Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Khuong Duy đã viết:
ới giời mừng wa....22 mới đi kakaka
thế các ấy có cho tớ đi ko đấy..éo cho tớ cứ đi làm gì nhau

Tao éo cho mày đi đấy, đánh nhau không :> >:)

ôi giời đi muộn thế cơ à :|....chả bít có đi được ko đây :| chẹp...papa tao bảo 23 này về we^ :|, nhưng chắc là hoãn lại được mà 20 này thằng Nhuế cũng đi Thái với cả nhà nó òi chắc là ko đi được...Thôi cứ quyết định thế đã ..mọi người cố gắng vận động gia đình đi với lớp cho vui nha..mà nhìu tiền thế chưa bít xin xỏ thế nào đây :| 22 này còn phải nộp cho mấy lão cảnh sát mấy "chim" để lấy cái xe về nữa chứ :(

sơn ơi có hội ở nhà chơi võ lâm 3 ngày 4 đêm nhập hội ko mày

Xin lỗi mọi người bây giờ mới lên mạng thông báo dc( có thể là hơi muộn:p), như Việt đã thông báo hộ, mới toàn thể lớp Lý 2 đi ăn chia tay tớ lúc 3h ở trường, mong rằng mọi người di đi đông đủ nhé:D

Vinh ơi, muộn muộn 1 tí đee, chắc gần 4h tôi mới qua được :|
À, ai có máy ảnh mang đi nhé, máy của tôi bố tôi cầm roài :(

To Thắng : Ok ! Anh đồng ý vào hội cắm trại quán net với chú 3 ngày 4 đêm.
22 này mẹ mình cũng đi vắng, tha hồ đi chơi haha.

To Dũng Trố : Con ThanhVân hay chơi ở Hang Thổ Phi, ngon thì lên đấy mà trả thù. Cảnh báo chú là bọn thổ phỉ dã man lắm đấy. Haha, động đến anh thì chỉ thiệt thôi, đời này anh chỉ sợ bọn ngũ độc, còn lại khinh hết, kể cả bọn Thiếu lâm.

To All: Mọi người cứ đi chơi vui vẻ nhé, tớ chắc ở nhà cắm hàng net thôi, chứ sức lực dạo này yếu, ko đi chơi đâu được.

mãi chưa len được level 30 bao h mới lên sơn ơi sao mày lên nhanh thế

sao thang ruoi bao len day ban chuyen di choi ma??Anh em ban chuyen di chu.Tot nhat la di truoc hum thong bao diem thi nha,ma di dau cang ton tien cang tot.Amen 0:)

avartar là em trang a` kinh ghê
mày cấp bao nhiêu rồi hum nào kéo tao sắp 30 oi`

To Thắng ngu:hehe anh may cap 39 phay 72 roi.Gap ngu doc la bo giet luon dung hi vong bo keo,can than nha may thang ngu doc:mày,Linh A,Tien beo
Đề nghị forum là nơi post bài dành cho lớp.ko phải nơi các anh các chị chat nghe chửa
Sẵn đây nhắc các ấy bàn chuyện đi chơi đi

thầy u thằng ôn thắng với cả thằng sơn đấy..éo đi thì thôi cứ bàn lùi

Đúng, thằng Duy con tao nói dúng, thằng Thắng Ngu voi thằng Sơn điếm ko đi thì đừng có bàn lùi.. Thanh niên là phải máu có điều ko đc ham.. nhưng chúng mày đi sơm hẳn lên đi hoặc đi lùi lại khoảng 29 trở đi vì tau phải đi Thái rùi, 22 này có tour rui, ko chờ đc vì tour 6 ngày 5 đêm khó có lắm!! :(( Tao ko chờ đc, níu bít điểm thi thì có tí ở nhà, tao thi 3 môn đc khg 5,6 điểm thôi!!!
@ Duy : when mày ra thì nhắn tin cho tao nhé, ra đền bố cái quần hồi Tết mày làm rách của tao đi, chả phải cái đấy triệu 6 dâu! ;;) Cũng bình thường!!!

sao tao thấy nick yahoo con trang có ảnh mày vậy co chuyện j` j` đó ah`..........
bố lên 30 bố phang hết nhận hết đấy
còn đi thì tại nhìu tiền wa' tao ko đi được thì thế là phải thoai
sơn ơi mấy hum đấy nhà mày có ai ko chơi VLTK đêm lên nhanh lắm chơi đê

@ViBI: Mấy hôm vừa rồi bận học quá không đi được bác VInh thông cảm nha, hôm tới (hôm nay) bác đi, tớ chúc bác thượng lộ bình an, sang tới nơi ổn định thì báo cho anh em biết.
@Hội đi chơi: tớ thấy cát bà cũng ổn, nhưng nói chung thì đi đâu cũng được nhưng sau 24/7 đi, từ rờ tới hôm ấy tớ không nghỉ học được, MÀ THẰNG HOÀNG CÒN CẦM QUỸ LỚP 1 triệu 7 đấy
@Hoï INSA: Diệp thì đi cuối cùng sao lại định chia tay Diệp đầu tiên à? Tớ nghĩ hôm nào sát ngày đi cả hội làm một buổi cho đông đủ cả lớp. Còn ai vướng mắc gì về hồ sơ VISA không? Thứ 2 tới tớ có VISA rồi đấy, chắc hết tuần sau là đủ cả (trừ Ngọc Quân chưa xong VISA card)
@hội chờ điểm đại học: Hê hê hôm qua nghe đài thấy bảo 10/8 mới bắt đầu có điểm thi lên mạng, 15/8 có điểm sàng, 20/8 có giấy báo điểm về nhà (21/8 mới nhận được) vậy là mình đi thoát rồi (báo cáo là hôm vừa rồi em thi khối B - làm bài nó cũng được, chẳng phải hôm nào cũng nộp tờ giấy thi có vài ba chữ rồi về sớm đâu).

Lớp mình đến cổng trường bàn kế hoạch đi chơi đê, tình hình là rất nhiều người bận 18-19 tháng này.

oai`, đi đâu thì nhanh lên nhé, giao cho 1 người phụ trách cái này đi

ko bit bao h em mới lên 30 ngày qua ngày em tự nhủ sắp 30 oi` mà h mới 28

Mà có ai biết trang nào xem phim hay ko, hinh như la ione.net, đúng ko nhỉ?
Buổi tối bên này chả biết làm gì, một mình 1 thằng Hà Nội ở giữa 1 đống Tàu,CHÁN WA!!!:(:)((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên