mắn, thi tốt nha, mấy cũng được, miễn là đỗ + ko bị bắt.

L2 VÔ ĐỊCH !!!

Tớ cũng chúc mọi người thi tốt, hẹn gặp lại sau 48 giờ tử thần nhé ;)

Tình hình mọi người thế nào rồi? Đã ổn cả rồi chứ? Chúc mọi người thi tốt. Sau khi thi xong sẽ liên lạc sau nhé:D

Chúc cả nhà thi tốt nhá :x

Hẹn gặp mọi người sau 48h "tử thần" ;) ( trừ mấy đứa thi khối D :()

Võ Quỳnh Anh đã viết:
Chúc cả nhà thi tốt nhá :x

Hẹn gặp mọi người sau 48h "tử thần" ;) ( trừ mấy đứa thi khối D :()

Ê, ê, không được ăn trộm bản quyền thía kia chứ [-x

Chúc tất cả các anh em Lý 2 thi ĐH thật tốt, bài nào cũng làm dc, mà ko làm dc cũng hỏi dc:D.

Còn 1 buổi nữa thôi :D :D :D Tình hình làm ăn thế nào có ai rỗi lên update cái nhẩy :D Nhưng thôi, tốt nhất là nghỉ ngơi đi, mai thi cho tốt xong lên phá phách :D
Lớp thi xong khối A có đi đá bóng được ko :D

He he.. Thi Ngân Hàng trêu mấy chị năm thứ 4 vãi vui, mỗi tội chỉ mình mình trêu vì bọn kia bận làm bài, ko làm đc bài nên nhàn cư vi bất thiện tí :)) . Chả phải phòng mình toàn thanh niên đú đâu, quần bò như mình vào thành lỗi mốt. Chúng nó toàn quần đồng phục, ống quần vảy hơn cả quần con gái lớp mình!! Có thằng sinh năm 83 cũng thi, trông mặt ngang ông trẻ tau ở quê, mà cũng chả phải chúng nó giấu bài như mèo giấu cứt đâu, xem dc bài nó khó hơn gặp Becks. Shit!! Cuối cùng phải du côn mới cho mình chép tí nhưng ngớ đâu gặp thằng ngu hơn mình => nhắc lại nó... :(( Trượt mất thôi, ở nhà lấy vợ vậy, mở công ty săm lốp vá chín, mọi ng` tơi ủng hộ nha!

hum nay thi xong rồi sau mấy ngày thi vất vả ngồi làm toán là shit nhất mà thôi chuyện cũng đã qua chờ điểm thi bây h online điên cuồng luôn

mie, làm ăn như cục ... chán we' :( chả biết bao nhiêu, 18 có đỗ ko nhỉ, may mà mình đăng kí khoa thấp nhất của trường kém nhất :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên