Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
phòng mình cũng có thằng sinh năm 83 đi thi,m ẹ..vào giao lưu hỏi sao thi 4 năm lận nó bảo ...tao đi học muộn 1 năm ..lớp 3 đúp.. học 2 năm lơp11...năm ngoái thi trượt..4 năm đâu (!)

ở nhà chán wa,chắc tuần sau ra hanoi chơi..mà ngại đi thật..ra ngoai đấy ***** có xe mà lượn

Thi xong rồi, cả lớp lên thông báo tình hình đi chứ, mà có định đi chơi đâu thì bàn nhanh lên:D

tao đi bộ đội rồi
hôm nay thi xong trên đường về mình tạt vào nhà thờ
hỏi chúa " amen!! chúa ơi bao giờ con hết khổ?"
thằng chúa bảo "tổ cha mày khổ mãi nghe con"
thế mới đau...đời như con chó đói

vừa gặp thằng nhuế ...nghe kể sơn điếm điểm ben bét cũng phải 23...kinh..lí từ8 trở lên.hóa..toán từ 7.5 trở lên...vãi....

Nguyen Khuong Duy đã viết:
vừa gặp thằng nhuế ...nghe kể sơn điếm điểm ben bét cũng phải 23...kinh..lí từ8 trở lên.hóa..toán từ 7.5 trở lên...vãi....
Trượt rùi, sau khi xem lại đáp an' 0.25 điểm của sở. Thấy mình được cỡ 20 điểm là hết cỡ. Chào anh em, tôi ở nhà ôn tiếp sang năm mới dám gặp anh em. Hix

hay là bây h lập hội thi lại đê hay là bọn mày định vào cao đẳng

:(:)(( ko biết có đỗ ĐH ko:(( SAo cuộc đời mình lận đận thế ko biết, sao cứ đến lúc cuối cùng rồi lại làm bài như... SH!T. Có lẽ lịch sử lại lặp lại rồi, đời con vô phúc:((
Mọi người có biết tôi làm sai cái rì ko? Toán: sai đề bài con bất pt, ko làm bài 5, lại còn nhầm cực đại với cực tiểu nữa, mk. Lý: tưởng làm tốt, hóa ra sai pha ban đầu, bài điện con cuối cùng lại tính sai nữa... chả biết đường nào mà lần. Hóa: ko biết thế nào, tại vì tôi làm thừa, mà lại thừa sai chứ, ko biết ông chấm bài thế nào, thừa sai có bị trừ điểm ko nhỉ. Chỉ mong mấy ông bị lé, ko phát hiện ra chỗ sai. Chán quá. KTQD có lẽ là đỗ thôi, nhưng vào cái khoa đấy thì ko, chả nhẽ lại học quảng cáo với maketing :(( Điên rồi, thật sự là điên. Bây h lại phải thi thêm khối D nữa, biết cái rì đâu. MK :((
Nghe kể nhiều đứa lớp mình thi thố cũng tốt lắm ah`, sao ko lên thông báo cho anh em biết?
Sao lớp mình bây h ỉu thế, ai thi khối D nữa thì cố gắng lên nhé.

Chúc những ai thi khối A đỗ, thi khối D gặp may mắn và đạt điểm tốt nha ^__^

Thế ku Duy không thi Khối B, C, D gì à? Mấy hum nay cũng đang chán wá. Làm bài được như SH!T như Mai Anh hay thèng Sơn đạ may :((

Lớp mình có định đi đâu không, nghe kể cô Tâm bảo thi xong cho lớp mình đi đấy :|

hơ hơ ko ngờ có nhiều người đồng cảnh ngộ với mình toán 1h30' xong quyết tấm ngồi xem lại 2 3 lần cho chắc bỏ bài 5 không làm đíu hiểu kiểu gì vẫn tính sai câu tích phân với câu hình vuông (m-n) bình =4 suy ra m-n bằng 4 mà rõ ràng chỗ đấy mình nhìn đến mấy lần lại còn con tích phân khốn nạn nữa chứ đến giờ vẫn khong hiểu tại sao mình tính sai tiêu rồi , lí tiếp tục 1h30 xong lại ngồi cố mà mở to mắt ra mà nhìn vào cái bài đíu thấy sai gì trời ơi đến lúc đọc đáp án mới ngớ người tại sao lại thế và vì sao lại thế rõ ràng cái chỗ Uc mình ghi nó lệch pha pi trên 2 so với dòng điện mà đíu hiểu kiểu gì vẫn ghi vào phương trình là lệch fa pi trên 2 ngu wa :(( hóa tripple 1h30 xong và lại tiếp tục công cuộc giương mắt ếch nhìn vào cái bài để bới móc bụng nghĩ thầm không thể không 10 rồi cuối cùng về xem đáp án lại thấy sai bài toán vô cơ câu cuối trời hại tôi rồi vớ vẩn Bách Khoa năm nay 26 điểm mới đỗ may ra mình nhờ cộng điểm mà đc đỗ vớt hơ hơ khổ wa bài dễ mà toàn tính sai tại không quen máy tính đã không thủ khoa đc lại kéo đíu biết có đỗ đc không
phí công 3 4 ngày liền cứ nằm xuống giường là nghĩ mai thi DH rồi lại phải lồm cồm bò dậy ngồi học đến 3 hoặc 5 giờ mới đi ngủ , toán làm hơn trăm cái đề để rồi chắc chỉ đc 7.5 hóa làm cả cái quyển bộ đề ngồi tổng kết đc tất cả những cách lừa ở bài toán tất cả để rồi may ra đc 8.5 lí thì học hết 4 5 quyển lí thuyết để rồi chỉ để trả lời cái câu ngu độn của mấy thằng ra đề "tại sao mắt bình thường để ngắm chừng vô cực"... "bởi vì nó đỡ mỏi" trả lời đíu thể ngu hết được

tối wa dùng bia giải sầu mãi đíu giải dc đã thế bố mẹ còn bắt thi khối D hôm nay mình cũng ôn thi sáng đi chơi với ...... chiều đi chơi với ,,,,,, tối lên net pót bài này rối chuẩn bị vừa chơi CM vừa đọc văn haha thi đại học kiểu này sướng thật

Thông báo với các bạn là chẳng phải hôm nay mình vừa đi phỏng vẫn visas về đâu!!!!!. Nói chung ngày mai các bạn lớp mình phỏng vẫn cũng đáng lo!!!!. Ông người Pháp ấy chẳng biết tiếng Việt gì cả!!!!!. Ông ấy hỏi nhiều câu phức tạp lắm!!!!!!!!. Nói chung tối nay mấy đứa không nên đi ngủ sớm cho khoẻ, phải ôn thật nhiều vào!!!!!!
HEHEHEHE

ông Patuấn nói linh tinh j` đấy, anh em đang bàn chuyện đi thi đại học lại nói chuyện lung tung, lộn xộn vãi cả @#$%!
Lớp mình thi DH có vẻ không dc ổn lắm nhưng tớ nghĩ chắc cũng ko sao đâu, chắc cả lớp đều đỗ mà. Còn tớ thì thi cũng tạm đc, chả biết thế nào, chắc là ko sao, với cả có làm sao thì cũng bít làm thế nào, cứ để kệ đi..

Thế lớp mình bao giờ mới đi đâu đây, đi nhanh lên để còn gặp PhanDuy, QA với cả thằng Duy Đĩ sắp ra này :>

Bố Nguyên Ruồi nghe kể được khoảng 29 :-?
Hóa ra Dũng trố làm bài vẫn thừa nửa thời gian à ??? :)) Thế ma hôm trước chat với mày tao lại tưởng mày khít giờ nên mới thế :D

Mọi người ơi, thi xong đi chơi nhé, tôi định đi Công Viên Nước, cho nó dễ, đỡ phải bàn nhiều, tốn ít tiền, mà lại vui (căn bản phải đi sớm, trước 14/7, hôm đấy bác Vinh bay rồi, đi chỗ khác bàn lâu mà lằng nhằng lắm)
Mọi người cho ý kiến nhé

định ra hanoi mà ngại quá..xin mang xe ra thì ông gia éo cho...ko có xe để lượn thì cũng bằng hòa...có thằng nào đồng ý kẹp tao ko ??????

Thi cử xong rồi lo đi chơi đê. Trước hết là thứ 6 này đá bóng ở Vạn Phúc 8h, tiếp theo là kế hoạch đi chơi qua đêm của lớp mình, nếu ko xin được đi xa thì đi chơi cả ngày rồi qua nhà cô Tâm ngủ tạm như lân trước ( đã được sự đồng ý ).

nói về đại học thì em chỉ có một từ duy nhất + chắc chắn : TRƯỢT....cũng phải thôi..học hành như c** thi đỗ thế đ** nào được...thôi đành cố gắng học lại òi thi lại thôi cũng chẳng bít làm thế nào ...cũng tại mình cả...lên hỏi mọi người thì ai cũng thấy bảo làm được ..điểm cũng khá cao nhưng khổ nỗi cái khoa mọi người đăng ký điểm lại cao wa' nên cũng lo....thôi mọi người đừng buồn nữa dẫu sao cũng đã thi rồi cũng chẳng thể nào way lại được...
Nhớ đến chuyện thi đại học lại thấy bùn cười...con bạn bảo trong phòng nó có thằng sinh năm 84... làm bài thi xong con bạn mình ra hỏi : làm bài tốt ko anh?? ..nó vừa trả lời vừa cười :" năm sau anh thi lại " :| bó sờ tay .....đíu hỉu nghĩ j` :)) kể ra thi đại học cũng có nhìu cái thú vị :)) lại còn có thể loại năm nay đi thi để lấy kinh nghiệm cho năm sau mới khiếp chứ :|
@all: mọi người định đi đâu chơi thì bàn bạc nhanh nhanh chút đi chứ dạo này ở nhà chán wa'....:( thấy thằng Nhuế nói là mùng 10 này Tâm cho đi chơi nhưng mà Tâm nói thì cũng là nói thế chứ cứ phải lên xe đi em mới tin :|
@ hội xin visa: cố lên nha chắc cũng được + ổn thôi ...hum wa gọi điện buôn với thằng MT , thấy nó nói thằng bạn nó đi xin visa vãi lý thú : nó gặp một lão , lão ý đưa cho nó một cái anh có hình tiếp viên hàng không oi` hỏi một số thứ j` đó nói chung là ko nhớ lắm chỉ nhớ 1 đoạn kết nhất là khi ông ý hỏi thằng đó là con tiếp viên này có xinh ko ... nó bảo xinh...oi` ông ý nói :"mày đi xin số điện thoại + địa chỉ của nó đi òi tao cho visa" << kết wa' :)) :)) . hội visa cố lên nha ^^

nói chung bác tui bảo rồi dù mày có điểm kém miễn là vào đại học dân lập cũng được bác xin việc luôn cho năm đầu tiên đã được đi làm(kakakkakkaka) lương 1 tháng 700-800 nếu chăm chỉ được 1T ăn chơi cứ mái thoải đê

1T 1 tháng ăn chơi thoải mái cái nỗi giè

To all: hôm nay phỏng vấn vãi nhắng, nó hỏi mình mỗi một câu :

"Bạn có thể nói với tôi bằng tiếng Anh tại sao bạn muốn đi du học ở Pháp ??" (nó nói = tiếng Anh như thế)
mình vừa mở miệng: "Because ..." , ông ấy nói luôn: "ok, xong rồi, đi đi" (bằng tiếng Việt)
---> vào đấy ngồi đúng 5 phút :))

thế là được rồi bởi vì nếu khi đó tui ra trường là được nhận vào làm chính thức luôn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên