Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hum nay đi phỏng vấn vãi kết :D, tớ yêu ông Tây đấy quá :))!!!

-Vừa mới vào, ông ý làm 1 câu: "Ối giời ơi!!!" :)), xong hỏi: "Đại ca tên gì?" ~~> chuyếnh luôn! (Tất cả bằng Tiếng Việt)

-Xong ông hỏi: "Òu allez-vous? (Bạn sẽ đi đâu? - Ý hỏi là học trường nào?)" ~~~> mình không nghe rõ, mặt độn ra, thế là ông ý bảo là: "Đại ca có cần nói tiếng Việt không?", mình bảo: "Non (không)" ~~~> lão lườm 1 phát: "Thật không?" ~~~> thế là phải bảo là: "Thôi, tiếng Việt cũng được". Thế là từ đầu đến cuối toàn nói bằng tiếng Việt!

-Xong ông ý bảo là: "Người tiếp theo, đại ca Võ Ngọc Việt", rồi way ra hỏi mình: "Đại ca này cũng học INSA à!" ~~~> "Thế thì nhanh thôi"

-Đến cuối, đi về, mình chào ông ý: "Au revoir (gặp lại lần sau)" ---> ông ý làm 1 câu: "Không chắc đâu!" ---> Kết quá =)).

mọi người kết đi phỏng vấn tớ kết ôn thi khối D vỡ ra đc bao điều thi đại học còn sướng hơn cả hồi đi học sáng thì đi chơi với ai đấy hoặc có ai đấy đến nhà mình chơi , chiều thì vác vở văn ra quán điện tử học cho mấy thằng xung quanh nó nhìn mình nó sợ , tối thì vừa chơi CM vừa học văn hoặc Anh chán thì lên net nghịch đã thế đọc văn kiểu này như đọc truyện lại thấy hay hay
thỉnh thoảng lại gặp mấy bài thơ nghe đến phê
XA Cách (Xuân Diệu)
Hãy sát đôi đầu ! Hãy kề đôi ngực !
Hãy trộn nhau đôi mái tóc ngắn dài !
Những cánh tay ! Hãy quấn riết đôi vai !
Hãy dâng cả tình yêu lên sóng mắt !
Hãy khắng khít những cặp môi gắn chặt
Cho anh nghe đôi hàm ngọc của răng;
Trong say-sưa, anh sẽ bảo em rằng :
"Gần thêm nữa ! Thế vẫn còn xa lắm !" :-*

kinh! lớp mình toàn dân 2,3 ngoại ngữ....
@bảo: cỡ mày đáng nhẽ ông y' phải chửi " tu est le chien "
(ko biết viết đúng ko?)

Mia cai thang Dung, doc bai tho, nhin cai ava trong ngua vai :))

Ma lop thu 2 co di da bong thuc su ko :D

nó cũng là thực sự ;))
@all: lớp mình đi đâu đấy ? có j` thì nhanh nhanh đi chứ :| Sapa đê :rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình đi đâu cũng được nhưng mà ko có CVN đâu đấy
Đi SaPa đc đấy, địa điểm vãi kết

Thế này, lớp mình sẽ đi chơi 2 đợt, 1 đợt trước 14/7 để tiễn bác Vinh, tôi dự định đi CVN, lý do thì đã nói ở trên.
Đợt 2, sau 14/7, dự định sẽ tổ chức đi chơi đâu xa xa 1 chút, nhưng đi đâu thì chưa biết, mong mọi người cho ý kiến
Thế tóm lại, có những ai đồng ý đi CVN nào ????

Đúng là tao cũng không kết cái khảon đi CVN lắm. Thứ nhất là nó không được an toàn cho lắm, thứ 2 là dạo này trời đang nắng, đi thế về cháy da à (không phải đen mà là cháy da đấy nhé ~~~> dễ ung thư da lém, đừng nhầm!!!), thứ 3 là đi thế này nó cũng sẽ đông!

Tớ thấy cái ý kiến của Việt: "Xấu nhất là đến nhà cô Tâm cắm trại là ngon nhất đấy ;)"

đúng đấy đi công viên nước sẽ có rất ít đứa đi...còn sang nhà cô Tâm "cắm trại" thì hội con trai thì ok ko sao chứ con gái ít đứa được đi như thế lắm , tiêu biểu là tớ nè , mẹ trả lời một câu rất ngắn gọn + xúc tích : " KHÔNG" ...:|
còn vụ đi chơi xa thì mọi người cố gắng bàn bạc + vận động cô nhanh nhanh chút xíu để sau 14/7 quyết định đi là vừa chứ để đến lúc đấy mới bàn thì còn khướt :|
@all: nghe kể bạn MT ko đi chơi xa cùng lớp với lý do em yêu ko được đi :|

thằng bảo có bao h đi bơi hoặc cởi trần đâu nên nó ngại ko đồng ý cũng đúng mà đi chơi xa thì xét luôn đoạn tiền nong
tao bảo bác tao tao tạch KTQD oi` =>nhìu tiền quá chắc tao ở nhà cắm trại ở hàng net cùng lũ em

trời, đi CVN chỉ phục vụ 1 mục đích : VUI. Các ông bà ko thấy à, cái hôm đi Sao Mai, có mỗi cái bể, chẳng có trò gì chơi mà còn vui vãi, sang nhà bà Tâm thử hỏi có gì hay ?? lại ngồi bốc phét đến sáng, chán chết, tôi thấy đi chơi cái gì nó phải hoạt động 1 tí mới hay chứ. Mà lớp mình hồi trước bàn đi công viên nước có bao nhiêu người ok còn gì.

Lê Thu Hương đã viết:
đúng đấy đi công viên nước sẽ có rất ít đứa đi...còn sang nhà cô Tâm "cắm trại" thì hội con trai thì ok ko sao chứ con gái ít đứa được đi như thế lắm , tiêu biểu là tớ nè , mẹ trả lời một câu rất ngắn gọn + xúc tích : " KHÔNG" ...:|
còn vụ đi chơi xa thì mọi người cố gắng bàn bạc + vận động cô nhanh nhanh chút xíu để sau 14/7 quyết định đi là vừa chứ để đến lúc đấy mới bàn thì còn khướt :|
@all: nghe kể bạn MT ko đi chơi xa cùng lớp với lý do em yêu ko được đi :|

Này, con Zon Zon đừng nói linh tinh! Tao đi hay không mày có bít đâu! Tất nhiên là tao vẫn mún em iu đi cùng (mà thể nào chả như thế ;) )

Bàn chuyện sau 14/7 đi đâu đê! Chắc đi Sapa là ngon nhất nhẩy :)

mà sapa có cái j` đâu
đi chỗ nào mà có trò chơi đi
tuần châu đê nghe kể có mấy thứ hay lắm

Hi everybody!
lớp mình định đi đâu nên quyết định nhanh, càng bàn nhiều càng vớ vẩn!
Bi giờ chỉ chọn 1 in 2: Tuần Châu or Sa Pa.
Sa Pa thì rẻ nhưng chắc không vui bằng,còn Tuần Châu thì vui nhưng đắt hơn lại "nguy hiểm"-trích lời thằng Dương nên ít người đi được hơn.
Tui thì nghiêng về Tuần Châu!
Nhưng nếu nhiều người đi được SP hơn thì cũng nên đi SP! TÙY!
Tóm lại là phải nhanh hết cỡ đê!
Thằng Dương 17 đi rùi(đi Huế với famlie)
Tui cũng thế-----> nên quyết nhanh!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên